(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

To 1, 2, 3:
It's easy to pretend that you're hurt but you don't want your loves to know, you're trying to hide it but you can't.
It's damn easy.

Chỉnh sửa lần cuối:
To: God
Ôi hôm nay là cái ngày gì vậy ạ? Mọi thứ đều thật là vãi chưởng. :x:x:x
Ôi 4 lần! :x
Sướng!
Thanks mọi người đã cố gắng hết sức! \:d/ :*
Từ giờ sẽ nhiều việc đấy, nâng tầm lên rồi mà. :> Làm ăn cho cẩn thận k thì chết. :-ss Cố lên, yo! \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
To:....
Hic thương quá đi mất :(( Mình bị ngu rồi :( Đúng là đồng bệnh tương lân :(
Cố gắng lên nào :x Yo !!

Chúc mừng mọi ng :x:x:x:x hôm nay nghe kể thật là sung sướng:x các bạn thật giỏi :"> còn mình chả giúp đc gì :"> bl quá :"> may mà mọi thứđều suôn sẻ :* chúng ta sẽ thành công :*

@D: ôi em lại làm mình sung sướng quá. :x 8-> sung sướng đi kèm với lo. :-s

I'll try to love you more day by day. >:-D< My a1 love.

To: mọi người nhé >:-D<
Sáng nay loạn quá, k phải là do lỗi của ai cả, chỉ là do hoàn cảnh bế tắc quá thôi. Làm cái gì cũng có xm, cái đấy là chuyện bình thường. Cái chính là sau những lần đó thì mình rút ra được kinh nghiệm, và như có người nói, phải nhìn vào những cái lớn hơn mà cố gắng.;)) Bọn mình đã quyết tâm sẽ tíêp tục. Dù có chuyện gì xảy ra thì cũng đã cố gắng hết sức, thế là được. Với cả, dù sao, qua vụ này, bọn mình cũng thu được nhiều thứ, và gần nhau hơn, đúng hem?
Cố lên nào!
Yêu cả nhà nhiều lắm! >:-D< :* :x

To: mình
mai nhớ keep calm. :)
tối nay cũng phải keep calm mà từ từ giải quyết công việc. :)
k được bấn nếu k thì chẳng ra cái gì. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
To you:
Có 2 con người khiến mình cảm thấy đời thật là phức tạp :-s cả 2 khiến mình mở mang tầm mắt-và làm mình sợ, thật sự :-ss

To em Ngàn:
Thật ra cái chuyện cái bạn em viết from to không hề serious đến thế đâu, nếu chỉ dừng lại ở mức độ xã giao bình thường thì chắc là ok. Nhưng mà nếu là mình mình sẽ chọn cách nào mình cảm thấy thoải mái nhất :x tùy em thôi.

To mày:
Mày chả bao giờ đọc được cái này, nhưng mà kệ, thnx mày nhiều lắm.

Muốn học quân sự nữa thầy ơi :( Thầy cute thế :(( thầy đừng đi :((

Thầy hiền dã man ạ. :x

Ừm mình biết rồi em ạ. :">
Yêu em lắm. Thanks em hnay làm kịch bản cho mình. >:-D<

from me :)
to a beautiful Japanese flower , named Hanna :*

everything I wanna say I've told you already
so ....... in conclusion ....... :">

cheer up , girl >:-D<
whoever you are , wherever you are , however your family is , you're still A1er , right :) you still devote everything you have to it , right :)
nothing changes
so ....... " sao phải xoắn " :>
everything you did , you do , we all recognize and appreciate it :D believe me , your parents will be very proud of you >:-D< and we do , either >:-D<
'Cause you're their daughter , and .......you're our friend :)

will my friend say two words " give up " ? No [-( You know you mean a lot to us :x

We're just all kidz , right :) There's something we cannot do anything about it . Just try all our best >:-D< I promised , and I keep my promise
Keep trying , working it out 'till it's REALLY impossible
" xin đến khi da mặt dày như da trâu " =))

We'll all understand your situation sooner or later :) Just contribute all you've got , what you feel : " ok it's fine " to give :D:p

You're an A1er :* No A1er stands outside [-( We all join in together :x

to sếp Nhím :* : em bị ốm quá :"> ko cập nhập tình hình :( chả biết lớp mình có chuyện j :( bất lực ko biết làm j :(( nhưng sếp cố lên nhé >:-D< sếp là cánh trym đầu đàn mà :*
yêu sếp :*

to mọi người : cố lên mọi người >:-D< bọn mình sẽ thoát ra khỏi bế tắc thôi mà :)>:-D< Bình tĩnh đi mọi người

to Leslie : :( why the f*cking script-writer let you die :(( whyyyyyyyyyyyyy =((=(:):)( I would miss you :( Leslie :( you're so crazy :x:x:x=))=))=)) love your abnormalities :*
to the evil man : If i were a Queen :> , I would kill you B-) put you to my sword B-) No mercy . No prisoner B-) I would be a good Queen :>

Yeah I know I'm sick :">

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

to you : so long . so long . postpone . reasons . postpone .........
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thầy nhớ giữ lời hứa đấy :)

Bọn em đứa nào cũng nhớ thầy >:-D<

To you.
Yeah i know things are sooooooo "dồn dập" lately. It's like we're always rush for sth. :)) But that's sth we have to deal with if we decide to do this. :) I know you can do it. I believe in you. >:-D< :*
I almost forgot, about the 2 people you were talking about, they open my eyes, too. But life is not made complicated by them, they make life suck. :))
Anyway, you dont have to be scared or sth, we are the one who make them scared my dear. ;))

----------

@PMy: Mình thích cái stt của bạn. :x Đúng quá. :))

Mệt kinh. :-<
"Where will this lead to?"
"Nowhere."
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
From Carin,

Thax for taking me to those place, with the cakes, the drink and your smile. It's so right to walk along with you, under this sky, in this cold wind of winter.

I miss us more than I can say.

@2 bạn: mình đc nh` hơn mất mà >:) mình nhớ nhũng j 2 bạn nói đấy, cấm có chạy ;)

@bò: ko biết nói j :| mẹ mày :-w đáng nhẽ mày nên ở nhà vs tao >:p

@ôg: tôi thề là chưa bao h thấy mình vô dụng đến thế :)) dù sao cũng nhạt :D

chúc mày thành công ;)) have the girl of ur dream ;)) a perfect date for the prom ;))

Back
Bên trên