»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

j, vòng ngực của m = vòng eo = 80 và mông chỉ có 76 thôi á :-o =)) =)) =)) thế ra thể thống gì nữa??? =)) =)) =))

Mình cũng tưởng thế đấy , đang định hỏi sao hôm trước bảo số đo 3 vòng khác cơ mà :-" .

Mình được 76, đứng thứ 2376. Có khi 13 là số may mắn của mình :-j

j, vòng ngực của m = vòng eo = 80 và mông chỉ có 76 thôi á :-o =)) =)) =)) thế ra thể thống gì nữa??? =)) =)) =))

t biết m chỉ nghĩ đc có thế mà:))^:)^

:eek: cái j thế???

oai bạn Thuỷ Kòi bạn Phương này thì fải... điểm văn cao thế :"> điểm olympic ý \:d/

ờ tớ giở 1 lũ sách ra mà\:d/ ;)

Mình cũng tưởng thế đấy , đang định hỏi sao hôm trước bảo số đo 3 vòng khác cơ mà :-"

nhỡ thế thật thì sao?8-> 8-> hố hố:">

t biết m chỉ nghĩ đc có thế mà:))^:)^

ờ tớ giở 1 lũ sách ra mà\:d/ ;)

nhỡ thế thật thì sao?8-> 8-> hố hố:">

ơ thế số đo kia là cái j thế :-ss tớ tưởng bạn có số đo tồi tệ như thế

bắt đầu loạn chả hiểu j :"> ...

p/s: nhưng cũng fải nói là cậu cũng khá, nhiều ng giở hết 1 lũ sách ra cũng chưa chắc đã làm đc 100 điểm

ơ thế số đo kia là cái j thế :-ss tớ tưởng bạn có số đo tồi tệ như thế

bắt đầu loạn chả hiểu j :"> ...

p/s: nhưng cũng fải nói là cậu cũng khá, nhiều ng giở hết 1 lũ sách ra cũng chưa chắc đã làm đc 100 điểm

eww! bạn này nói đểu mình:-s

tớ làm chn ấy 3 lần nên có "số đo 3 vòng" như thế:-?? :D

BCS được 100 á :eek: 8->

Mà mày đo sai à :| bụng m 80 thì chắc là mày chửa rồi cưng ạ :))

----

Các ty buồn làm j :D điểm vòng 1 chả quan trọng đâu :))

Uầy nhắc mới nhớ TM được 96.7 :)) v~ 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu ko vào sao thấy topic này xôm thế :x
Ngày mai có party cũng vui, nhưng nói thật tao thấy làm thế hơi thừa :-j . 8/3 thì qua lâu rồi, dù gì thì tủi thân cũng tủi thân rồi, bây giờ 8/3 con gái lại đi trao đổi quà cho nhau. Thế thì 2 thằng con trai trong lớp để làm j? :"> Mà mỗi đứa mang 1 món quà đi có nghĩa là 2 thằng cũng đc nhận quà à? :-l . Anw vẫn mong lớp mình ngày mai tổ chức vui :)
À chúng m có biết mua áo màu cứt gà ở đâu ko chỉ chỗ cho t? =))

Hôm nay các chị tổ chức tự sướng nhân ngày 8/3 em mới thấy con gái lớp văn sao mà khổ thế.Các bạn lớp em cũng thế,luôn thiếu thốn sự quan tâm của ngừoi khác giới mà sức em thì chỉ như muối bỏ bể.Thôi ko sao,dù sao đó cũng là đặc thù lớp chuyên các chị ạ.Lúc chúng ta khổ thì rất khổ mà sướng thì rất sướng mà

ơ hn vui mà!:D tự sướng cũng có cái vui của nó:p:-j chả việc j phải buồn các gái nhỉl-) :-"

mỗi tội quà không đến đúng nơi haha

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên