»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Chị Cin,chị Thủy,chị Pru,chị Meo ơi....tóm lại là tất cả các chị lớp 11 Văn còn lương tâm ơi,chúc các chị sớm đưa chị Mai Trang trở về với cuộc sống của một người con gái dịu dang,hiền lành,nữ tính....chứ không bấn zai loại nặng như bây h
Chúc cho các chị không bị chị Mai Trang bấn như với bạn nam kia!:-j
Chị Mai Trang:Em bỏ í định có người yêu rùi,chỉ còn mục tiêu có người thương thui

Haizzzzzzzzzzz... cái từ "bấn zai " thật đúng với Mata... Chị đã không còn cách nào chữa bệnh cho nó, dù cố gắng suốt 2 năm qua Va à ! :-<

Mata là 1 thành phần bất hảo mang lại nỗi sợ hãi cho các bạn nam và cqcw bạn nữ lớp mình

Chỉnh sửa lần cuối:
aM đểu thế,phải được ngta qtâm mới thèm nhớ đến :-s

@VA: VA à,em hãy thông cảm cho chị Mata nhé :( Chị Mata vốn bị thiểu năng :( chị í bấn zai vì cảm thấy quá đơn độc giữa dòng đời :(( nếu em k thể là cái cọc để cho chị í níu vào,thì cũng đừng dìm chị í xuống xoáy nước sâu,em nhé :( hãy thông cảm cho chị í,hãy mở lòng từ bi nghe em :((

( =)) ) vịt mẹ mata :))

vịt vịt vịt vịt!!:(( mù văn hóa mấy ngày mất mạng:(:)(( làm sao h? cái model nhà t sáng có 4 đèn:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Hôm nay em cứ tưởng chị Mai Trang phục kích em vậy mà đi đường chả tháy cái mặt ma bấn zai nào cả

Oh my God bạn VA đã hot đến dư lày rồi sao :eek: =))

@ chị Mata: ah cái đấy thì em làm sao có thể biết rõ bằng khổ chủ đc ạ 8-> chắc cũng tầm ... chục thôi :-?

coi bộ chuyện giữa Mata và VA không thể điều hòa được. thôi mày tha cho em nó Mata ạ. đời em nó đang tươi sáng thế kia, ai đành " vùi hoa dập liễu" thế hả!
Mà các bạn thi Onl chưâ, điên quá đi mất, nó cho làm có 1 lần, tao bỏ mất mấy câu. có 76 điểm thôi

tình hình là tuần sau kt hóa, cn, thể dục, lí, anh, toán, nộp 3 bài tập làm văn (xuân diệu, bắc ninh, nhật kí trong tù)~~~~~~~~~~~~ thi olympic~ @-)@-)@-)%-( %-(

k muốn sống nữa:(:)((

tuần này còn hơn cả thi học kì :| tự tử đi cho rảnh.suốt ngày thi với cử :| olympic cái đầu nhà nó í x(

Olympic đc làm lại nh` lần, nhưng mỗi lần làm lại phải đóng thêm 20k, học mãi năm nay chắc thu khối, make money

Back
Bên trên