»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Ngày hội của những con đàn bà :)) Chúc mừng 31 con đàn bà lớp mình nhé! Yêu lắmmmmmmmmm >:-D<
Vs cả, đếch cần hoa, cần quà thì chúng mình cũng vẫn là đàn bà 1 ngày nào đó; nên đứa nào tủi thân tao oánh chết đấy! :-w sao phải xoắn? :)) Pru ơi mai m làm bánh cho mọi ng đi, nhưng m ko đc ăn [-( :"> :))

thôi, bọn con trai lớp mình mà:) chả việc j phải tủi thân:p thứ 4 chúng mình có party mà:D:x

T4 có party j cơ

Huhu khổ quá còn 9 ngày nữa... Mệt vẫn cố chịu đựng :((

Hôhô cả tháng nay mới vào topic, quả nhiên dc mở rộng tầm mắt...
Trường Giang sóng sau xô sóng trước...
Thú vị thật!

Khổ thân thằng bé bảo làm chung với lớp mình ko nghe. Nếu đã có lòng thì lớp H2 có bao giờ bỏ rơi đâu

ông bít cái *** gì mà nói.
Tui với Đạt có bàn luận với nhau nhưng lớp tui âm thịnh dương suy quá nên phải rủ cả Li2 nữa may ra mới làm đc kế hoạch hoành tráng ấy.Nhưng khổ nỗi làm sao mà bảo đc Li2 nên Đạy mơi thôi chứ.Tôi nhắc lại
Ông bít cái *** gì mà nói

----------

Suỵt, kế hoạch mà public thế à.Năm ngoái 3 thằng zai lớp chị cũng mua thiệp tặng con gái nhưng là bị ép buộc l-) .Người đàn ông chân chính sao lại bị dễ dàng nản như thế;)) , cố lên em.Các bạn cũng hiểu mà :x :x.Chị ủng hộ em hehe :x :x

Cảm ơn các chị nhiều

Có lẽ khi sống quá vội người ta thường bỏ qua những điều đơn giản bình thường nhất

@ VA : Em VA đừng buồn :) con gái hay tủi thân vớ vẩn,rồi chúng nó sẽ hiểu ra tấm chân tình của em thôi 8-> :x

@ Cảm ơn anh Nam ạ :x Người nhờ anh hình như là con Cám lớp em :p ;))

@ 8-3 vui vẻ chúng m nhớ :x sớm hay muộn cũng sẽ được làm đàn bà,sao phải vội :)) :"> thứ 4 sẽ có nhiều bất ngờ :-" ;))

không có gì đâu mà:). coi như quà mùng 8-3 cho hàng xóm:)
em nào có lòng tốt tư vấn cho anh chỗ mua túi len handmade đẹp lại rẻ đi:)

e bik! a add nick chị này mà hỏi: snowbell111986
chị ý cái j cũng đan đc luôn:p

mùng 8/3 lớp ta ôm nhau vừa khóc vừa cười :)) chúc các bạn ngày càng cute, học giỏi và trình soi zai càng ngày càng tiến bộ, có thêm thì cưa zai nữa nhé.
@ Việt Anh: cảm ơn em rất rất nhiều. lời chúc thứ 2 chị nhận được trong ngày hôm nay. iêu em lắm!

thua thì sao? tại t k đi cổ vũ đây mà!;)) năm sau tuyển nữ nhất định vô địch. cấm buồn:d

3 vòng của t: 80-80-76 nhục vãi:))

j, vòng ngực của m = vòng eo = 80 và mông chỉ có 76 thôi á :-o =)) =)) =)) thế ra thể thống gì nữa??? =)) =)) =))

Back
Bên trên