»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

ngày mai đi học :(( omg :(( t thề là chỉ cần nhìn thấy cái bản mặt ấy là t muốn đi vệ sinh rồi :-< đờ mờ nó :((

ce đình công đừng làm văn đê :((

Thông báo : Mai không học văn,chưa biết học lại vào buổi nào :|

đờ mờ nhà nó :|

lắp net để làm jè khi ko onl :)| :-< khổ thân,sáng nay con na cũng gọi điện kêu khổ với mình lúc con bé đang bơ vơ ở trường :">

đúng,thời điểm nhạy cảm này thì ko thể ko onl :))

haizz nhà tao định đi nghỉ mát thì ông nội t bị u thế là nằm viện bây h ko đi đc :( t muốn trốn học bà Ninh mà ko đc :((

mih cug chag hieu nam trog tay so dd cua nhau de lam j nua. dau ph luc nao cug onl. ma cai con dien kia, trach nhiem wa nhi???????????????

t đã nhờ bọn nó nhắn tin di động rồi. máy tôi cạn tiền thì nhắn bằng mắt à.
thôi đằng nào cũng xong rồi, bọn mày ở nhà tiếp đón con MA chu đáo, t đi nghỉ mát về sẽ tiếp nó sau

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng nay t đã trốn đi chơi rồi mà hem hiểu bạn nào tốt bụng gọi vào máy bà già bảo hnay N cho nghỉ học :| hự. Đang đi nửa đường bị bg gọi bắt về. may trốn đc :| b nào gọi thế :((

tớ về đến nơi rồi nhớ, mà chắc tuần sau mới đi chơi vs lớp mình đc, tuần này về nhà sn con em cũng bận lu bu :(

Hôm nay trừ meo béo ra có bạn nào nghỉ học ko :(

thật sự là hôm qua đi học võ về mình rất mệt nên lên giường đi ngủ luôn ko onl nữa :(

hic,thế dưa hấu có nói j mình ko,có chửi mình ko :((

bao h lại học thế hả các bạn,hnay học bài nào :( đã bắt thu bài chưa???? T____________T

Ôi giời ơi lại không ai thông báo gì rồi :(( Chẳng lẽ hôm nào cũng phải lên mạng để cập nhật thông tin ư? Không ai báo cho mình nên sáng nay mình cũng nằm nhà. Cô có bảo gì không? Tình hình như thế nào? Mà bao giờ thì đi học tiếp thế?

Lần sau các bạn cứ thế phát huy nhé, cứ thông báo online đi, mình sẽ cố gắng online 1 lần/ tuần để đỡ phải đi học :))
Bây h mới onl nên mới biết hm nay phải học :))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) Các cô để chúng tôi lẻ loi đỡ đạn :-< 8 mống tròn trịa :((
Học mệt dã man :(
Tuần sau học thứ 6, vẫn h cũ 7h30 - 11h

Back
Bên trên