»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

3 bài tập làm văn đứa nào làm chưa??:-?? nếu chỉ học văn thì là bao h phải đi?:)

N bảo khi nào đi học văn là nộp bài luôn à :| chơi nhau à 8-},nghỉ hè được mấy nả 8-|

thế thì về nhanh lên nhớ

ah m thi xong chưa?

Con Meo đâu, thằng Thái add fb của t >'<

Tao còn 2 bài nữa mới xong, 2 tuần nữa tao về :D
Mà bên này chúng nó xếp lịch thi ngu ko chịu đc, 2 môn dễ thì xếp 1 tuần thi 1 môn
Còn 4 bài khó nhất thì cho 1 tuần ôn, mỗi ngày thi 2 bài liên tục, 4 tiếng rưỡi ko nghỉ, phờ cả người ra n#:-s

20/6 học văn, đếch biết mấy h, hỏi sau.

@MA: về đi, vừa học vừa chơi,ko thì ko còn là người mất :(

Chúng m à, làm thế nào để xin ra ngoài đc mỗi ngày 2 tiếng rưỡi :-s Lý do học thêm thì vứt nhé :-s Bà già tao khá kinh :| Đứa nào nghĩ cách giúp tao vớiii :((

Nếu là tao tao sẽ bảo là tao đưa con đi học thêm. K thì tao bảo tao ra long biên xem truyền hình cáp

chết tao rồi chúng mày ơi. thằng em tao nó down cái IMD- phần mềm download của nợ về,h hết hạn dùng thử rồi. thế là t ko down đc bất cứ cái gì về.

hôm trc vừa nhận đc ds đi tình nguyện thì ko thể mở ra đc.

làm thế nào bây h.

điên quá~x( ~x( ~x( ~x( ~x(

sao t tưởng chỉ các bạn đội tuyển mới phải nộp văn, mà phải đến tận nhà cô nộp mà, may mình cảh đội tuyển đội tiếc gì cả, ko mất hè #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s

@mata: bảo mẹ m là m bị tiêu chảy cấp, ra nhà vs côg cộg cho đỡ tốn nước ở nhà:p:p:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mata ơi m cứ bảo là đi học thêm, hoặc đi từ thiện, hoặc lên thư viện :))
CN này m phải về quê rồi. Bạn nào học toán thầy Hùng j đó xin phép hộ mình với, bởi vì mình bị bố mẹ bắt về, với cả t4 mới lên. Xin phép hộ mình nhớ, xin phép kiểu j để thầy và cô Ninh ko bực mình í :-ss :)) :))

Lại Oriflame :)) hồi trc m đã làm rồi. Bây h đi làm tư vấn viên chính thức. Chúng m mua sản phẩm Oriflame đi, t tư vấn cho nên dùng cái gì và hem nên dùng cái j ;)) Ori nh` cái rất lởm, nhưng nh` cái lại rất tốt :x

Mà bg t hnay vừa bắt ghi thời khóa biểu học thêm ra :| Chúng m nghĩ cách giúp t làm thế nào ra đc khỏi là 4 tiếng Chủ Nhật mỗi tuần, sáng 2 tiếng chiều 2 tiếng đi :(( Chỉ cần 1 ngày CN thôi :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
m cẩn thận đấy bg m tinh bỏ xừ :-ss bg m mà biết thì treo xác m lên trên cột nhà chứ chả chơi đâu :| cẩn thận đấy :-ss

9/6 7h30 học,đề nghị ae ko đến muộn.

chị doyle yên tâm ae sẽ xin hộ.mà ko biết hôm ý Ninh có đến ko :-s

p.s : vụ đến nhà nộp bài là tn đấy??? m tưởng đi học thì nộp ?

Back
Bên trên