»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

ơ 9/6 là học toán đúng hem :D còn học văn là 20 đúng hem :D

Hề hề t bắt đầu lăn xả với công việc đây :D Mai được đi Sơn Tây, đi làng cổ Đường Lâm free sướng vãi :x tao sẽ pâu unlimited ảnh luôn hê hê :x

Cin mai thi tốt :x Thương quá :( cố lênnnn!!!!!!!! :x

bọn mày ơi, xin Ninh đến 22 rồi học văn. 20 là thứ 7 mà, ai lại đi học mỗi buổi rồi nghỉ thế bao h :(. mà hình như 19 là tao đi nghỉ mát, phải 21 mới về.

tình hình nữa là hôm nay, tao vừa đi học thêm về mẹ tao đã cảnh báo là tiền net nhà tao tháng vừa rồi chỉ thiếu 3K nữa là tròn 300K. choáng toàn tập, h ko biết mình làm gì mà khủng thế

các bạn iêu quý. mình vừa bị khủng bố điện thoại ~x( ~x( ~x( ~x(
chỉ vì cái tội không đến nhà cô nộp bài.

thôi mình rút dây điện thoại với tắt di động đây
từ h các bạn cố gắng liên lạc với mình bằng cách nào ko phải là điện thoại

chòa thân ái và tạm biệt:-h :-h :-h :-h :-h

m dùng thuê bao đi,chắc m lại down linh tinh nên nó vọt lên thế đấy :-s.xin cô Ninh thì m xin đi chứ bọn t mở mồm là bị chặn họng ngay :)).Thể nào hôm học toán Ninh chả đến :D.lúc ý m xin cũng đc mà.

đi nghỉ mát ở đâu thế ;;)

cin thi tốt nhé :x

m dùng thuê bao đi,chắc m lại down linh tinh nên nó vọt lên thế đấy :-s.xin cô Ninh thì m xin đi chứ bọn t mở mồm là bị chặn họng ngay :)).Thể nào hôm học toán Ninh chả đến :D.lúc ý m xin cũng đc mà.

đi nghỉ mát ở đâu thế ;;)

cin thi tốt nhé :x

k phải t down mà thằng em hàng xóm down. t biết là k phải lỗi của t mà.

xin Ninh bằng mắt, đếch đến nhà ba í nộp bài ko bị ăn chửi là may. đây là tin bà í nhắn cho t

Mrs.Ninh: con ko đến nộp bài cho cô à?
Minh: để đến khi đi học con nộp cho cô ạ
Mrs.Ninh: không đúng. mỗi tuần con phải nộp cho cô một bài.cô dặn rồi cơ mà.

điên cha nó rồi. sư bà í. hành học sinh là giỏi. từ đầu hè đến h di được đếch đâu, suốt ngày làm bài bà í giao còn chả xong~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x(

điên quá đi mất. chắc tuần sau đi học bà í sẽ tế sống. Lậy Chúa con0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

t có đi học toán đâu mà xin:|
đang định ko đi nghỉ mát đây. chán chết. Sầm Sơn ạ, thà ở nhà còn hơn :|

Chỉnh sửa lần cuối:
bà ý nuốt chửng hè của ce :| kệ.đi học nộp.m còn làm rồi,t còn chưa làm j :)) kệ.

Kám ơi chưa có nick của kám thì phải :D

bó tay!! [email protected] :D

----------

ơ sao có lịch học toán lúc nào t ko biết nhỉ, thế có lịch học hoá ko, ai dạy :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ ( đừg bảo cóc ghẻ ko thà t xuống tóc đi tu còn hơn :(:)(:)(( lạy zời chứ ko phí đời t lắm :(:)(( :-ss:-ss )
thế bắt buộc phải đi học toán àh, hay dư lào :-ss:-ss cho t biết cụ thể đi :-ss:-ss

àh mà t hỏi khí ko phải chứ access là cái quái gì thế . t mua sách giáo khoa về là phải ưu tiên giở sách tin ra xem trc , kinh khủng lun :-?? :-?? :-?? :-?? #:-s #:-s #:-s kiểu này cmày biết chỗ học thêm tin nào chỉ để t đi học ko thì chết, năm ngoái 2,0 chắc năm nay 0,2 lun :-ss:-ss:-s:-s:-ss:-ss:-s:-s

cái đấy em tao bẩu là giống như ct thầy cô soạn giáo án. đếch biết luôn. thôi chắc mình phải nghỉ buổi văn để đi thay đổi ko khí cái. ngột ngạt quá. chết mât :( :( :( :(

Tin 12 có cái khỉ gì vậy? Tớ còn chưa thèm mua sách cơ :))
Mấy hôm nghỉ hè ở nhà chẳng làm được việc gì. Chỉ nóng không thôi cũng đã thấy nản :(
Còn Văn á? Hình như tớ không biết cả đề bài. Mà lớp mình có nhiều bạn đi học Toán ko? Chưa muốn đi học, chỉ muốn chơi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi xong ròi, mẹ mình bắt mình đi học toán, nhưng chắc mình sẽ trốn :D vì chả ai đi học 1 buổi ròi "thưa thầy con xin phép ko học thầy nữa vì bị trùng học môn khác hay hơn ạh" :D

cái đấy em tao bẩu là giống như ct thầy cô soạn giáo án. đếch biết luôn. :( :( :( :(

thế hả, kiểu này anh sẽ gấp rút đi học thêm tin 1 tuần 24/7 luôn ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss t mà 0,2 tin thì t khao cả lớp. Gần triển lãm GVõ sắp mở 1 quán DOCO, background khá đẹp, pose hình thoải mái, đấy t mà 0,2 tin thì sẽ đưa cả lớp mình vào đấy lun ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)

thôi ạh, cứ nhắc đến tin là t đã mất hứng ròi :(:)(( m cứ mơ về ông một răng đấy xem, lại chả mất hứng ngay

dạo này mình ở nhà 1 mình đây bạn nào hem có việc ji` làm qua abc với m` đi :(( buồn quá như tự kỉ.

Back
Bên trên