»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

ah vâng thì thực ra những ng có sức hút thường ẩn mình, khiêm tốn hơn bt ;)) bạn VA trông thế thôi mà nh bạn hâm mộ lắm đấy ạ ;;)

vấn đề không phải học nhanh hay chậm mà là có vững kiến thức không. đề thầy Hùng ra, làm như bài thi học kì thì khổ. còn cả lí luận nữa chứ đâu phải viết lại mấy ý cô cho đâu. mới cả nhận diện đề lớp mình còn chưa chắc thì viết thế quái nào được!

----------

@Hằng: thế à, vẻ đẹp tiềm ẩn. chết thật. Từ trước đến giờ mình chả để ý ai ngoài bạn mà ai cũng biết là ai đấy, không ngờ nhân tài ngay trong khối8-> 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Trang: ko những là các bạn nữ mà còn cả các bạn nam nữa chị ạ =)) đbiệt là 1 số bạn L2 đã từng fát biểu VA thật nam tính 8->

[trời ơi nói xong mình mới fát hiện ra lâu nay mình ở gần ngôi sao chói lóa mà ko để í lắm :"> =))]

/:) á à thằng VA chê chị già nhá! Để xem mày có còn sống sót đến hết thứ 5 không. Thằng này hay đi học đường đê La Thành, khoảng từ 12h30 đến 12h40, để chị nghĩ xem đoạn đường nào là thích hợp :-? :-? :-? /:) :-w
Với cả, nếu muốn thương lượng sự sống còn của mình thì nick chị là maitrang0307 bé yêu ạ, nick kia nghĩa là gì và của ai chị chưa nghe bao giờ :-" :-" :-w

em đã hỏi nick chị từ chị Cin rùi
Chị tính úp sọt em giờ đấy ah,thoải mái đi,thật ra em không hay đi đoạn đường ấy lắm nhưng từ khi phát hiện ra có mấy bạn nữ xinh xắn dễ thương nhà ở khu đấy nên em chuyển hẳn sang đường đó mà đi.Mai chị thích úp sọt em thì cứ việc.Mai chị em mình gặp nhau ở Đê La Thành nhé.Em sẽ...chủ động giảng hòa

For another members in 11Literature:Em không dám gây sự với các chị đâu ạ,đây chỉ là chuyện riêng giữa em và chị Mai Trang

Nói nhỏ thui:Chị Cin ơi cuu em voi

đấy ;)) khả năng quan sát tốt của bạn ếy cũng góp fần tạo nên hình tượng bạn ếy bây h :))

A chào bạn HM ;;)

Vui quá topic bây h xôm phết nhờ :x

Mình cũng đoán là em VA hot mà :)) boy lớp văn hiếm hoi :)) Em VA hơn đứt 2 thằng lớp chị rồi :D chúng nó hiếm mà chả quí :)) ( À thực ra bạn Mitna cũng hơi hơi quí :"> )

Con Mata già thì nhận đi =)) ế sưng ra :-" cứ thích làm tội em VA [-(

----

À k biết Nhã vs Na thi thố tnào rồi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy hôm nữa còn có cả Mari Ain cơ!:p ta đã gọi nàng ý lên rồi:xb-) nàng ta đang chờ xét duyệt:* :* hỹhỹ

Nhã bảo là đề vô đối lắm 8-} ai cũng kêu
bạn Long với Minh tả lớp mình xét cho cùng thì cũng được rồi. lớp văn thế là ổn.
mà các bạn làm tin chưa? chết thôi

Bạn VA hot lắm hả em? sao chị ko biết nhờ. gặp nó ở lớp học thêm tiếng anh suốt mà có thấy gì đâu

Thì em mới học buổi đầu tiên mà chị,nếu chị muốn thì em sẽ gặp chị hôm cn tuần này trong tình cảnh tay trong tay với một bạn nữ nhé

----------

Cho em hỏi tí,chị NA với chị Nhã thi cử tn rùi các chị ơi?

Mình cũng đoán là em VA hot mà :)) boy lớp văn hiếm hoi :)) Em VA hơn đứt 2 thằng lớp chị rồi :D chúng nó hiếm mà chả quí :)) ( À thực ra bạn Mitna cũng hơi hơi quí :"> )

Con Mata già thì nhận đi =)) ế sưng ra :-" cứ thích làm tội em VA [-(

----

Đâu mà chị,em ước gì đc như anh Long quá:đẹp to cao,dep zai,học giỏi,tán gái giỏi

Thì em mới học buổi đầu tiên mà chị,nếu chị muốn thì em sẽ gặp chị hôm cn tuần này trong tình cảnh tay trong tay với một bạn nữ nhé

----------

Cho em hỏi tí,chị NA với chị Nhã thi cử tn rùi các chị ơi?

này mày lại lấy đâu ra nữa đấy hả VA :))

mình nhớ các bạn... Meo Cin Kòi... NA cho đến Kimm...

hố hố hn mình bị sao ý vì những cử chỉ thiệt ý của Cin...từ rất lâu rồi mới thế này...

Ơ thế bạn hem nhớ mình ah!!!!

Mình thù thấy Zai lớp mình cũng đc mà

Hôm qua em đc tận mục sở thị độ bấn của chị Mai Trang,em không ngờ chị lại bị bấn nặng thế!

VA ơi, chị mang camera đi nhé! cảnh đấy thì phải quay lại chứ. mà đâu có chj, có cả chj Nhã với chị Zòi nữa!

@VA
#1: Em định khoác tay con nào, ở đâu, mấy giờ? Em muốn con đấy chết sạch hay chết bẩn, có muốn con đấy còn có ny đc ko? Nếu muốn thì khôn hồn chứng minh là mình chưa có bờ có bến chị tha cho /:) :-w :-w :-w =)) =))
#2: Chị định úp sọt khoảng tầm 12h30. Em định giảng hoà thế nào cơ? :-" :-" :-"
#3: À, chị đã add nick em rồi, chưa biết em định giở trò gì :-" /:) :-w
#4: Khôn hồn thì gọi chị là Mata /:) Tên chị mày tây dư lày /:) [-(
#5: :| :| :| Bấn cái gì? Em muốn chết đi sống lại mấy lần /:) :-w Thế gọi là hồn nhiên, là cởi mở, là hoà đồng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1 Cha mẹ sinh ra em đến nay được mười lăm năm rồi mà em vẫn chưa biết nhận dạng hành vi hả em :| :| :|

@ Hằng: À, thế, em bảo con nào định làm ny VA cơ hả em :-" Bước qua xác chị đã nhé! :-" =)) =)) =)) (c nói thế thôi, bảo em nào định làm ny VA thì cứ việc, c ko dám có ý kiến j đâu :") :") = )) )

@ AM: :| :| :|

VA ơi, chị mang camera đi nhé! cảnh đấy thì phải quay lại chứ. mà đâu có chj, có cả chj Nhã với chị Zòi nữa!

thui thui chị ơi em xin,em sẽ không nắm tay bạn nào cả.Em sẽ đi solo hoặc không thì đi với con trai cho lành.
Em có làm gì nên tội đâu mà các chị hành em khổ thế?

@VA
#1: Em định khoác tay con nào, ở đâu, mấy giờ? Em muốn con đấy chết sạch hay chết bẩn, có muốn con đấy còn có ny đc ko? Nếu muốn thì khôn hồn chứng minh là mình chưa có bờ có bến chị tha cho /:) :-w :-w :-w =)) =))
#2: Chị định úp sọt khoảng tầm 12h30. Em định giảng hoà thế nào cơ? :-" :-" :-"
#3: À, chị đã add nick em rồi, chưa biết em định giở trò gì :-" /:) :-w
#4: Khôn hồn thì gọi chị là Mata /:) Tên chị mày tây dư lày /:) [-(
#5: :| :| :| Bấn cái gì? Em muốn chết đi sống lại mấy lần /:) :-w Thế gọi là hồn nhiên, là cởi mở, là hoà đồng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1 Cha mẹ sinh ra em đến nay được mười lăm năm rồi mà em vẫn chưa biết nhận dạng hành vi hả em :| :| :|

@ Hằng: À, thế, em bảo con nào định làm ny VA cơ hả em :-" Bước qua xác chị đã nhé! :-" =)) =)) =)) (c nói thế thôi, bảo em nào định làm ny VA thì cứ việc, c ko dám có ý kiến j đâu :") :") = )) )

@ AM: :| :| :|

Sau mười lăm năm có mặt trên đời,bây giờ em mới hiểu rằng:Con gái lớp Văn cũng có những người như chị Mai Trang

Back
Bên trên