»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

thế hôm nay học toán thế nào, có học ko?

ah mà có đứa nào xe phim Đi tìm cổ vật buổi sáng trên VTV3 ko? zời ơi có anh đẹp trai body chuẩn ko thể tả đc ;;) ;;) ;;) ;;)
anh í như từ trong truyện bước ra í. đẹp trai dã man, đẹp trai tàn nhẫn. eo ôi, sao có đc người đẹp như thế nhờ ?phê anh í không chịu đc 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} chết mất 8-> 8-> 8-> 8-> 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay đi học rồi,thầy có vẻ hiền và nhiệt tình lắm :D

m-ị-e,tưởng đi đông,có mỗi mấy mống /:)

Nghe Cin nói lúc đăng kí có 19 đứa mà lúc đi học Toán lại chỉ có 7 đứa là sao? :))
Thầy dạy nhiệt tình, nhưng chưa gì đã dạy nâng cao rồi :(

----------

À, Meo hay ai đó làm ơn post hộ mấy cái đề Văn cô cho lên đây đi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoa ra he cac ban ranh roi nhi. Minh eo thay co thgian de choi nua. Mih met wa. kiet suc. con chien dau 1 nam 1 thang nua. Kh biet co tru dc nua kh.
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoa ra he cac ban ranh roi nhi. Minh eo thay co thgian de choi nua. Mih met wa. kiet suc. con chien dau 1 nam 1 thang nua. Kh biet co tru dc nua kh.
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Biểu bà học ít thôi bà ko nghe cơ còn lên đây mà than thở. Mới đầu hè mà, chơi đê :D

tao còn 2 bài thi nữa thôi
1 tuần nữa là tao có mặt ở VN rồi
lúc đó anh em mình chiến luôn nhể ;))
( chúng mày ở nhà học ít thôi, đợi tao về còn đi chơi chứ ;))

con kuly nhớ, học hành lắm làm gì cho mụ người ra, cứ như t đây, ăn chơi ngủ nghỉ đủ cả đi, đời là mấy tí, cứ học suốt, điên àh >:p >:p >:p >:p [-( [-( [-( [-( [-( [-x [-x [-x [-x , mà đã học ròi thì cấm than vãn, than là t vặt mỏ đấy >:) >:) >:) >:) >:) >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
thế về cô có nhớ còn đi chơi với tôi ko??? hả cô MA

này bạn Am, bạn MA nhà tớ là có nơi có chốn ròi đấy, tuy anh í đã cút khỏi trường nhưng biết đâu vẫn xin làm thêm bảo vệ ở trường để ngắm bạn MA đấy, bạn cứ vớ vẩn là cẩn thận đấy ;;) ;;) ;;) ;;)

----------

tao còn 2 bài thi nữa thôi
1 tuần nữa là tao có mặt ở VN rồi
lúc đó anh em mình chiến luôn nhể ;))
( chúng mày ở nhà học ít thôi, đợi tao về còn đi chơi chứ ;))

mẹ về nhanh lên mà trông thảm cảnh lớp mình, nheo nhóc khốn khổ lắm :(:)(( :-ss :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:

AM ạ bạn MA còn phải lo đi chơi với 27 mạng nữa, một là bạn cố gắng đợi, 2 là give up :D

@ Các bạn iêu BOF: cực hot, ngày 24/6 BOF chiếu trên kênh 1 Hà nội, lúc 21h. bạn nào thích mà chưa đc xem hay xem rồi mà muốn xem lại thì bạt TV lên nhớ. có các tôi 2,3,4,5 đấy

Tôi nhớ chứ, tôi hẹn là đi chơi với anh là tôi sẽ đi mà
Cày ải một năm rồi, gì chứ ăn chơi đú đởn là tôi máu lắm

@ Các gái: Chúng mày giờ này đã đi học thêm rồi à :(
Thế ăn chơi phè phỡn làm sao đc :|

này bạn Am, bạn MA nhà tớ là có nơi có chốn ròi đấy, tuy anh í đã cút khỏi trường nhưng biết đâu vẫn xin làm thêm bảo vệ ở trường để ngắm bạn MA đấy, bạn cứ vớ vẩn là cẩn thận đấy ;;) ;;) ;;) ;;)

----------

Mày có nhất thiết phải quảng cáo thế ko hả con Cám kia :-l
Nhân tiện cho tao hỏi, tình hình anh ý dạo này sao rồi?
Đi đâu về đâu?
Lạy trời ngày tao về thăm trường ko gặp lại mặt cái thằng cha hãm tài đó ^:)^

----------

AM ạ bạn MA còn phải lo đi chơi với 27 mạng nữa, một là bạn cố gắng đợi, 2 là give up :D

Mày, cố gắng lên nhé
Tự nhiên thấy thích mày quá :x ( tao ko les nhá )

----------

Mày có nhất thiết phải quảng cáo thế ko hả con Cám kia :-l
Nhân tiện cho tao hỏi, tình hình anh ý dạo này sao rồi?
Đi đâu về đâu?
Lạy trời ngày tao về thăm trường ko gặp lại mặt cái thằng cha hãm tài đó ^:)^

----------

Mày, cố gắng lên nhé
Tự nhiên thấy thích mày quá :x ( tao ko les nhá )
1. t nghi con Ma già bị les
2. anh í ứ phải đối tượng kụa t, quan tâm làm gì, t chỉ thắp hương khấn ông bà ông vải là đến khi đi học ko gặp anh bảo vệ nào hơn mình 1 tuổi tên là Quân là đc ròi, gặp là t vứt xe đạp đi xe bus cho vui :))

cám ơi m k cần chép bài vở cẩn thận cho t đâu :"> chiều nay t đi học lý luôn :D

á à con này, m bỏ t đi học chiều nay là có í gì, đi học vs zai thì khai ra nhớ, gì thì cũng phải có tí gì gọi là bồi dưỡng cái công t giới thiệu cho m chỗ học có bạn Hà chứ.
sao m ko nói sớm con kia, biết thế hnay t nghỉ, đi chỉ luyện tập thôi, đang ốm mà cứ vác xác đi, đền đi :(:)(:)(:)-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w

He he, Kám àh, đi xe bus chỗ đằng nhà ấy ko gặp đc tđ hay gấu đâu mà vui :))

Lâu ko vào mà topic xôm thế 8->
Các bạn có vẻ ở nhà buồn chán nhỉ, dạo này ngày nào mình cũng ra khỏi nhà, chiều nào mình cũng ra bách thảo đánh cầu lông 2 tiếng rưỡi :)), thỉnh thoảng sáng dậy chạy bộ, bạn nào chạy với mình ko? ;;)

Back
Bên trên