»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

mình đi,nhưng 8h mình mới học xong,mấy h bọn mình phải có mặt,và có mặt ở đâu ?

pru ơi mai là 11h trưa à?

pru ơi tôi xin lỗi bố mẹ tôi lại đổi ý rồi,bảo là đêm hôm đi như thế bố mẹ ko yên tâm >"<.tôi nói thế nào cũng ko chịu,còn mắng nữa :(( quả này tôi ko đi ra tận sân bay tiễn bà đc rồi :( tôi xin lỗi...:((

chán nàng..có ji` gọi điện cho Mai Hồng này 0903284021

hôm đấy 9h nha mọi người. :)
sáng thứ 4 mình sẽ qua lớp chào mọi người.

Chúc Pru lên đường bình an và gặp nhiều may mắn nha :x
Thoát được là sung sướng rồi.

Có thông báo là do dịch cúm H1N1 nên học sinh toàn thành phố bắt đầu được nghỉ học từ hôm nay cho đến khi có thông báo mới. Vậy thứ tư tuần sau chúng mình có phải đi học Văn nữa không?
À nghe nói năm nay khai giảng từ 17/8. Sắp hết hè rồi :(

bạn nào biết chỗ học sử địa thì bảo mình nhé

mình vô tình tìm đc cái này

Luyện thi môn Văn vào đại học và THPT chất lượng, uy tin . lớp học tối da 15 học viên người do giáo viên Nguyễn Thị Ninh giáo viên trường hà nội - Amsterdam . địa điểm dạy: số 50/70 ngõ 102 Trường Chinh. Hà Nội.
lớp 12 VĂN: thứ 2 & 5 18h - 19h30. khai giảng 2/7/2009
lớp 9 VĂN: thứ 4 & 7 18h - 19h30 khai giảng 15/7/2009
lớp 10 VĂN: thứ 6 & chủ nhật 18h - 19h30.
mọi chi tiết liên hê Cô Ninh 0438689388 – 0982161166

Có thông báo là do dịch cúm H1N1 nên học sinh toàn thành phố bắt đầu được nghỉ học từ hôm nay cho đến khi có thông báo mới. Vậy thứ tư tuần sau chúng mình có phải đi học Văn nữa không?
À nghe nói năm nay khai giảng từ 17/8. Sắp hết hè rồi :(

vui lên đi kh học văn là sướng r. Nghe nói trên mạng còn có bài đăng có khi năm học này ph hoãn lại... vì dịch...

hoãn đê :x hoãn đê :x yea yea đỡ phải thi đh :">

tuần sau nghỉ hả :x

dạo này ngày và đêm đều hok ol đc.tại H1N1 mama là giáo viên nên cũng ở nhà tuốt. tranh thủ sáng sớm chào hỏi các topic vậy =)) elà mem mới mog đc các tiền bối giúp đỡ

Haizzzzzzzz, Jun Béo thế nào rồi thế, báo cáo đi... Nhớ quá.... :-<

Mk t lười quá có cái máy tính mãi k sửa >_______< mai gọi 911 về sửa vậy. Thiếu văn hoá văn minh cứ mụ mị cả ng chả update đc cái j cả 8-|

Dạo này chúng m thế nào rồi lâu k đến lớp nhớ quá... :-<

À chào em Thu ^^

Chẳng thế nào cả, vẫn thế thôi, chẳng cải thiện được gì mà hình như còn chán hơn. Lâu lắm không thấy tin tức của Mata... Có dịch cúm hi vọng được nghỉ nhưng chưa thấy ai trả lời giúp mình thứ tư tuần này liệu có phải đi học Văn không?

tuần này có đi học Văn nhé :((. THấy bảo Hiệu truởng nói 12 và ĐT vẫn học. thông báo cho các bạn đi. tớ nhắn tin bảo CIn rồi đấy

Con Mata ko đi học toàn làm bọn tao phải nghe mắng vì mày.

em Thu vào T1 à, giỏi thế ;)

tuần này có đi học Văn nhé :((. THấy bảo Hiệu truởng nói 12 và ĐT vẫn học. thông báo cho các bạn đi. tớ nhắn tin bảo CIn rồi đấy

Con Mata ko đi học toàn làm bọn tao phải nghe mắng vì mày.

em Thu vào T1 à, giỏi thế ;)

Wat the f**kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk! mk ko đi học đâu, mấy hm nay sốt đau hết cả ng, sáng nay đi qua trg, bọn nó đến chơi bóng rổ từ 6h mà còn bị đuổi cơ mà :-<

Back
Bên trên