»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

t đề nghị là đứa nào đi xem thì phải chắc chắn, ko chắc chắn bố tát vỡ mồm.

đi là đi ko nhì nhằng. con Chim sáng mai có phải đi học ko. ko thì đi.

tầm 9h ở đấy là OK. còn chọn phim chán :p

bố đã bảo là bố đi ròi thì sẽ đi, bố phải vác cả lợn nhà bố đi theo cơ mà, chúng m cứ yên tâm là t sẽ đi

Chỉnh sửa lần cuối:
thế là có tao,chim,hminh,con lợn nhà chim :|

xời :))

thôi xem more than blue đi :">

tóm lại mai có đi không :-< bắt bố leo cây ở rạp thì bố khóc nhè bắt đền cả lũ :((

con mata làm bánh cho zai bị điện giật là phải =)) thế có sao ko,có bị cháy cái gì ko ;))

sao chả bao h thấy mày làm bánh mời các cụ 1 miếng hử :-w

chắc chắc đi nhớ, phim thì 10h mới bắt đầu chiếu các loại phim thì 9 h có mặt ở QG là vừa nhớ
con mât chỉ làm bánh cho zai ăn thôi, nhưng chả biết zai nhà nó có ăn ko mà hnay t vứt 1 miếng cho con chó, nó ngửi ngửi 1 lúc ròi ăn ngon lành mới chết. ko khéo bánh của nó chỉ có con cún đấy hưởng ứng m ạh, con Meo ko nên ghen tị làm gì >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
OK. mai 9h ở NCC

bọn mày lạ nhỉ. Làm bánh cho zai sao nhớ các cụ đc. Đã zai thì thôi các cụ.

Chỉnh sửa lần cuối:
thế là có tao,chim,hminh,con lợn nhà chim :|

xời :))

thôi xem more than blue đi :">

túm lại có meo, kám, em kám, hminh đi >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) , thôi, các cụ cứ đi vs nhau, kệ con mata, cái đồ vì zai quên cụ nhớ :-" :-" :-" :-" :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
:| :| chó má cái j, con kia im mồm :-w m cũng ăn đấy :-w :((

k lần này t làm cho a hưng, nhưng mà k ngon bằng lần trc :((

t bị giật nửa thân, liệu có ảnh hưởng đến sinh lý k :-s :))

t nghe nói giật nửa thân không những bị vô sinh mà còn bị biến đổi giới tính :-ss

m thích nhé,bây h m được làm con gái rồi :-"

con kia nhá, suốt ngày làm cho zai, tao đang ngồi mốc mồm ở đây thì ko thấy nói tiếng nào
đợi về rồi check giai của mày xem ntn mà qua mặt cả tao ;))

thế thì về nhanh lên nhớ

ah m thi xong chưa?

Con Meo đâu, thằng Thái add fb của t >'<

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là con meo có anh mới ròi, bạn Thái thì cho ra rìa thôi ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) có phải là cái anh sáng nay ko ý nhỉ :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) thảo nào chăm đi học võ thế ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)
P/s: Phim hnay hay phết í, mỗi tội ko có nhìu anh đẹp zai bođì chuẩn, nhưng túm lại là HAY0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

Phim quá hay.

nhiều anh đẹp zai bodi chuẩn thế còn gì. điển hình là cái anh cận vệ tóc vàng đấy. cực giống một anh cựu cầu thủ bóng đá của Chelsea. Ông Thị thần cũng đẹp.

ừa, công nhận ông thị thần đẹp, nhưng t hơi bất ngờ, ông í xấu bụng :(:)((
BẠN TRẺ NÀO CÓ LÒNG TỐT THÌ LẬP FACEBOOK CHO MÌNH ĐI :(:)(:)((

hn t cũng xem thiên thần và ác quỷ, chưa đọc truyện, lúc thằng thị thần cứu t còn khen nó vĩ đại chứ, mấy con ngồi cạnh t xem xog đoạn đấy đã đứng lên luôn haha:))

tao xin chúng mày [-o< có gì ra yahoo /:) mà cũng đừng gọi ai là thằng,cũng đừng lôi ai lên đây :((

@Minh: đừng gọi tao :| t có phải người lập ra chức năng add của fb đâu /:)

ừ phim hnay hay :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ừa, công nhận ông thị thần đẹp, nhưng t hơi bất ngờ, ông í xấu bụng :(:)((
BẠN TRẺ NÀO CÓ LÒNG TỐT THÌ LẬP FACEBOOK CHO MÌNH ĐI :(:)(:)((

bạn trẻ tự thấy là mình có quá nhiều lòng tốt.lập cho bạn bao nhiêu rồi\:d/ Mỗi tội mình ko làm việc với người mà làm việc với máy nên mình có tốt mấy nó cũng ko nhận ra.( với người là khác ngay, cho add cho lấy ảnh thoải mái ;)) )

@Kapu: uh cái đoạn ông í lấy quả bom t cũng nghĩ y như mày nhưng con Meo bên cạnh đã cảnh báo t: lão này rất đáng ngờ:-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Kám đưa pass đây tớ lập cho :D

9/5 là bắt đầu tương lai mới của chúng ta dưới sự cầm quyền chính thức của Mrs.Ninh đây :(

Back
Bên trên