»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)

Hic, thật là đau khổ. Để lấy điểm 1 tiết công nghệ, phải làm theo nhóm, timkf kiếm tào liệu về đất đai nông nghiệp rồi mấy cái biện pháp cải tạo j đấy. Và ta đây bị phân công tìm về đất xám bạc màu. Tìm mỏi cả mắt, đau cả tay mà hổng thấy có cái j là sao?

Khó quá đi mất :((

từ ngày hôm nay mình quyết định tu thân :)>-
nhìn lại chính mình trong suốt khoàng thời jan qua :)>-
nhưng trước hết chép nốt đống bài đã :))

2/11/2006:
Lâu rồi ko post 1 cái bài nhật ký.
Học mệt thật bận thật, nhưng vui, giúp mình quên được nhiều việc.Loại bỏ nhiều việc ( loại bỏ ra khỏi đầu chứ ko phải là từ bỏ ) .

Hum nay trả bài kiểm tra Hóa 9,5 --> 10 ^^, vậy là từ giờ vẫn phải phấn đấu, bít đâu lại 10 phẩy Hóa ^^.Chỉ tội bọn bạn ở dưới nhắc không kịp bị 7, nhưng không sao, so với dự tính vẫn vượt chỉ tiêu.

Hum nay không đi xem các bạn Lớp Pháp, nghe thằng Cường kể lại :
"Xinh cực, hay cực blah blah ,...etc...etc" , hơi thèm ,nhưng mừ tự an ủi chắc chỉ là quảng cáo.

Còn 2 ngày nữa là tới dạ hội Chu, đang đắn do không biết nên đi hay không ( hức có mấy người mời rồi mà không phải ai là bạn nhỉ? , hôm đó hình như bạn không đi hix ) .

Thú7, bận rộn, thuyết trình tiếng Anh, lấy điểm cho cả group , hức, đến bây giờ vẫn chưa tìm xong tài liệu để học ( hix, về cái danh lam thắng cảnh Việt Nam, ai có send dùm ^^) .

Busy week, not sad .
Hết.

6.5 văn 1 tiết :(( nỗi nhục lớn nhất đời mình :((

@Hưng:Mày cứ vớ vỉn, tao quảng cáo bao giờ, có 2 bạn ở lớp pháp xinh cực:D.Cộng thêm 1 chị người pháp nữa...thôi rồi...(ko tin hỏi thằng Thắng lớp tin thì biết)....

định viết nhật kí hoành tráng.

nhưng do quá buồn ngủ :)|

sẽ cắt hết, ko viết lăng nhăng nữa.

chỉ kể đoạn nào cần kể thôi :D

và đoạn cần kể nhất là đoạn chiều tối nay, khi đang đi trên đường Cầu Giấy.

gặp 1 cảnh tượng như sau (xin quý khán giả thứ lỗi, do chụp trộm nên chất lượng ko đảm bảo lắm):=;

chỉ dám nhận xét người ngồi phía sau:

vàng, tóc nhuộm râu ngô, tết 2 bên, áo hồng, quần hồng nhạt hơn, tất và giày nõn chuối.

toàn màu cơ bản! :eek:

ngỡ ngàng vì sự phối màu quá đỉnh cao, quyết bám sát.:>

sự ngạc nhiên dần chuyển sang ngưỡng mộ.b-)

vượt lên xem mặt...

mặt chưa xem đc, chỉ thấy rõ hơn cái túi đeo bên cạnh...

hình chuột mickey, màu xanh lá và đỏ.

rõ ràng của học sinh mẫu giáo hoặc cấp 1, ko hơn.:-$

ngó vô nhan diện của nhân vật đc nhắc đến từ đầu tời giờ:

1 bác độ hơn 50 tuổi, son phấn bự chảng! :-&

choáng mất mấy giây, mở mắt ra đã thấy cái xe này rẽ sang bên đường Láng rồi.

sau khi nhìn thấy vụ việc này, nghĩ rằng đã thấy đủ mọi thứ trên đời, tớ cảm thấy thanh thản vô cùng.0:)

quyết tự tử bằng cách đi ăn chân gà nướng, hiến mình cho con H5N1.:)>-

nhưng mãi ko chết.:-/

bằng chứng là hiện giờ vẫn đang ngồi đây gõ nhật kí, buồn ngủ rũ rượi. |-)

thôi đi ngủ đây, hy vọng đêm nay ko mơ về 1 số thứ hồng và xanh nõn chuối :)

Chỉnh sửa lần cuối:

oa....bái phục bạn Thùy Linh luôn............1 câu chuyện thật thú vị:))

ông Ngoạn hói sau một tời gian bị tổng xỉ vả vì rù lớp, đổi mới tư duyhnois chuyện với lớp xong vẫn lộ cái mặt khoe ta đây giỏi, ren đc học sinh yếu thanh cuc vàng của trương, và gạ cả lớp đi hoc thêm
-------------

cai ảnh kông nhận pó tay luôn

hê hê, chất lượng thấy rõ B-) bao côg ng ta mà lị :>

hôm nay iem phải tìm về công nghệ, tìm mãi mà éo thấy cái rì cả...mẹ thì chửi vì éo học bài...đang học đấy chứ 8-}
hôm nay e ốm :| lần đầu tiên e ăn sáng đầy đủ :|
hôm nay e onl mà a có onl đâu :(

ui
kiểm tra toán khó bỏ xừ
kiểu này mất học sinh giỏi vì môn toán
hai bài kiểm tra đại chưa giả chắc chỉ được 6,7

dạy sớm làm Lý ;;) đúng lúc nhà mình có khách :> em đc tiếng là chăm ngoan :"> bố lại đc phen mát mặt b-) cười cứ gọi là phớ lớ :))
buồn ngủ buồn ngủ buồn ngủ b-) :p ^^ cảm xúc chung cho của ngày hôm nay cho đến khi gặp đc " tình yêu lớn " Diệu Linh ở cổng trg` :x:x:x mình vs con Hằng cứ gọi là xúm xít ôm hôn :)) gặp nó vui vãi , yêu vãi , buôn vãi ^^ :p b-)
tuần này bận :d nhưng vui :x aja aja fightin' :*

Ôn sắp xong rồi \:D/

Thầy Trọng Hải lớp em là vô đối!2 tiết/1 bài hình lãng xẹt

Hôm nay mặc dù rất buồn ngủ mình vẫn dậy để đi cổ vũ bóng đá. Thế nhưng mà do không biết đường vào nên thành ra đến muộn 20'(mỗi hiệp bóng đá chỉ có 25')! Mình cứ tưởng là vào đến nơi đã bỏ mất pha ghi bàn nào đó rồi thế nhưng mà hóa ra lại bỏ qua được lúc lớp mình đá để tìm hiểu đối phương. Sau đó mình về nhà muộn vì ở trên mạng update tỉ số và rốt cuộc là bị mẹ mắng. Tiếp theo đó mẹ bắt mình phải lao động công ích để bù lại thời gian về nhà muộn. Mình rất buồn ngủ nên làm qua loa cho xong và thế là lại bị mắng ====> bây giờ trốn đi để chờ mẹ hết giận rồi về xin lỗi!

ngồi gặm nhấm 24 bài toán hình, 14 bài toán đậi, soạn 2 bài văn, làm 28 bài tập hoc thêm, sau khi làm xong, tự hỏi mình là ai, minh đang ở đâu, sau 15 phút để check cái memory, thật tuyệt vời kh trong đầu đầy kiễn thức
-------------

sau khi check lại sách giải thì sai 4/5, chẳng biết đúng sai, CHÁN.

Cuộc sống chỉ là một trách nhiệm của tự nhiên, con người chỉ là sự gần như là sự tuyệt vời của tạo hóa, sống theo thiên nhiệm của thiên nhiên là bảo tồn và phat triển cho đến khi nào xay ra sự huy diệt

Thằng Quý Tùng này đồng hương cấp 2 với tao có khác phát biểu câu nào đúng câu nấy . Mình đang tự hỏi làm sao mà mình phải làm chuyên đề VL

Back
Bên trên