(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Chẳng biết nữa...
Chẳng phải riêng chuyện này đâu...

To: you
tự nhiên muốn nói chuyện kinh khủng...
dậy đi...

----------

To: you (lần 2)
Dậy đi...
Tớ muốn nói chuyện lắm... :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
it does take some time to gain the faith BUT we'd be normal if there were no breakthrough. however breakthrough seems not to be very willing to wait for anyone.

btw, i did gain my parents' faith but not in that way :)

To: #1
What you said did make me feel slightly ashamed of myself.:"> But the truth is, you were not in my situation, so i dont think you understand everything thoroughly. Thanks anyway...
Thanks dear, for going to LD str. with me. :x
Thanks for supporting me when im nervous, too. :x
Love you so much my dear Lanh. >:-D<
Saw you cry, and didnt know what to do beside hugging...
What else can i say...
i've run out of words dear, feeling so... bl cuz i cant help you get out of it...
it's gonna be over, just a matter of time...
love... >:-D<
Choáng quá! :|

Chỉnh sửa lần cuối:
To mommy: đi ngắm ... sau này nếu mà ko get married còn tự sướng =))
Với lại tell the truth about men ;))
Vui nhờ :x :x

to các bạn
hihi :x
đọc bài hôm qua của Lanh rồi :)
mẹ mình k giống như thế :D mẹ mình có ký, và có ủng hộ cái đấy :)
chỉ đơn giản là các mẹ đôi khi thực sự quá cầu toàn về chúng ta thôi :p
chuyện cái đơn đúng là nên thuyết phục từ từ vậy :D
còn các chuyện khác, cũng đúg là nên hiểu cho bố mẹ :)
nhưng mình đã hiểu cho mẹ hàng cơ số lần rồi :) chỉ là nên nghĩ cách giải quyết thôi, cái gì cũng có cách giải quyết :x

to u1
mình thấy e nói rất đúg í, giữa hàng bao nhiêu thứ lằng nhằng cần giải quyết, chọn cho mình một thứ quan trọng nhất :) và hãy tập trung xử lí nó cho xong trước đã :) đúg thật là đúg em àh >:-D< ... dù sinh năm 93, em thực sự rất là người lớn :*

to u2
...lời khuyên của ấy cũng đúng :) "làm như thế là hơi quá đáng, nếu k muốn nói là k ngoan, nhím làm thế nào cho hợp lý thì làm" :) đơn giản nhưng hiệu quả :)) ít nhất nó cũg khiến tớ trở nên ngoan hơn với mẹ =))
thanks everyone for giving me sound advice :x

Thanks!
Đùa cả ngày hôm nay tớ ngồi lo mà chẳng dám hỏi han mọi người xem tình hình thế nào vì thấy ai cũng rối bời bận rộn, may mà cậu thông báo. Ôi nhẹ cả người í, sướng nữa, phởn nữa. Lại có hứng làm việc rồi. :x \:d/
Yêu thầy quá đi mất! :x:x:x
Cảm ơn ấy. :)
Cố lên. :)
(Lanh) Ừ vui mà. :x Ngắm...
Thật là long lanh... 8->
#Huy
Ấy, thật là... Sao lại tiếc nhỉ? :| K phải í tớ là ấy k nên tiếc, nhưng mà nếu ấy k thử thì sao biết là k được, sao biết là liệu ấy có tốn công sức hay không. :|
Ấy đã nói k đồng í tớ cũng chịu thật rồi, chỉ là thấy phong cách làm việc của ấy thật là k chuyên nghiệp. [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
#1 Suddenly i think of you today :) Hope hope hope...
#2 Well cheer girl. Do whatever you think it's right.
Thing's gonna be alright :) Believe... believe... :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Miss you so much. You are not here to share my happiness.
Miss your warm voice. Miss your care. Miss your smile. Miss your hug. Miss your kiss.
I am not a good girl. I was not by your side when you were still alive. Wish I could turn back the time...
it's too late.

trêu vì yêu quý hay để cho vui, hãy biết chọn cho nó đúng thời điểm để trêu.
quá đáng ko đúng lúc rồi đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
To 2 em:
=)) hôm nay làm việc thì ít mà buôn thì nhiều
Dù sao thì mọi thứ cũng hòm hòm, thôi kệ mi`nh relax :x
Nhưng mà chiều nay được cười sướng thế không biết =)) =)) =)) =))

To sếp:
Thnx sếp, hôm nay bọn em làm việc vui lắm, sếp cứ yên tâm :x

To: you
Sao tự nhiên lại như thế? :((
À mình quên mất, làm sao mà như cũ được nữa. :">
Thôi, chấp nhận nào. :)

to các em :(

sếp xin lỗi vì hôm nay hành xử rất thiếu suy nghĩ :-<
cơ bản dạo này ức chế nhiều việc nên kiểu k thể kiềm chế bản thân :( thấy hết sức bất lực =((

sếp hứa lần sau sẽ k như thế nữa :(

P.S: to em nào hnay hỏi "mấy tuổi rồi??": sếp 16 (viết bằng chữ: mười sáu) tuổi :x yeah :x tự dưng thấy mình lớn vãi :x hố hố :x \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:

cơ bản dạo này ức chế nhiều việc nên kiểu k thể kiềm chế bản thân :( thấy hết sức bất lực =((

P.S: to em nào hnay hỏi "mấy tuổi rồi??": sếp 16 (viết bằng chữ: mười sáu) tuổi :x yeah :x tự dưng thấy mình lớn vãi :x hố hố :x \:d/

Thực sự xin lỗi sếp vì đã trêu sếp ngay từ đầu.
Cơ mà cứ tự hào đi sếp. Một bạn 15 tuổi hỏi sếp câu ấy đấy. ;))

thế này là có văn bản rồi nghe chưa ;)) lần sau mà láo là ăn đòn >:) sếp biết em rồi mà ~o)

em cũng thấy sếp lớn mà 8->

@ Nhím iêu >:-D<
no-one has a big heart like you >:-D<no matter how small you are :*

@ to me:
yeahhhhhhhhhhh cố lên đc ngày vui như này là fải fát huy :>

Chỉnh sửa lần cuối:
@ cô: cô à tôi ghét cô lắm. Cô quá đáng lắm. Xa nhau thì đã sao ? Ai bảo cô tự kỉ ám thị làm gì ? Ít nhất có nghĩ thế thì cũng đừng nói ra, làm hỏng bét tất cả. Làm tôi với cô nói chuyện cứ như chửi nhau ý. Tại cô hết cả. Đồ con bò.

@ cô kia: thèm ôm quá. kệ con kia, mình vẫn còn yêu nhau unconditionally và yêu mãi ý nhỉ. Dạo này tôi sợ mất cô phết :D :D gì nhỉ, ty chúng mình như kiểu cây xanh :D :D nhg mà không, là xương rồng :D :D
Yêu lắm, muốn ôm lắm, nhớ nhiều lắm, lắm lắm lắm lắm :((

To sếp:
Có lớn hay không không phải ở cái khổ hình người mà là ở cái cách cư xử đó :) :x

Có bao giờ bình minh sẽ đến
Khi ngày qua trời ko buông nắng

âm thầm lang thang tìm trong những giấc mơ

mãi mong
nắng

Back
Bên trên