»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Tây : Chào mừng về tổ quốc Linh Tây
Doyle: Chưa có tiến triển j kể từ thứ 3 cơ #:-s. Cố lên Doyle:D

Ừ party đi :X Mình dạo này cứ như người mất tích :-< Mà chả muốn làm j ngoài ngủ ý :-<

Party đi \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ 0:) 0:) 0:) 0:) Dạo này mình ở nhà tự kỉ ko biết làm j :(( bao h đi sms mình nhớ :*
Cô Cin học đến đâu rồi? ;;)

khiếp nhìn các bạn ráo riết học bài mình thấy xấu hổ quá, cả ngày chả học hành gì, toàn ăn chơi ngủ nghỉ, xáu hổ quá, thật đáng sợ :-s:-s

dạo này mình chăm học hơn cả trong năm học hihi :))

cin: hẹn thứ 7 nhé.

chúng mày ơi..hôm nào rảnh sang tao chơi đi
hot-line: 3 6402058 xxxxxxx

Từ nay mình sẽ học hành chăm chỉ, ko lên HAO nữa, vĩnh biệt các bạn :-h :">

đcm làm sao trong tầm tháng 10 tháng 11 thi cả sat cả toefl bây h mình đứt rồi.

số di động bao nhiêu hà Tây?

Trời ơi chết mất thôi :((
Ngày mai lớp mình học nhé, thứ 6 nghỉ, vẫn h cũ :((

đúng là chỉ muốn chết:(( thông báo gấp ntnày khéo lại 8 mống như hôm nọ:|

hề hề, lên thông báo với các bạn mình sắp đi Sài Gòn 2 tuần mới về, chắc là ko có net + yahoo đâu, có gì nt báo mình là các bạn học Mrs. Ninh vui vẻ thế nào nhé ;))

hôm nay mình vừa đi công viên nước về. coi như xả stress.

có chỗ nhảy cầu vui đáo để, mà toàn con zai nhảy, mình xin mãi bảo vệ mới cho.:))

bọn zai đấy còn nhát ko chịu đc. ko dám nhảy=))

Chỉnh sửa lần cuối:
t7 này đến nhà ling tây cô cin đợi tôi ở cổng trg đi bus nhé :( hoặc bạn nào ko tự đi được thì cũng đợi ở cổng trg rồi bus cùng nhau nhé :x

ling tây ném cho ce cái địa chỉ đi nàoooo ?

Mình cũng đang định lên HAo viết thì thấy bài cô Meo :x Thế tầm 8h nhé ;) Các nàng định làm món j thế? :x

ô ô..thế con sau chưa thông báo vs chúng may` la` chuyển sang tuần sau ah` :-w
ngày mai tao bảo tao về quê mà :(

thôi thế tuần sau mình k đi được rồi ..chắc là phải đi học.

có đứa nào cứu đc t hem :(:)(:)(( t vừa lập đc fb sau 1 thời gian dài khổ ải, thế mà đến lúc login nó lại kêu là "The email address you have entered has already been registered, but your account has not yet been confirmed. You will get an email shortly telling you how to confirm your account." khốn nạn thân t :(:)(:)(:)(:)(:)((

Back
Bên trên