»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)-Happy Teacher s' Day

Phù phù hôm nay vừa đi hội trường GV về, thật là vui nhộn :D
Đến trường từ 4 rưỡi, ngồi buôn 1 lúc roài đi chơi điện tử đến 7 rưỡi :p. Khiếp tối nay trước cổng toàn dân chơi ạ, Dylan Lx đậu đầy đường xe ApEC đi qua cùng mặc kệ :)). Chán nhất là 1 lũ đứng hóng mà chẳng thấy cô đâu cả, hóa ra về béng từ chiều rồi :-s

Họp lớp

Từ hè đến h cả lớp mới đi họp lớp 1 lần, đúng vào ngày kỉ niệm 60 năm thành lập trường cả 2. thật là hay khi tên mình có tên trong quyến truyền thống của trường, nhưng mình cũng chả biết 60 năm thành lập nhà trường tổ chức những gì nữa bởi trong lúc đang tiến hành thì mình đang ở hàng cafe đối diện so tửu lượng với mấy đứa bạn thân. Có mấy đứa con trai mà ngồi uống hết gần 1 két , may mà bọn con gái can ko thì nói thật .... chả có đủ tiền mà giả, chả hiểu sao trong lúc con trai đọ sức thì con gái ngồi gọi gì mà lắm thế ,đến lúc đứng lên con trai méo mặt vì con gái gần 350k , đúng là kinh. uống xong mình công nhận giúp suy nghĩ mạnh hơn hẳn, cứ như uống cà phê trung nguyên, tí nữa mình định đi xuống bằng đường ban công. Cả ngày hôm qua mệt, ko online nổi

Họp lớp là thế đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

PS: chỉ buồn cười là hôm qua em thầy mình uống mà chả làm được gì, chắc thấy sợ

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay 19-11 :D Mai 20-11 :D Chắc là mai lại đc về họp lớp :D Cũng chả biết có nên đi ko nữa :-s tự dưng lại ko muốn đi :-s mà cũng nhớ bọn bạn lắm .... :-< ko biết sẽ thế nào đây :-<

Linh ơi đan tao 1 cái khăn len mày :))
mày ko thấy voi đeo khăn quàng cổ là hơi bị..."phù phiếm" à??! =;

chiều nay mặc dù cấm đườg, e.M vẫn đi học, vẫn phong độ, ngoan, hiền, ít nói ^^ chuẩn quá!!
u quăg cho mình 1 câu ngắn gọn: "hết khoá này học tiếp! mày cố ĐH vào ngoại thươg học tiếng nhật, ra trườg là có việc làm" 8-}
------> tươg lai của con bị u đè nèn sắp đặt ghê quá u ơi :-t con thích làm nghề gì tự do hơn

nếu ngốc là thằg Cườg béo thì chính tớ mới là ngốc, bạn Tâm nhờ ;;)
nhưg nếu ngốc mà là bạn Tâm thì tớ cũng vẫn là ngốc thôi :p

Thưa các đồng chí và các bạn!
Như chúng ta đã biết, cứ vào giờ ra chơi thứ bảy hàng tuần, chúng ta lại được nghe âm thanh rè rè nhưng vô cùng đáng yêu vang lên với giọng nói một, dễ thương của Link tin và một, ồm ồm của tân bí thư.
Là một người rất thik chương trình này (nên đã đăng kí làm một chân), tôi xin thông báo một tin là BGH đã cho die VOA.
Lý do vô cùng đơn giản là phát toàn Rock, toàn bài hát tiếng Anh mà không có Việt miuzic! Ầm ĩ,.....
Không hiểu mọi người thế nào chứ mình thấy rất lạ và vô lý!
1, Việc phát bài hát của chương trình là do yêu cầu của quý thính giả!
2, Ầm ĩ ư? Không hiểu ban giám hiệu có biết là phòng loa đài của trường xuống cấp rồi?
Như ở nước ngoài, không nói đâu xa như Hàn Quốc, các bạn í có hẳn một phòng media, tuy không lớn nhưng cũng là nơi ra lò một bộ phim " I love U" được giải thưởng của chính phủ!
Một phòng loa đài tốt không chỉ là phát ngôn viên của trường mà còn là nơi cho rất nhiều bộc lộ cảm xúc, cho những người thik công việc như truyền thông làm quen với nghề nghiệp mà mình lựa chọn.

Xin lấy ý kiến đóng góp của mọi người về chương trình và cho biểu quyết chương trình có còn nên tồn tại không?

Kính thư.

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=34662&page=1

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay 20-11
chỉ có thể nói hai từ
rất vui và
rất mệt :)

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)-Ngày gió đông về

Sau những ngày mệt mỏi.
Vui, cảm xúc rất đặc biệt.Giữa mùa đông tự dưng thấy ấm áp...

ui dào, sao mày toàn đổi tên topic theo cảm hứg cá nhân thế o_O nhỡ bao h mày có bạn gái, tên topic lại thành "(¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)-Có người yêu rồi" à???

thôi , có j đâu , mùa đông đang về mà :x thik mùa đông lắm :x
Hôm nay sáng 10h mới dạy ;;) ước j hôm nào cũng thế ;;)

hức, nói người lại nghĩ đến ta T___T ấy đc dậy lúc 10h, còn mai tớ fải dậy trc 7h đây.
mùa đông ság đồg hồ báo thức kêu, chỉ muốn đạp cho 1 fát. đag ngủ ngon mà, tự dưg fải dậy thì ko chịu nổi T__T năm sau may quá vẫn học chiều. nhưg fiền 1 cái là vào học đã hơn 2 thág mà mình vẫn ko bỏ đc tình trạg buồn ngủ thườg trực tiết 1,2 o_O

Sáng thức giấc, lạnh.....
Bây giờ mình mới hiểu cái cảm giác nhớ 1 phút giây nào đấy đến thế.
Bật máy tính nghe bản Lotus yêu thích...
Vào HAO Và phát hiện ra : "đã có thêm 1 tool mới để phạt .......hihihi"
Hay thế ^___^.

Mấy ngày mùa đông lạnh quá, ngồi học mà run cầm cập, giá mà có bạn gái để ôm thì sướng 8->

cứ ôm bạn bên cạnh ý :))

nhỡ mà bạn í ko cho ôm, lại hất ra thì khổ chú bé :)):)):))

chà chà, trong này có nhìu bạn lớp mình nhỉ !!!!!!!!!!!.
mùa đông rùi, lành lạnh thế này làm iem nhớ tết quá, hix, tự dưng mình lại buồn ko lí do, sao thế nhể?????

Kiên Cường đã viết:
Mấy ngày mùa đông lạnh quá, ngồi học mà run cầm cập, giá mà có bạn gái để ôm thì sướng
cứ ôm bạn bên cạnh ý :))

bạn bên cạnh là con zai thì thik \:d/ \:d/ \:d/

Hôm nay trời lanh....... sáng KT Tin 8-} 8-} Chiều trả bài Toán 15' :-< đc trời phù hộ nên đc 9 <:p <:p Thik quá.... \:d/
Tan học bạn đèo về nhà , đang đi bực mình nó quá điên tiết nhảy xuốgn đi bộ về :-w TỐi đi học văn :-<

Back
Bên trên