»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Đm lần nào tao mở HAO ra cũng thấy bài con Kapu là ntn:-/
T4 này lớp mình đến nhà Ninh rủ Tú đi chơi đê =))

chẹp chẹp :O
Doyle ơi..từ khi tớ đi cậu khác quá :((

ko ngờ tình thế xô đẩy ...:-ss

ew! doyle mà cũng chửi Đm:-s

@ Tây: hehe, nhìn thằng bé trong ava doyle giống tú lắm tây ạ:)) ap mà cướp tú của m thì m chơi vs em bé kia cũng đc=)):p:p m thì trẻ k tha già k thg mà;)) hốhố

Chỉnh sửa lần cuối:
ew! doyle mà cũng chửi Đm:-s

@ Tây: hehe, nhìn thằng bé trong ava doyle giống tú lắm tây ạ:)) ap mà cướp tú của m thì m chơi vs em bé kia cũng đc=)):p:p m thì trẻ k tha già k thg mà;)) hốhố
Ko đc đâu, thằng cu đấy là bf của em gái mình rồi =)), với lại nó chỉ để đầu giống tú thôi, còn khuôn mặt thì làm sao = Tú được :-j

Chị Doyle yêu vào có khác :-" bạo dạn hẳn ;))

Này mọi ng ơi mai ktra Công nghệ hay sao í :-ss :-t :((

chán wa!trường mình dạo này hãm ghê!
Cho hs khối sáng nghỉ một buổi,khối chiều nghỉ một buổi còn ai đi học td vẫn phải đi.Thất vọng kể khôn xiết,làm đổ vỡ bao kế hoạch!
các chị ơi có phải ngày mai se co 2 mem 11 văn tham gia thi hs giỏi quốc gia ko nhỉ?Cho em gửi lời chúc tốt đẹp,may măn cho 2 chị í nhé

----------

sr kim:(

@VA: lo j e! số 6 mai sau sửa thành số 8 mới dễ:)) chứ số 7 thì còn sửa j nữa:) haha

em cảm ơn những lời động viên của chị nhiều nha

----------

hố hố trong khi a toàn đc 4 trong khi cả lớp đc 5(H*** sát thủ dạy lớp a)

...

thông cảm với anh -sự cảm thông của nhũng người đàn ông:-j

chị Mai Trang:hinh như nick chị la pesutumap dung khong ạ
Em đâu dám vượt mặt các chị để tình trạng phi công trẻ lái may bay bà già đâu.tha lỗi cho em nha,em có đối tượng để tia rùi

/:) á à thằng VA chê chị già nhá! Để xem mày có còn sống sót đến hết thứ 5 không. Thằng này hay đi học đường đê La Thành, khoảng từ 12h30 đến 12h40, để chị nghĩ xem đoạn đường nào là thích hợp :-? :-? :-? /:) :-w
Với cả, nếu muốn thương lượng sự sống còn của mình thì nick chị là maitrang0307 bé yêu ạ, nick kia nghĩa là gì và của ai chị chưa nghe bao giờ :-" :-" :-w

AP yêu ai?:eek: Tú thật á? :-ss :-&
Ừ nhở sao nó lại bảo mình yêu :-?? , mình có yêu ai ngoài các anh ở nc ngoài đâu =))
Mà chúng mày nghe tin j chưa, tuần sau học văn 2 buổi, t chả hiểu 6t văn/ tuần rồi mà mụ Ninh chưa thoả mãn hay sao, luyện thì luyện luôn ở lớp ý, thiếu j thời gian, lớp mình đã học nhanh rồi. Olympic với chả lympeo, đây là cơ hội để Dưa hấu kiếm tiền =)) :-< X(

ai bẩu chúng m là trên lớp chúng m` học nhanh :-s còn chưa hết vội vàng >"< t đi học thêm thấy chúng nó học qua mấy cái đấy từ lâu rồi :| chúng m nghĩ trên lớp suốt ngày buôn này buôn nọ buôn lọ buôn chai, giáo huấn về tính cách ngừoi học trò, bàn về bạn này bạn nọ, làm thơ về phố phường Hà Nội, mode này mode kia thì hơn được ai??? Chỉ có thầy Thái là dạy đúng ct thôi :)) Thế nên thôi chúng m` ngoan ngoãn đi học thêm đi, mặc dù m` nghĩ rằng đi học thêm chả vào đầu đc cái j luôn í 8-| m` muốn đc luyện đề 8-|

Thêm nếm j >:p . Thời gian đấy dùng để học các môn khác còn hiệu quả hơn >:p . Ko hiểu học nhồi học nhét môn văn thì có tác dụng gì %-(

:(|)tin mới nhận: thứ 5 cóc ghẻ sẽ thu vở bt nhóe!8-X: làm đi ko nó phun nọc độc vào là bị hủi đấy:((

Thỉnh thoảng thị Cóc cứ nổi hứng lên làm gì đó là lại khiến ae điêu đứng :-<

Thôi chúng m` ngoan ngoãn đi học văn đi,k đi đến lúc kết quả thi thảm hại thể nào cũng bị lôi ra nhiếc móc :-<

lại phải chép vở bt hóa mới, ngại quá 8-|
Em Tây ở tây mà k tia đc anh nào hay sao :-" , lại thích "hương đồng gió nội" :-"

Giờ mới lên H-A-O được. thôi, các bạn cứ đi học văn đi. học rồi thi cho tốt, không đến cuối năm điểm số chả ra sao thì khó kì kèo lắm. mà năm sau lớp mình cũng đi thi gần hết mà.[

các a chị cho em chen chân post 1 câu với ạ :">

Bạn VA thật là hottttttt 8->

Chị Trang ơi chị mà úp bạn í là vài hôm nữa mấy em 08-11 cùng chung ước muốn đc làm ny bạn VA ra ba chấm ... chị đấy :">

@ VA: mày cẩn thận VA ạ, ko bạn H3 và 1 số các bạn A2, T2, H2, ... các bạn í ghen bây h ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn VA hot lắm hả em? sao chị ko biết nhờ. gặp nó ở lớp học thêm tiếng anh suốt mà có thấy gì đâu

Back
Bên trên