»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Hôm nay học bài gì đấy Cin ? mà sao học thời gian nhiều thế :(( hic

t6 đã cố định lịch chưa,hay lại thay đổi đấy :-< con mụ này hãm vê lờ.

8 đứa đi thôi à, t tưởng 8 đứa k đi :)) khổ thân chúng m, thế tình hình dư lào update đi :-ss

Non-đtuyển có phải làm bài k :x k đúng k :x

Bà ý có nói j k :-ss

bảo cô ninh năm nay mình sẽ cống hiến thể xác cho đội tuyển quốc gia nhé, cho cô sướng chơi :))

bọn mày ơi, Cin hẹn tao sáng thứ 3 tới trường, lớp mình mọi ng đến nhé, tại thứ 5 tao phải về quê rồi, có khi tuần sau mới gặp chúng mày đc :|
Tiện cho tớ hỏi, biết học Ielts ở đâu tốt ko? ( ko học Hải Jim nhé, ông này học từ sáng tới tối, 7 ngày 1 tuần thì tớ ko đi chơi vs các bạn đc :()

ui diễm mi thế nhỉ, con điên đấy!!! học thế ai đỡ đc! con mateo đâu, bố trang anh đâu, t vs cnó đình công, bảo t chết *** ròi, ko đi học đc. t6 t học xong lí thì mới đến học văn, nếu nó đuổi t về thì cmày ở lại cám ơn nó cho t nhớ, t cũngc chỉ mong nó đuổi về thôi. mà mình hỏi nhỉ, muộn 1tiếg thì có làm sao hem??? hay hôm đấy mình đi uống trà sữa ròi đợi các bạn tan học ra trả tiền hộ mình nhở

tot nhat la con meo vs con kam dung co chet voi, co nhiu ng dang chet hon nhieu. Co ma nghi cachthu tieu dc no r hay chet. dmdmdmdmdmdmdmdmdm. tstststststststststststststststststsststststs. om r.may wa!!!!! :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

t éo thèm chết nữa, đời là mấy tí, sống để hưởng thụ vs ngắm các anh đẹp zai đã, chết sớm thiệt lắm
P/s: ĐỀ NGHỊ CHỊ KULY VIẾT CÓ DẤU CHO EM NHỜ CÁI ẠH, M ĐỊNH THỬ THỊ LỰC CỦA T ÀH, viết éo đọc đc cái gì kạ 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w

OK sáng t3 tới trường. ơ nhưng mà tưởng bọn lứop 9 tập trung thi cử cơ mà. tới xong đi chơi nhớ

Nắng nôi thế này... ngại ra khỏi nhà lắm :( Mai Anh về chơi đến bao giờ?
Ờ mà Culy bao giờ thì chuyển nhà? Cho t địa chỉ cụ thể số nhà, ngõ, ngách, phố, đường để hôm nào t mò đến tận nơi luôn :))
Thế là năm sau Culy đi học 34 cùng mình nhỉ? Kám ghen nhé :))

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng mai hả,mấy giờ ??? có gì ai nhắn tin vào máy mình hộ nhé 0984034889 vì mẹ mình bắt out "ngay lập tức" :((

sao sao thế con mụ ý bảo diễm my làm sao :)) hôm đấy diễm my ko onl nên ko biết để mà đi học nhé :)) diễm my thích thế đấy ninh có ý kiến gì ko :)) b-(

----
mình xin lỗi :| mình vừa hỏi mẹ thì mẹ mình bảo ko cho mình đi sáng mai đâu :| tuần này ông mình nhập viện mổ nhà mình nhiều vc lắm :(( sếp ơi em xlỗi :| hay để đợi sếp đi nghỉ mát về ce mình gặp nhau nhé :( em xlỗi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
có khi bà ý còn biết địa chỉ m ở bên ấy ý nhỉ ;)) 8-|

sáng mai t phải đi khám. bây h mới onl mới biết, sao chiều con mai anh k nói luôn để t bảo bà già :-w

chip về rồi sướng quá là sướng :x con Linh Tây nữa đâu, dương nữa đâu :-w ôi mòn mỏi chờ đợiiii...... muốn ôm mai anh vs chip béo quaaaaaaa :(( chip béo chip béo :)) :x

dương về rùi mà. Linh tây cũng sắp về đấy. knao` chúng mày tụ tập ở trg nhớ gọi Pru béo nhé m` đang bị hắt hủi buồn khổ lắm đây.

bảo bà N nói ít thôi bố đi đâu kệ bố. lắm mồm ghét vlin`

công nhận những đứa lắm mồm rất đáng ghét :|

con mateo đi khám thai à ;;) :-"

hehe thế sáng nay có đ/c nào đến ko :(

tuần sau culy chuyển nhà à,đi đâu thế :|

Các bạn đi đâu thì rủ mình đi với, 3 ngày nay mình ở nhà tự kỉ chết mất :((

Thật phúc tổ 70 đời, nhà mìh đã thoát khỏi vùng nguy hiểm đầy ám khí. ::) Chủ nhật chuyển nhà rùi. Địa chỉ hả? số 10 ngách 33 ngõ 53 phố Bồ Đề :x :x :x Mìh cũng kh muốn chuyển đâu nhưng biết làm sao đc. hôm nào các bạn sang nhà mìh chơi nhé. Bạn Kám là thích nhất đấy nhỉ =)) =)) =)) =))

khi nào dọn dẹp sạch sẽ thì các bạn đến chơi thăm thú ;)) sợ culy đi học kín tuần không có thời gian tiếp khách ;)) :">

--------
Mata

Ê, Culy! sao bà kêu chuyển sang Ái Mộ gì đó cơ mà. Chui tận trong phố Bồ Đề thì xa bến xe bus lắm, đi bộ để chết àh :( :(
Chờ đấy, hôm nào rảnh rỗi mà không nóng bức t sẽ mò đến tận nhà bà cài bom luôn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên