»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

HBC là Hanoi Ams Book Club à :))

Chính shác là Culy đấy ;))

18 chúng m đến trg chơi k hả Tây Béo vs Chip vs M.Anh? :x

mai tập trung à :(

mà đấu tranh gì đấu tranh nhanh hộ cái :(( sắp đến ngày bị hành hình thì mới đấu tranh là sao :((

àh nếu mai tan sớm đứa nào đi xem phim ko :x

@ Mata : HBC là HSV's Book Club.
Hôm nay tập trung khối 10. Mình đến trường học Văn nhưng đến nơi thì nhận được thông báo sáng nay cô chủ nhiệm ốm nên nghỉ => đi về :))
Ngày mai tập trung khối 11, 12 tập hát quốc ca (thực ra hình như tập khai giảng) nhưng không biết liệu có bùng được không?

----------

P.S : một lần nữa trân trọng đề nghị Culy viết có dấu đàng hoàng nhá, đọc bài của b làm t đau cả mắt :(

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Mata : HBC là HSV's Book Club.
Hôm nay tập trung khối 10. Mình đến trường học Văn nhưng đến nơi thì nhận được thông báo sáng nay cô chủ nhiệm ốm nên nghỉ => đi về :))
Ngày mai tập trung khối 11, 12 tập hát quốc ca (thực ra hình như tập khai giảng) nhưng không biết liệu có bùng được không?

----------

P.S : một lần nữa trân trọng đề nghị Culy viết có dấu đàng hoàng nhá, đọc bài của b làm t đau cả mắt :(

cô chủ nhiệm ốm ah. Tớ cảnh báo là nhà nó rất gần bệnh viện bạch mai mà theo thông báo mới nhận được thì phòng bệnh của BV BM có cửa sổ nhưng kh đóng nên virus bay ra ầm ầm ý. Kh bít chừng...

----------

mai tập trung à :(

mà đấu tranh gì đấu tranh nhanh hộ cái :(( sắp đến ngày bị hành hình thì mới đấu tranh là sao :((

àh nếu mai tan sớm đứa nào đi xem phim ko :x

chưa bao h ngừng đấu tranh mà. Chỉ có điều bi h mạnh mẽ hơn thôi

pru béo về đi :x nói theo kiểu sâu béo thì là "em xin nguyện đầu quân cho đội tuyển,mọi khó khăn cô cứ để em,để em,để em :x :))"

thứ 6 tuần này đi học đấy các bạn nhé.học thêm ý :(

mà k biết tkb t3 tuần sau có thay đổi j nữa k ?

mấy hôm nay toàn đến hát xong lại về,thật là chán :(( nhìn các em lớp 10 đc bố Thái ngồi nói chuyện,đọc thơ thích thế 8-> sực nhớ ra là hình như khoá mình ko đc chào đón như thế thì phải :))

anw,đã năm cuối cấp rồi đấy :)

haizzz nghĩ nhiều làm gì thế? Tại vì là cuối cấp nên cứ kệ hết đi, hehe ^^ Chúng mình cứ sướng với nhau (hay là bọn mày cứ sướng vs nhau... huhu) là được...

Mềnh sang 309 ngồi một mình bàn cuối dãy sát trong cùng huhu bảng không nhìn thấy mà cũng thấy buồn nữa. Mà còn k có ngăn bàn cơ :-s hic 8-|

ôi quang mario :)) sphận thật quá đỗi hẩm hiu :( may mà thoát cóc ghẻ :-<

haizz con mata tính thế nào thì tính lại đi,bàn học mà ko có ngăn bàn thì phao phiếc để đi đâu [-x hỏng hết bánh kẹo [-( còn nc non mẹ j nữa :(

các chú ơi theo tkb thì t3 có tiết quang mario :(( huhu

Mình bàn 3 thế này thì xác định là năm nay trầy trật rồi :((
Hnay mình nghỉ hí hí :))

Mình muốn về đoàn tụ với mọi người. Đề nghị các đồng chí liên lạc qua fb khẩn trg k có chuyện dìm hàng mình nơi tha phương này đâu nhé
Chủ nhiệm 12 văn **********

Em chào các chị [ có anh k ạ :"> ] lớp 12 Văn ạ :x
Lớp em năm nay có 32 bạn gái, 3 bạn zai , cô Tú Oanh chủ nhiệm :x

Back
Bên trên