»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)-Ngày gió đông về

ym đơ, vào đây nhật kí tí:p
Hà ơi, mày cut tóc à:eek: :eek:, chiêm ngưỡng ;;)
Đang trong tâm trạng ko muốn biết cái j sẽ xảy ra tiếp theo, ko muốn thời gian trôi, và né tránh tất cả:|

cái gì đến sẽ đến cái gì đi sẽ đi, ko giữ lại đc mà vẫn muốn giữ, cái giũ lại đc chỉ muốn vứt đi, đến khi vứt rồi thì lạ thấy tiếc, buồn tẻ nhưng ko chán ngắt, suy tư mà ko mệt mỏi, hạnh phúc nhưng ko sung sướng!!

đúng là ngày mai gió mùa về có khác, giữa tháng 12 mà nóng khiếp8-} .
Điểm kém nối tiếp điểm kém:(( cứ tình hình này ko biết thi học kì kiểu j` đây:-ss lại còn thứ 3 làm bài thuyết trình nữa chứ:(( đau đớn:(( :(( :((

thứ 2 thuyết trình rồi Tú yêu ạ :-< :-< :-<

Hôm nay bà Công nghệ dỗi cả lớp :-< :-< gọi 1 lô 1 lốc lên bảng:-< :-<

1 trong số ít những lần dùng tool của mod để undel 1 bài viết del trong ngày hôm qua.( hì bài viết của chính mình )
Trùng hợp.

Hiểu ra rằng mình còn may mắn hơn người khác, hiểu ra rằng đôi khi sự chia sẻ không chỉ nói bằng lời.Hiểu ra rằng có người quá giống mình trong nhiều hoàn cảnh ngay lúc ấy, chỉ có điều mong những điều bất hạnh hơn thuộc về mình chứ ko phải người ấy như bây giờ.

buồn và lạnh...
hôm nào cũng có cảm giác đấy....
nhật kí nào cũng bắt đầu bằng câu đấy.....
đồ dối trá phản bội tồi tệ..............
ức chế...................

just want someone something so bad
but just cant get
just cant stop
cant wait
cant stand
cant bear
cant quit
just wanna move on a little bit
but just seem to fall behind more than a bit
down
down
down
and dont know how to be up
i tell my self not to
but i always do
always
dothinkofy-o-u
i know its more than stupid
cuz to you im maybe nothing
and we r even nothing
but juz keep on
my stupid way
what will happen today???

ặc chơi trò ú tim tìm chữ, ngộ quá. Nhưng ngó qua ngó lại thấy mấy bạn lớp anh xinh thật
lại thêm một ngày quá bình thường trong cuộc sống bình thường của một con người bình thường, có cái gì đố ám và suy nghĩ mà ko thoát ra đc, thật là ko hiểu đc mình đang nghĩ cái gì

trót nhìn thấy bóng hình đâu phải là tội, sao oán than cứ vương đầy tâm tư!

Chỉnh sửa lần cuối:

Tối 10/12 :
Sướng.Box có thêm ĐHV thích thật bạn Quân bắt đầu giúp mình del bài....

Từ ngày mai sẽ tự thưởng cho mình ít nhất 1 tuần nghỉ phép trong box để tập trung thi cử và xả hơi sau 2 tháng điều hành chăm chỉ và mệt mỏi....
Chị Shin cũng đang bận làm giao lưu 11 Trung.
Bạn Quân cố gắng chiến đấu nhé..
Bạn Hưng xả hơi ^^
Thân..^^

hôm nay đi ra ngoài đường, lúc tối, mặc 2 áo, thế mà bố bảo phong phanh :-s phát hiện ra là nó invi vs mình /:) kệ ... cút đi, đồ đểu !!! Học công nghệ, mai thi HK rồi ...

* **** ***** *** **** ... *** ... * **** *** !!!

mai thi HK rồi ^^ tình hình là sẽ đc nghe câu này nhiều đây :D kệ chứ :p nghe ng` ta bảo :-" kiểm tra cũng có cái thú của nó :"> :)) :p
sáng CN đầu tiên lười biếng trong năm :"> :p ^^ dạy từ 9h :"> nhưng " mèo lười " thêm đến 11h30 mới ra khỏi giường =)) :"> :p nằm trên giường , nói là ngủ , nhưng thực ra nghe đc khối chuyện :p :D ;) ... vẫn còn hơn là chường mặt ra ... ng` ta lại tưởng mình đối kháng :)) :( >.< ... tránh voi chẳng xấu mặt nào :p :D ...
hôm nay đc ngày đụng đâu đổ đấy 8-| đầu óc trên mây :p có vẻ đắc chí lắm thì phải 8-| :p :"> những lúc đầu óc điên điên thế này mình thường làm n~ thứ quá khích ... sợ làm tổn thương 1 ai đó ... chẳng hiểu mai sẽ vui hay buồn 8-| nhiệt độ cứ lên lên xuống xuống 8-| :| nói cảm ơn thì thật khách sáo nhưng ko nói thì hơi áy náy :p ... wish you knew ... ^^
mùa đông là mùa của mình , thik mùi tóc :"> thik cái cảm giác gió thổi tung tất cả , tóc bay bay :"> :)) =))

mọi suy nghĩ đã bay :)
chỉ còn em ở đây :)
trong căn phòng nhỏ này :)
công nhận lạnh thật đấy :))
thôi thì đi ngủ vậy :)|

Lê Hưng iu ơi
nick ấy là giề
tớ có chuyện cần nhờ .

hic, hôm nay thi HK môn đầu tiên : công nghệ :-s cô trông kỹ vật vã ah, nhưng mà mình vẫn hỏi đc bài của các bạn :"> hí hí ;)) Mai thi Sử :(( ối jời đất ơi :(( :(( mong là sẽ qua [-o<

ứk chế

i hate both of you
steer clear away from me
leave me alone
with my stupid way_____________________________
everyone is crazy
especially YOU
how can you.................................................???????????????????

nói ốm là ốm luôn đc ... >.< đầu nóng tay chân lạnh cóng :)) hôm nay lớp đổi chỗ mà cứ như đại chiến >.< chẳng ai muốn mất đoàn kết cả ...
ai cũng có 1 lý do ... nhưng dù sao thì trc' khi khăng khăng 1-cái-j-đó - cho bản thân thì nên nhìn sang ng` khác 1 chút - nhận thức đc bản thân mình có j và ng` khác ko có j - nên tự hài lòng 1 chút , 1 chút thôi , vì hài lòng chứ ko phải thỏa mãn , hài lòng về bản thân 1 chút và thông cảm cho ng` khác - tại sao cứ phải sống khắc nghiệt thế - khắc nghiệt vs bản thân đã đành , khi nhìn ng` khác , nên mở lòng ra 1 chút , 1 chút thôi , rồi thấy mọi việc cũng dễ dàng hơn ... cuộc sống vốn khắc nghiệt rồi , sao ng` ta cứ thik ..........
cái Mỹ Link gào lên : " tao vs mày làm j bh ??? " " hay là khóc ??? !!! *** " uh vs nó cho xong thôi , chứ biết thừa dạo này mình ko khóc đc nữa , khô khốc , gan góc , trơ lì ...

hoooo...
thế là lại đến ngày 12 của 1 tháng...1 ngày tuyệt vời
...hi vọng là còn lâu lâu..rất lâu nữa mình vẫn thấy nó tuyệt vời:x

Đen đủi , cãi nhau với mẹ , khóc cả tối , đêm đc bạn yêu hát cho ngủ nên cuối cùng cũng ngủ đc ........ 8-} stresssss nặng 8-}

Kho? than ban qua' co Chia se? cung` mnha

đi ngủ sớm 1 hôm ;;) dưỡng thai :)) mà bố đứa bé là ai nhỉ =)) ko biết :( chết cười :-j
sáng mai cố chép xong Sổ Chi Đoàn , ko lớp bị trừ thi đua chết :"> mà cố gắng bon chen 1 suốt học Leader skill ở BC , nghe nói 1 lớp cử 2 ng` ^^ kiểu này mình chắc đc :> Leader of da Youth Organization of da Class :)) chắc lại đi vs monitor Riệp ;;) ;)) :x vui ^^ nhớ F1 nhớ thế :x nhớ chồng Vanh >.< thực ra thì chồng đang làm j chứ >.< ko liên lạc đc >.< ko j cả >.< Xmas nhớ có ng` lên Highlandz trên Hồ Tây , trên boong thuyền mùa này rõ ràng là rất rất lạnh , gió tạt ngc lại , có lần có ng` bảo muốn nhảy xuống hồ ... ko có chồng , ra đấy cũng trở nên vô nghĩa ... thứ duy nhất mà vợ biết là ở n~ dòng chữ vs n~ " loneliness " ở blog chồng , là chồng cảm thấy thế nào khi 1-mình-bên-đấy , có lẽ là , chờ vợ thôi ... dù sao thì vợ cũng rất rất giống chồng , break away ... :D

hôm nay chat bằng Tiếng Anh với chị Ngọc ANh :>
nói về anh Lê Hưng.:>

Back
Bên trên