»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

OK tớ sẽ xem

thông báo với lớp mình nhé: chúng ta sắp bước vào những ngày bị cầm tù bởi Mrs.Ninh. Thời gian này bắt đầu sớm hơn dự kiến các tình yêu ạ. 7h30 ngày 18/6 sẽ học Văn chứ ko phải là 20/6( vì ngày này xấu nên chuyển sang t5=)) ). Thời gian học sẽ rất kinh hoàng từ 7h30 đến 11h (ặc ặc ặc). các đồng chí nhớ nhắn cho đồng chí nào ko biết nhé

Ninh điên à ~x( ngày đấy là ngày tao trở về Tổ quốc, ko cần đón mừng nhiệt liệt bằng cách bắt anh em đi ngồi tù tụng văn đâu :-<

từ lâu chúng ta đã ko còn là người dưới ách thống trị của Mrs. Ninh.=))
mình còn chưa kịp đi nghỉ mát :((

Ặc,dưới bàn tay của Mrs.Ninh,các chị khổ đến thế sao ạ?Hic,thật may làm em sinh sau đẻ muộn 1 năm,vừa ko phải ngắm Hg,vừa ko phải nghía Mrs.Ninh

Chị Mai Anh:ngày 18 này chị trở về Tổ quốc sau những tháng ngày ra bôn ba đi tìm đường cứu nước ạ?chị thấy để tưởng nhớ công lao của chị,các thành viên lớp chị đã chào đón một cách ko thể đặc biệt hơn đúng ko ạ?chị quá may mắn đó

Kim ơi đề này^:)^ :

1, Phân tích 3 bài thơ "Đây mùa thu tới", "Nguyệt Cầm", "Thơ Duyên" của Xuân Diệu để làm rõ ý kiến của Hoài Thanh: "Xuân Diệu là nhà thơ mới nhất trong các nhà thơ mới" (10-12 trang)

2, Phân tích truyện ngắn "Chí Phèo" để làm rõ vị trí của tác phẩm trong văn nghiệp của Nam Cao

3, "Mỗi truyện ngắn là 1 giọt nước mà k có nó thì k thể có ocean" (Leptonxtôi)
Phân tích 1 số truyện ngắn đã học để làm rõ nhận định trên.

PPhùùù!:-s Dưa hấu bị ăn nhiều quá nên chắc phát điên hành hạ bọn mình:(:)((~x(

----------

ffuuuuuuuuuuuuuuuuck 3 tiếng rưỡi
dddddddduuuuuucccckkkk 3 bài văn

ờ sáng thứ 2,4 được.

mà thấy bảo học văn rồi học toán luôn mà :| bà ý nuốt cả buổi sáng thế mà ko sợ bị nghẹn à :|

ghét vãi :|

có khi đc ở lại ăn bánh đa cua với bạn Tú thích vãi chưởng :))

bây h mình đang học học kì 3, học từ thứ 2 đến thứ 6 từ 8 h đến 5h30 chiều huhuhuhu

"tú tú,tú chạy ra chợ mua thêm cân bún đi tú ;;)" =))

khổ thân cô pru thế :( học gì như học khoán ý :| m-ie,tuổi thanh xuân của ce bị hủy hoại :|

tot nhat la con meo vs con kam dung co chet voi, co nhiu ng dang chet hon nhieu. Co ma nghi cachthu tieu dc no r hay chet. dmdmdmdmdmdmdmdmdm. tstststststststststststststststststsststststs. om r.may wa!!!!! :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

thông báo với lớp mình nhé: chúng ta sắp bước vào những ngày bị cầm tù bởi Mrs.Ninh. Thời gian này bắt đầu sớm hơn dự kiến các tình yêu ạ. 7h30 ngày 18/6 sẽ học Văn chứ ko phải là 20/6( vì ngày này xấu nên chuyển sang t5 ). Thời gian học sẽ rất kinh hoàng từ 7h30 đến 11h (ặc ặc ặc). các đồng chí nhớ nhắn cho đồng chí nào ko biết nhé

8-}

Biết thế t ở luôn Cửa Lò éo về nữa 8-| 7 rưỡi tập trung ở cổng trg à?
Sáng t2 t đi học rồi hem đc đâu :(

bây h sáng nào mình cũng ngồi bến xe bus hàng cây bắt 34 lên mỹ đình, bạn nào đi học qua nói chuyện với m` cho đỡ tủi nhé :)) 7h

đường hàng cây:x:x:x:d yên tâm 13-7 là sẽ có đứa ở đấy cùng m;;):p

tai sao lai ph ban la thu may, sao kh ban lam tn de eo ph di hoc. Thiet thuc ti di :)) :)) :)) :)) :)) lop mih nghi mat tap the di, it nhat la 1 nam moi ve. Mih di len nui con ban kam xuong bien, co ban nao co nhu cau kh? Bat dau tu mai
Mot ngay dai, dai that dai
Nhin lai sau lug ca troi chieu...tam toi...
Ngay chia xa hen lai trong nhung nho
Ngay hom nay tieu bien noi dau roi....

con Culy viết cái lẩn thẩn gì ia. đoạn đầu tôi còn hiểu bà nói giề, đoạn sau đọc mấy dòng ngày nay ngày mốt chả hiểu cái mô tê giề

Đề nghị Culy viết có dấu cho bà con được nhờ. Chứ viết thế kia vừa đọc vừa dịch nhức cả đầu :|

----------

Eo, học Văn 3 tiếng rưỡi để lúc học xong thành cái xác chết trôi hả :((
Có được nghỉ giữa giờ không???

Chỉnh sửa lần cuối:
kapu: loiz tao cũng chỉ mong thế cưng ah..cái xe 34 đấy đông vđ mà lúc buổi trưa đ bao h tao bắt đc 38 nên toàn muộn học, mệt v-đ :((

Rất khổ %-( %-( %-( :-< :-< :-< :-< 8-X: 8-X: 8-X: 8-X:
Mấy gái ở UK về nhanh lên 8-> 0:)

con hminh dạo này chuyển sang ngành báo chí à :))

dạo này m nhiều tâm sự quá mà hem biết kể cho ai huhu

sướng quá m cũng k phải làm văn hê hê :x

m` k muốn đi nữa :((..huhu

àh tiện lớp mình có bạn nào có nhu cầu làm gia sư văn thì bảo m` nhé, có 1 cô có con học lớp 7 đang nhờ có ng` kèm con cô ý

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên