»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)

ông cha ta dạy rồi, "nhàn cư vi bất thiện". đại khái là trong 1 giờ giáo dục chán ngắt, bực mình trút giận lên cái bàn với 1 vài mẫu vẽ linh tinh vừa nghĩ ra trong đầu, kết quả là tối nay ngồi viết đc cái entry này đây. bản original chụp bằng cái di động ghẻ, nên ko ra hồn gì cả, mắc công edit lại mỏi cả tay.

mời quý vị thưởng lãm!

đầu tiên là style khủng bố + đú đởn nghe iPod :D 2 cái này vẽ đầu tiên, tự lực cánh sinh luôn. hơi toe toét nên edit cũng ko lại đc.

Hawaii boy, áo chim cò, quần đùi cây dừa :)>-

Kungfu hustle! khoái cái hình này thế :x tiếc là trong đó có sự đóng góp "nớn nao" của Piszyr :-B

và cowboy viễn Tây. con ngựa nhìn yêu ơi là yêu :))

chân thành cảm ơn sự quan tâm và ủng hộ của các bạn ^^ hẹn gặp lại các bạn ở entry sau! :*

Tác phẩm hội họa của PTL thật công phu ^^

6/11: sang 1 tuần mới rồi, đêm nay buồn quá ko ai OL hết.
1 mình ôm đống bài tập và cái máy vi tính.
Đêm đầu tiên không có ai OL.
^^

đêm qua chị online với mày mà bé iu :x ko để ý à? lúc chị out để đi ngủ nick mày vẫn còn sáng trưg :D

cái dọng dàn chị thấy ớn

hôm nay bị tổng xỉ vả mấy cái chuyện hay ho, chán bỏ đi chơi từ sáng đến 9 giờ tối mờ về, ngạc nhiên la bâm ko ý kiến gì, mặt lạnh tanh

Thôi mày chết rồi, coi như hôm nay mày tập xác định rồi Tùng ah, 18-11 là hội trường mình nhá.
Hôm nay em chơi gì cũng thắng ,war 3 , Hl hay PS2

hôm qua làm bài Hóa thật vô đối 8-} đêk hỉu j 8-} phen này đc 8 đ con sẽ hậu tạ các cụ =))
đã hỉu ra 1 điều lâu nay nghi ngờ ...

ngày mai đc đi tham quan 2 ngày :)):)) , fởn quá :)):)):))

thế mà lại fải ở chung fòng vs chủ nhịm, thế thì làm đc trò gì nhỉ :|:|:|

có vài đứa lại ko đc đi, lí do là : các cụ sợ chúng nó 1 đi 2 về :)):)):))

lớp nào đc đi tham quan xem chừng đều phởn :)) :> :p
kể ra TS-SN hơn Thác Đa nhiều , ko khí trong lành :p lại rập rờn bướm trắng :)) :X :* nghịch nc' :* ngồi 1 chỗ vắng thấy thoải mái :D ít ra ko phải cố cười , ko phải nghĩ ngợi , ko điên rồ , ko j cả , sao dạo này nhiều ng` thik cái từ " bình yên " thế ...
hôm qua farewell party ở BC :D nhớ cô Eliz , nhớ các anh các chị cùng lớp , nhớ chồng mới cưới :)) ( dù chả nhớ đây là chồng thứ mấy rồi :)) thôi kệ :p cứ cưới :X )
phòng học E4 bao h cũng là cái phòng lạnh nhất trung tâm :-s lạnh hơn cả cái thư viện >< trà sữa lạnh , bánh lạnh , ngồi xem nốt phần cuối Romeo n Juliet thời hiện đại , lòng đầy căm phẫn :)) b-) >< có cần phải thay cái kết cục = 1 cái kết cũng chết chóc nhưng lãng xẹt thế ko ...
1 điều , chỉ cầu xin bản thân , làm ơn , mệt thì nghỉ , dừng lại , như là đang đi bộ , nhưng dừng lại , nhiều khi thấy mình nên đi tiếp quãng đường 1 mình như trc' , dừng lại ? ... ><
ko đc viết blog , thề là sẽ ko viết nữa , ko :D

Hôm qua đi thi về mệt lử thế là nghỉ học ở trường luôn:|
May thay kiểm đc thêm một anh nuôi cực nhắng và cũng cực đỉnh;))
sướng như con cá nướng
Hết :|

mất ngủ 3 hôm, sáng dạy mắt híp như chảng có giọt nước lọt nổi, toàn nghĩ đến chuệ ma quỷ, sợ quá , ko ngủ đc, bật điện thì sáng quá, tắt điện thì ghê, đã thế, đêm toàn mèo kê, với trẻ em khóc nữa, lại thêm cái cửa cót ca cót két ghê wa

=)) thường thôi =)) nhà tớ còn thêm cả tivi tự bật lên vs nhiễu nữa cơ =))

Trong 1 sớm mùa đông trời trong veo và mát lạnh. Mình đang đạp xe rất là điềm nhiên thư thái đến trường thì ở đây xuất hiện một cái xe máy cắt đầu xe mình. do gia tốc trong chuyển động thẳng chậm dần đều của mình quá nhỏ, ko thể có vận tốc v=0 khi xảy ra va chạm nên mình đã tác dụng lực vào xe của thằng ngu nào đó. Theo định luật 3 Newton mình phải chịu một phản lực đúng bằng lực tác dụng. Phản lực này lại tuân theo định luật 2 Newton truyền cho mình một gia tốc thêm nữa do có khối lượng cho nên gia tốc rất lớn. Mình bay lên ko thực hiện được 1 chu kỳ chuyển động tròn là vào khoảng 1 vòng/s rồi nằm lăn lông lốc ra đường. sau 3 s mình chạm đất và ê ẩm hết cả người. May có đại ca Toàn lớp Toán đi qua bỏ xe nhảy xuống, kéo dậy dựng xe và bắt đền cái thằng đâm mình. Thật là 1 hành động cao thượng xứng đáng được trao giải Nobel Vl , à nhầm hòa bình. Đúng là 1 kết cục chết chóc

bạn thân đèo về nhà , bị mẹ bắt gặp 8-} blah ..blah... blah 8-} hỏi ầm ĩ , nghi ngờ đủ trò 8-} chấp hết :)) hé hé :D

rõ ràng là mình ko hợp vs n~ món mỡ mỡ , rán ngập dầu , quay béo ngậy 8-| hôm CN có cỗ 8-| rán gà ngập dầu nhỏ lửa cho chín kỹ mà ko cứng 8-| quay vịt phết nhiều dầu vào khay cho chín vàng đều 8-| cuối cùng cả nhà ăn khen ngon mà sao mình em ăn bị ngộ độc :-& b-( :-s
tối con Mai lôi đi ăn tiệc tiễn nó , mình lại bị ép ăn bít tết 8-| béo ngậy , mỡ , ôi 8-|
ăn kem xong , đánh bóng mặt đg` , kết quả là đêm cảm nôn :-& >< :((

Hôm nay ngồi làm văn đề viết đoạn Trọng thủy gặp mị châu dưới thủy cung.Văn chương lai láng .Nhưng đến khi đọc lại thấy giống chuyện ma:(
Mai kiểm tra lí 1 tiết:|

mai được nghỉ hai tiết số
sướng ko chịu được
đen một nỗi phải viết chuyên đề về hàm bậc nhất và bậc hai
khổ quá đi mất

Back
Bên trên