»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)-Ngày gió đông về

thật là hết trò :-L

gió về:|
thời tiết thay đổi, con ng` cũng thay đổi:|

nào nào, nhật kí ngày gió đông về là phải lãng mạn chứ, như bạn Ng~ Kiên Cường ở trang trước í, ôm ôm ấp ấp j` ở đây, bọn này lạc đề rồi

nào nào, nhật kí ngày gió đông về là phải lãng mạn chứ, như bạn Ng~ Kiên Cường ở trang trước í, ôm ôm ấp ấp j` ở đây, bọn này lạc đề rồi

Gió đông về, tưng cờn gió lạnh buốt đập vào khung cửa nhỏ bé mà vẫn thấy mùa đông thật ấm áp....

Nếu như mùa thu làm người ta cảm thấy buồn và nhớ 1 cái gì đấy thì ngày mùa đông đầu tiên đã làm người ta cảm thấy ấm áp thực sự...

< hơ đây là chỗ post nhật ký công cộng chỉ viết thế này thôi đoạn sau cho vào bộ nhớ ^^ >

ôi bạn Lê Hưng thật là lãng xờ mạn ...

gió về trời rét, thằng nào nửa đêm ra bờ hò với người yêu ngắm phố phường thì vừa lãng mạn, vừa hâm, sẽ biết mùi ngay, ko khéo sáng hôm sau người ta sẽ tìm thấy công chúa và hoàng tuủe ngủ trên ghế dá vì lạnh, di cúc còn tồn lại là: thất là lãng mạn, nhưng thật la ..................."

Những ngày gió lạnh thế này, đứng ngoài sân, nghe gió thổi, thấy lạnh lạnh run run mới thấy con ng` thật nhỏ bé trc tự nhiên.
Quay vào nhà, thấy tiếp cuộc sống mình thật là hạnh phúc khi có giường đệm chăn bông. Nghĩ đến những ng` giờ này ko có một mái nhà để trú rét..
Trời lạnh, tự nhiên thích học đêm hơn hẳn. Ko yên tĩnh mà lại có tiếng gió hú. Học thế thấy vào hơn.

thik có ai đấy ôm mình .....
lạnh quá ....
hôm nọ dầm mưa hơn tiếng rưỡi....
mưa to thik thật....
nhưng mà lại đi vs mẹ.....
hok vui lắm......
giá có ai đấy ở bên cạnh ....

ngày gió mùa đống thổi là ngày mình buồn nhất :(( bị thầy chửi ngu :(( thôi ko sao, trong cái rủi có cái may :))

Thứ 6...:
Đã 2 ngày trôi qua....
Mùa đông năm nay không cảm thấy lạnh mà rất vui....
2 ngày qua thật đẹp, thật khó quên , và tràn đầy măn mắn : hôm qua trả toán 10 , hôm nay trả lý = điểm toán hôm qua ^^, mai nộp sưu tầm sử không biết thế nào ( và cho thằng Hải ăn ké điểm mà nó không làm gì @__@ ) ....

Đã 2 ngày rồi, mà hơi ấm vẫn còn vuơng đâu đó..

Một ngày mùa đông nữa.
Mùa đông đầu tiên sau 4 năm gắn bó với bạn bè cũ. Sang cấp 3 rồi, thấy nhiều thứ khác lạ quá.
Mong sao 3 mùa đông tới sẽ thật vui vẻ, trôi qua thật nhẹ nhàng.
Vẫn vui tươi ^___^
Mấy ngày kiểm tra liên tiếp rùi, ko hỉu bao giờ thi HK đây nhỉ? Lại còn cả ĐP mùa đông nữa, mình có phải mặc ko vậy??

Tuy vẫn như 1 tuần vừa rồi, rắc rối, nhưg cố vui vẻ vậy
first day, first day ko nhìn thấy mặt mũi đâu

... 2 ngày mệt mỏi ...
bao nhiêu chuyện vụn vặt góp lại thành 1 chữ " ức chế " to đùng ><
có nhiều thứ phải lo ...
hôm nay thật sự mệt , muốn khóc vs mẹ Dương nhưng rồi nc' mắt biến đi đâu mất , ôm nó rồi đi vào lớp , ôn nốt Hóa ... hôm nay làm bài ko đc ưng ý lắm ...
thật sự muốn bùng TD về nhà luôn đi ngủ nhưng tiết 4 còn họp >< lại ngồi canteen ăn bữa sáng + trưa >.< lại nhớ chuyện hộp cơm ... mà mình đâu có giận dỗi vô cớ đâu , nhiều chuyện quá , khẽ động là vỡ òa ><
nhìn cái dây mặt con voi lại nhớ đến 1 con chuột ... >>.<< nhìn cái đứa bé trg clip " hurt " lại nghĩ đến mình , và Chris thì nc ' mắt , cũng ít thôi , có khi chỉ 1 giọt như Beyonce trg " ring the alarm " :D nhưng ám ảnh chán ...

Hôm nay sáng đi tậu đc 2 cái áo :x :x :x đẹp :x nhưng mà đắt khiếp 8-} 8-} Chiều tối đi học , bạn thân nt , bạn thân bảo dạo này mình ko quan tâm đến bạn thân như trước., bảo mình ko còn hay nt + gọi điện như trước 8-} ...... hiz.... tự xem xét lại bản thân :|

Chỉnh sửa lần cuối:

nghe các bạn kể thấy buồn tủi thế, mình là mình thik mùa đông lắm, dc cái dễ ngủ=)) =)) =))

hôm nay phải ôn sinh
mai kiểm tra sinh
bạn nào giỏi sinh PM cho tớ để tớ hỏi mấy câu
tớ cám ơn

hôm nay kt Hình cũng đc :p ^^ :x
hà hà ;)) phởn phởn \:d/ tối nay nghỉ ngơi vậy :p ^^ :>
tuần sau lại kt rùi ^^

hé hé , hôm nay vui vẻ :x tổ chức sn cho các bạn yêu thành công rực rỡ ;;) thiếp đẹp ;;) ( tay mình design cả ;;) :)) :)) )

khiếp, hôm nay đông j` mà nóng kinh:(

Back
Bên trên