»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Lâu ko vào mà topic xôm thế 8->
Các bạn có vẻ ở nhà buồn chán nhỉ, dạo này ngày nào mình cũng ra khỏi nhà, chiều nào mình cũng ra bách thảo đánh cầu lông 2 tiếng rưỡi :)), thỉnh thoảng sáng dậy chạy bộ, bạn nào chạy với mình ko? ;;)

bạn doyle đang ráo riết thực hiện tập thể dục, trong khi mình ở nhà, ăn ngủ như 1 con heo, ts, bi h thành ra vừa đen vừa béo vừa lùn, khốn thế chứ :(:)(:)((

gui chi ngoc mai
phan tich chi pheo de lam ro quan diem nghe thuat cua nam cao
cu lam di, toi di tim quyen vo da
khi nao tim ra t post tiep cho

Hình như đề 1 là : qua các tp ĐMTT,TDuyên,NCầm,hãy cm nxét "XD là nthơ mới nhất trong các nthơ mới"

đề 2 ko phải như culy nói đâu :| "cm truyện ngắn CP có vị trí quan trọng trong văn nghiệp của NC"

đề 3 ko nhớ 8-|

mình chưa làm tí nào đâu,xin các bạn đừng làm hết cả 3 đề T________T

tao cũng chưa biết bơi, nhưng béo như tao chắc thả xuống nước vẫn nổi tốt :) ko lo chết đuối đâu :D

:)) hhìhì bạn Minh biết bơi Bướm ko???dạy tớ đi ;))

mà cậu bơi bể nào mà nhiều AMS thế :-ss mình cũng fải lần mò ra đấy bơi để còn đc khen :">

tớ chỉ biết bơi Sải, Ngửa, Ếch thôi. hổng biết bơi Bướm đâu. dang muốn học cho nó chọn bộ nhưng chả ai dạy cả. Đang định nhờ bạn AM đây ;))

cậu cứ chịu khó sáng nào cũng dậy từ 5h rồi phóng xe sang Gia Lâm, bể bơi Bồ Đề là y như rằng gặp tớ ở đấy :D

@MA: con lạy mẹ, chỉ sợ mẹ xuống nc thì bể chẳng còn nước để bơi nữa. =))

oặc tớ có dám dạy cũng chả biết chỗ đấy đâu.. nhớ sang đấy bị bắt cóc chết :))

mà tớ đang nhờ cậu dạy Bướm cậu lại bảo tớ dạy lại nà sao :-"

tớ cứ nghĩ cậu biết, hóa ra ko. bơi Bướm trông có vẻ rất nặng nề, vai rất to. nhìn anh Phelps là biết.

có mà ko dám chứ ai bắt cóc đc cậu ;))

:)) ơ thế hoá ra chưa xem clip Bướm trong FB tớ à
hehe xem lẹ xem lẹ :p tuy ko đc hay lắm, vì hđấy bể đông, nhưng tớ với ĐỨc Bình sắp quay lại clip rồi :p

OK tớ sẽ xem

thông báo với lớp mình nhé: chúng ta sắp bước vào những ngày bị cầm tù bởi Mrs.Ninh. Thời gian này bắt đầu sớm hơn dự kiến các tình yêu ạ. 7h30 ngày 18/6 sẽ học Văn chứ ko phải là 20/6( vì ngày này xấu nên chuyển sang t5=)) ). Thời gian học sẽ rất kinh hoàng từ 7h30 đến 11h (ặc ặc ặc). các đồng chí nhớ nhắn cho đồng chí nào ko biết nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
:| điên xừ nó rồi :| bảo cô là tao tự tử chết rồi ko đi học đc đâu nhé :-h bảo là hằng đêm tao sẽ cố gắng trốn về thăm cô :|

đ-m điên àh nghỉ hè chưa đc tháng đã bắt đi học, loiz ăn c**

OK tớ sẽ xem

thông báo với lớp mình nhé: chúng ta sắp bước vào những ngày bị cầm tù bởi Mrs.Ninh. Thời gian này bắt đầu sớm hơn dự kiến các tình yêu ạ. 7h30 ngày 18/6 sẽ học Văn chứ ko phải là 20/6( vì ngày này xấu nên chuyển sang t5=)) ). Thời gian học sẽ rất kinh hoàng từ 7h30 đến 11h (ặc ặc ặc). các đồng chí nhớ nhắn cho đồng chí nào ko biết nhé

bảo cô là t vs con meo đi tự tử cùng nhau cho đỡ buồn dưới âm phủ rồi nhớ , ko đỡ đc bà này ròi ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ , nhắn vs cô là t rất yêu cô nên hằng đêm sẽ thường xuyên hiện về thăm cô nhớ 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: >:) ^:)^ ^:)^ ^:)^ 8-} 8-} 8-} ~x( ~x( :-s :-s :-s [-o< [-o< [-o< [-o< @-) @-) @-) @-)

----------

Quên mất, thông báo tới các đồng chí, thời gian cầm tù vì tội giết điện thoại của t đã hết, các bác lưu số mới của e vào nhớ 01697388293 >:) >:) >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
OK tớ sẽ xem

3 tiếng rưỡi thì còn j là ng` nữa :((

từ lâu chúng ta đã ko còn là người dưới ách thống trị của Mrs. Ninh.=))
mình còn chưa kịp đi nghỉ mát :((

ah thế các buổi sáng thứ 2 thứ 4 các bạn có đi học gì không,. bọn mình học văn vào buổi ấy đc ko. buổi Toán có thể chuyển sang thứ khác đc mà. ( các bạn học thứ 2&4 đi nhé, thứ 3&5 mình ko thể đi đc. bọn mình học 2 buổi văn/tuần)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên