»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

bố đang ốm lên ốm xuống đây.được rồi để t4 này đi học bố lây bệnh cho cả lũ nhé :| bó tay với cái kiểu "lớp 12 và đt vẫn học" 8-} ốm lăn quay hết ra thì khỏi thi vs thố :-j

:)|

bố đang ốm lên ốm xuống đây.được rồi để t4 này đi học bố lây bệnh cho cả lũ nhé :| bó tay với cái kiểu "lớp 12 và đt vẫn học" 8-} ốm lăn quay hết ra thì khỏi thi vs thố :-j

chán cô quá, ốm ko thèm bảo :p làm hn tôi với chị Tức háo hức chờ tin nhắn của cô xem mấyh chiều đi xem ice age :-j

bạn nào biết chỗ học sử địa thì bảo mình nhé

mình vô tình tìm đc cái này

Luyện thi môn Văn vào đại học và THPT chất lượng, uy tin . lớp học tối da 15 học viên người do giáo viên Nguyễn Thị Ninh giáo viên trường hà nội - Amsterdam . địa điểm dạy: số 50/70 ngõ 102 Trường Chinh. Hà Nội.
lớp 12 VĂN: thứ 2 & 5 18h - 19h30. khai giảng 2/7/2009
lớp 9 VĂN: thứ 4 & 7 18h - 19h30 khai giảng 15/7/2009
lớp 10 VĂN: thứ 6 & chủ nhật 18h - 19h30.
mọi chi tiết liên hê Cô Ninh 0438689388 – 0982161166

khiếp hnay mới lượn lờ vào đây nên mới biết. thế là anh em mình đc học 1 lớp uy tín và chất lượng do NTN cầm đầu. mà nhà bà ý gần bviên bmai, kéo đến đấy học lỡ dính cúm thì toi

cmày mún ốm cả lũ chứ gì. hnọ t vào bviện, bảo có đứa nào thik virus cúm ko t xin về cho vài con, thik màu gì t sơn lên cho thì ko thấy đứa nào hồi âm. bi h t cũng ốm lăn quay ra ròi, hic, hỏng bét cả kế hoạch

Mata bị bấn :))
Kám bảo là đêm qua có mưa sao băng, có đứa nào lớp mình xem không?
Bao giờ thì phải đi học tiếp? Nghe nói 17/8 các trường tập trung à?

hình như là 7h30 sáng 18.8 tập trung đấy
25 đi học chính thức đến 4.9 khai giảng thì phải
mẹ mình bảo thế
các bạn đi học thì hỏi cô chủ nhiệm xem, mình cũng không chắc lắm đâu :">

ừ có gì thì kiểu liên lạc với cô chủ nhiệm cho chắc ý :x :))

thế là sắp đi học rồi,lại một năm học nữa,ác mộng sắp bắt đầu :)

haizz chỉ hi vọng lớp mình đoàn kết đi cùng nhau nốt năm nay,lớp bh cũng vắng vẻ lắm rồi >:-D<

mình tưởng cô giáo chủ nhiệm phải có trách nhiệm báo cho cả lớp chứ? :-/
sao mình phải gọi cho cô????

dạo này topic lớp mình như shit ý ..suốt ngày học chả hành ..

hôm nọ bố đi thi IELTS..bài reading đêk làm xong..đã thế speaking hôm đấy nói như ngậm shit trong mồm ý haha :))

dạo này topic lớp mình như shit ý ..suốt ngày học chả hành ..

hôm nọ bố đi thi IELTS..bài reading đêk làm xong..đã thế speaking hôm đấy nói như ngậm shit trong mồm ý haha :))

cậu thi 8/8 à? thấy ai cũg kêu, nhưng thôi thi rồi thì thôi,cầu mog vào hi vọng thoai
chúc may mắn

talkshow về sách cuả HBC- t là thành viên. tháng 9 HBC cũng có 1 talkshow nữa với nhà văn Mỹ. có gì t update thông tin sau cho bọn m

Back
Bên trên