»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

liệu bọn khốn này có bắt ép hs kiểu độ khó tăng theo thời gian ko :| mình định tối cn mới làm

ối, em VA giận dỗi j del cả bài thế kia :-ss

Có gì đâu chị,em post một bài xong thấy ko cần nữa thật mà.
Em là con trai nha,hổng phải con gái đâu mà giận dỗi

----------

Em thi Olimpic rùi,lần đầu em làm trong khoảng 20',lần thứ 2 thì 15',lần thứ 3 kỉ lục 2'54''
\:d/ \:d/\:d/\:d/

Tinh hinh la dc lam 3 lan cac ban a.:)).moi lan 20k=))

----
A hnay di xem phim Cuoc chien nang dau =)) hay v~ :x moi toi chuyen tinh xa xu hai` hon =))

Chỉnh sửa lần cuối:
chả hiểu chúng mày nói cái quái rì luôn :-?? :))
btw, tầm gần tháng nữa tao về rồi 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn chị Mai Trang vì đã động viên em rất đúng lúc nhé.Lúc đó em đang buồn chán lắm muốn tự tử luôn.

----------

Bây h các chị đang bận bù đầu phải ko ạ?
Cố lên nhé các chị

:D em chào các anh chị. Em học lớp 10Anh, sáng hôm qua <T5> lớp em học Tin ở phòng thực hành Tin gần cái cầu thang í ạ, em chả nhớ số phòng nữa :p em xem thấy tkb thì hình như lớp anh chị cũng học Tin hôm qua đúng k ạ? Thế cho em hỏi tí :D em để quên 1 cái usb 512MB, hình như là em vẫn cắm ở máy tính, hoặc là để trên bàn j` đó ạ :( Em ngồi ở dãy máy tính thứ 2 tính từ cửa vào. Anh chị nào nhặt đc cho em xin lại với :D
em cảm ơn nhiều :x

Chắc các chị đang bận bù đầu làm bài tập phai ko ạ?
Cố lên nhé các chị,bây h khó nhọc có ngày cam lai mà.

Hôm nay ngày lành tháng tốt(sắp đến ngày 8/3 rùi)em xin gửi tới các chị lớp 11casn những lời chúc tốt đẹp nhất.Chúc các chị sẽ mãi xinh đẹp,duyên dáng,nữ tính theo đúng quy chuẩn "con gái lớp văn".Chúc các chị học thật tốt nhé.Mục tiêu trước mắt là phải rhi olimpic thật tốt mà,chị em mình cùng cố gắng nhé!

:x Cảm ơn em Việt Anh, thế là cũng có chút an ủi:x

Cảm ơn chị Kim ạ
Bây h em đang chán đời lắm chị ơi.Em rục rịch chuẩn bị cho ngày 8/3 từ cách đây 1,2 tuần rùi cơ.Em định làm chung với bọn H2 vì bọn nó cũng nhiệt tình. Nhưng khổ nỗi muốn ghép lớp và làm theo đúng kế hoạch của bọn nó thì cần rủ thêm lớp Lí 2 mới đủ con trai.Xong Lí 2 thì đuơng nhiên ko ai bảo đc cả.VÀ thế là em phải bỏ kế hoach ấy.
Em quyết định làm với bọn lớp Nga và hai bên cũng bàn luận xong xuôi hết cả rùi.Em hỏi í kiến bọn con gái là tổ chức vào ngày t7 tiết 4,tiệ có đc ko thì Reply nhé.Chỉ có một số 3,4 đứa là trả lời có nên hay ko.Rùi đến lớp lúc thầy gợi í thì một số đứa còn bảo bỏ ngay kế hoạch đó.Đồng thời,cô Chủ nhiệm lớp Nga bảo ko nên làm chung thế vì một lí do tế nhị: Làm hai lớp như thế phức tạp lắm!Và em lại phải bỏ kê hoạch ấy.
Chán đời,em chỉ còn biểt cách là sẽ làm chỉ riêng lớp minh thui và thật nhẹ nhàng:Viểt cho mỗi bạn một cái thiếp vì em nghĩ như vậy các bạn sẽ thik hơn vì đc sự wan tâm riêng.Em định thứ 2 mới có thể hoàn thành 37 cái thiếp ấy.
Vậy mà,hôm nay em đến trường(đưong nhiên là tay ko rùi vì đã chuẩn bị xong quà đâu),vừa vào lớp thì gấn như cả lớp xúm lại chê trách:Sao lại đi tay ko thế này?Nhìn\ bọn H2 mà xem....v....v
Chán đời,đại loại là như thế,em chả còn động lưc để hoàn thành nốt số thiếp còn dang dở.
Em chán đời quá chị Kim ơi

Suỵt, kế hoạch mà public thế à.Năm ngoái 3 thằng zai lớp chị cũng mua thiệp tặng con gái nhưng là bị ép buộc l-) .Người đàn ông chân chính sao lại bị dễ dàng nản như thế;)) , cố lên em.Các bạn cũng hiểu mà :x :x.Chị ủng hộ em hehe :x :x

Ơ em giai dễ thương ơi bọn chị cũng chưa biết j đâu, đã viết đc 37 cái rồi thì cố gắng viết thêm 27 cái nữa đi em giai :"> :"> :">
Chị nói thế thôi, khổ thân em giai quá. Em phải biết là con gái dễ tủi thân lắm em ạ. Hơi 1 tí là kiếm đc cớ để đổ lên đầu những ng có thể đổ đc. Nên em đừng buồn. Cứ để chúng nó nghĩ thế, đến thứ 2 mới òa ra 1 đống thiếp, chúng nó cả sướng phát điên. Lại đúng hôm 9.3 các lớp khác đã làm xong 8.3 hết rồi, mỗi mình em chơi trội thế nó mới nổi. Thề vs em đến sáng thứ 3 tin em Việt Anh ngồi kì cụi viết thiếp tặng 37 bạn gái lớp Văn loan ra toàn trường và khiến các gái lớp khác, cả hóa 2 lý 2 cái của nợ j ko biết phải ghen tị. Lúc đấy câu đc nghe nhiều nhất lại chả "Đây chúng mày thấy chưa, nó 1 mình còn làm cho cả lớp, đây lớp mình mấy chục thằng mà chỉ làm đc có thế" :"> :"> :"> (đùa chứ đc làm là sướng lắmmm rồi :-< )
8.3 8-> (của 1 năm về trc... có 1 ng... hì hụi.... làm thiệp cho mình.... )

Hôm trước có em lớp Văn nào nhờ anh làm bài Tin ý nhỉ?
Anh ko phân biệt được em nào vs em nào cả:) , nên anh post bài lên đấy, em nào cần thì lưu nhé:)

Bài 1 : tìm số chính phương....
Uses crt;
Var d,x,k,i:longint;
BEGIN
Clrscr;
D:=0;
K:=6;
While D<2 do
begin
k:=k+1;
X:=k*k;i:=1;
While x-i>=0 do
Begin
x:=x-i;
i:=i+1;
end;
If x=0 then
begin
Write('So thoa man:', k*k);
d:=d+1;
end;
end;
readln;
END.

----------

Bài 2:
Uses crt;
Var x,y,d,t,i:longint;
BEGIN
clrscr;
Write('Nhap so x:');Readln(x);
Write('Nhap so y:');Readln(y);
If x>=y then d:=y else d:=x;
For I:=d downto 1 do
If ((x+y)*i=(x*y)) then
begin
t:=t+1;
Write('So thoa man: ',i);
end;
If t=0 then Write('Khong co so thoa man');
readln;
END.

Nếu có lỗi 200: division by zero, bỏ dòng '' uses crt;'' và dòng ''clrscr;''

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe t thấy cứ đi hỏi các anh xong các anh post lên 2pic cho cả lớp cùng chép thế này càng hay:)):p

Cảm ơn chị Kim ạ
Bây h em đang chán đời lắm chị ơi.Em rục rịch chuẩn bị cho ngày 8/3 từ cách đây 1,2 tuần rùi cơ.Em định làm chung với bọn H2 vì bọn nó cũng nhiệt tình. Nhưng khổ nỗi muốn ghép lớp và làm theo đúng kế hoạch của bọn nó thì cần rủ thêm lớp Lí 2 mới đủ con trai.Xong Lí 2 thì đuơng nhiên ko ai bảo đc cả.VÀ thế là em phải bỏ kế hoach ấy.
Em quyết định làm với bọn lớp Nga và hai bên cũng bàn luận xong xuôi hết cả rùi.Em hỏi í kiến bọn con gái là tổ chức vào ngày t7 tiết 4,tiệ có đc ko thì Reply nhé.Chỉ có một số 3,4 đứa là trả lời có nên hay ko.Rùi đến lớp lúc thầy gợi í thì một số đứa còn bảo bỏ ngay kế hoạch đó.Đồng thời,cô Chủ nhiệm lớp Nga bảo ko nên làm chung thế vì một lí do tế nhị: Làm hai lớp như thế phức tạp lắm!Và em lại phải bỏ kê hoạch ấy.
Chán đời,em chỉ còn biểt cách là sẽ làm chỉ riêng lớp minh thui và thật nhẹ nhàng:Viểt cho mỗi bạn một cái thiếp vì em nghĩ như vậy các bạn sẽ thik hơn vì đc sự wan tâm riêng.Em định thứ 2 mới có thể hoàn thành 37 cái thiếp ấy.
Vậy mà,hôm nay em đến trường(đưong nhiên là tay ko rùi vì đã chuẩn bị xong quà đâu),vừa vào lớp thì gấn như cả lớp xúm lại chê trách:Sao lại đi tay ko thế này?Nhìn\ bọn H2 mà xem....v....v
Chán đời,đại loại là như thế,em chả còn động lưc để hoàn thành nốt số thiếp còn dang dở.
Em chán đời quá chị Kim ơi
Khổ thân thằng bé bảo làm chung với lớp mình ko nghe. Nếu đã có lòng thì lớp H2 có bao giờ bỏ rơi đâu

Ơ em giai dễ thương ơi bọn chị cũng chưa biết j đâu, đã viết đc 37 cái rồi thì cố gắng viết thêm 27 cái nữa đi em giai :"> :"> :">
Chị nói thế thôi, khổ thân em giai quá. Em phải biết là con gái dễ tủi thân lắm em ạ. Hơi 1 tí là kiếm đc cớ để đổ lên đầu những ng có thể đổ đc. Nên em đừng buồn. Cứ để chúng nó nghĩ thế, đến thứ 2 mới òa ra 1 đống thiếp, chúng nó cả sướng phát điên. Lại đúng hôm 9.3 các lớp khác đã làm xong 8.3 hết rồi, mỗi mình em chơi trội thế nó mới nổi. Thề vs em đến sáng thứ 3 tin em Việt Anh ngồi kì cụi viết thiếp tặng 37 bạn gái lớp Văn loan ra toàn trường và khiến các gái lớp khác, cả hóa 2 lý 2 cái của nợ j ko biết phải ghen tị. Lúc đấy câu đc nghe nhiều nhất lại chả "Đây chúng mày thấy chưa, nó 1 mình còn làm cho cả lớp, đây lớp mình mấy chục thằng mà chỉ làm đc có thế" :"> :"> :"> (đùa chứ đc làm là sướng lắmmm rồi :-< )
8.3 8-> (của 1 năm về trc... có 1 ng... hì hụi.... làm thiệp cho mình.... )
Lớp em làm gì mà là của nợ. Hôm nay lớp em cũng tổ chức hoành tráng lắm chứ đâu đến nỗi như chị nói

Back
Bên trên