(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

It hurts. Again. :)) :)) :))

To: Lý, Lanh
Thanks 2 bạn đã hỏi thăm.:x Hnay mình làm bài, đến 40' cuối giờ mình buông xuôi, ngồi nghĩ xem nên dán poster ở những đâu. =))

Gửi đến Chúa. :)
Tạ ơn Người vì đã giúp con bận trở lại. :)
Tạ ơn Người vì đã cho con gặp được các em ý và các bạn ý. :)
Tạ ơn Người vì đã giúp con va vấp để con trưởng thành hơn. Mặc dù con thấy con va vấp xong chẳng trưởng thành hơn bao nhiêu thậm chí ngu đi trông thấy. :">

To: em
Ừ mình nghe em. Em nói đúng mà. :) Lẽ ra mình nên nghe em từ lần trước. Thôi lần này hi vọng chưa muộn. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
To: abcxyz1 và abcxyz2
Hôm nay nhiều chuyện quá quá quá ý. :((
Nhưng mà ổn rồi. :) Mình đang cực kì bình tĩnh. :)
Thanks 2 bạn. :x Vì đã an ủi động viên giải thích vân vân và vân vân. :x
Esp. bạn abcxyz1
Sorry bạn vì mấy ngày qua mình làm bạn mệt mỏi. :">
Giờ thì rất là ổn ý.
Cũng phải thanks bạn nữa. Vì bạn đã đưa ra solution và decision cực kì đúng đắn. :)
I believe now it has truly reached a stable state. :)

Hug cả 2 bạn, 2 cái.
>:-D< >:-D<

Sometimes you have to give up a thing to gain another. :)
Not a wrong choice, my dear.
That's life. :)
I think you should read "Bến quê". :"> Again.
A fresh start. :)
>:-D<
Oh, i almost forgot. "Mảnh trăng cuối rừng" is not a bad choice, either. You'll love N and L. ;)
One day, you'll find sth like what they've got. I believe. :)

To: em Phượng
Chờ chờ chờ chờ chờ.
Nhớ em quá. :((
Em nhanh đến trg` nhá. :*

Chỉnh sửa lần cuối:
not very complicated :-B just too superficial >:p

----------

just posted the previous =)) i told you, i'm not very complicated in the long run =))

hơ hơ hơ 8-} vãi chưởng ! mình chỉ xin nói một câu : Cuộc đời sao mà phức tạp! :))
:)):))

To mẹ:

tiết kiệm làm gì :)) Con tiết kiệm còn có lý, mẹ cứ sung sướng đi, mua quần áo, ăn uống thoải mái vào :))

Phải, mẹ phải sống cho thật đầy đủ, con không muốn mẹ của con khổ nữa :( Như vậy là đủ lắm rồi :(

To you:
Dạo này mình bị chán, chán học, chán làm, chả có mood đâu mà viết lách. Nói chung là ngay từ đầu mình đã thấy không viết được rồi mà, cái kiểu mơi mơi mình không biết viết đâu. Cái gì mình cảm thấy mình không làm được thì dù có làm kết quả cũng sẽ như xít thôi :))
Anw, mình sẽ làm việc khác. Cái đấy k hợp mình lắm :D

To you2:
:p chả hiểu em nữa, lúc trước quyết tâm lắm cơ mà, bây h lại thành như thế. Thôi dù sao em đã chấp nhận, mà em vui là được rồi :D

To you3:
Mình thề là sẽ không chửi ai dở hơi nữa

To you4:
I thought it all ended the day u went, but it suddenly comes back when u come back.

To chị chủ:
Hôm nào làm thiếp X mas cho mình đi :x:x:x:x:x

to: any1
alo 1-2-3-4. :(( mình cần cân ngay lập tức =((. huhu có ai có ko trả lời đi T_T. sao tự nhiên lại khốn nạn thế này
[too pissed so i hav to spam]

Mình bị điên :)) Cuộc sống thật là phức tạp hay là mình đã làm cho nó phức tạp nhỉ ??? :)) Chả biêt !!

Hân ơi cuộc sống vốn phức tạp và mình cũng làm mọi thứ phức tạp nữa nên nó càng trở nên phức tạp hơn !!!
Tôi cũng chán lắm cơ :))

@ những ng` cần @ ;))

#1 Giảm cân làm gì em iêu? [-x Em thế là xinh rồi. :x Mũm mĩm đáng iêu. :x

#2 Em biết mà. Em ổn mà. K sao hết. Yêu lắm. >:-D<

#3 Ừ thôi mình biết em k có hứng. :"> Thôi lần sau mình giao cho em việc gì em... có hứng. ;))

#4 Chuyện của em ổn rồi mà em, có gì phức tạp đâu. :)

----------

To: you
I dont know, really dont know where to start. :">
You've changed A LOT. :) Your appearance, your way of talking,... bla bla...
Of course in a better way.
Im proud of you. :x
3 months.
They've definitely done wonders for you. :p
Different. Yes, a little. But inside, i believe you're still the same... still my pt...
Love... :*

Chỉnh sửa lần cuối:
To you:
Em ko biết hôm nay mình xúc động thế nào đâu :x tự hào về em lắm :x

To you2:
Bình tĩnh giải quyết mọi việc nhé ;) Hãy tự tin là cô con gái lớn trong nhà, gánh vác mọi việc của gia đình, là cô Liên của thế kỷ 21. Con gái không chỉ biết mỗi nấu cơm với rửa bát đâu, con gải còn biết giải quyết mâu thuẫn nữa cơ :*
iêu :*

To mommy: thần tượng của mình :x :x mẹ con mình vừa kết nạp thần tượng mới ;)) =))

to PT: PT iêu quý, cuối cùng PT cũng về với tớ (tuy chưa về hẳn T_T) iêu quá PT ơi :(( :(( :(( :x :x :* hnào chúng mình lại chơi trò con bò 8-> vẫn stuck ở cái desert 4 thôi :"> iêu quá :(( hu hu :((

to cô Ngàn: thanks nhé cô Ngàn :x mặc dù cô Ngàn rất cáu kỉnh, mấy hôm trước lại còn tranh jành PT với mình nhưng hnay lại nhường PT cho mình ngồi cạnh từ đầu đến cuối, iêu quá :*

@Lanh: Ờ thần tượng mới. 8-> =))
Mẹ phải đi tìm hiểu về thần tượng cũ đây. :x Chả biết gì cả. :">

@sếp: thanks. :) iêu lắm lắm luôn ý. :*

@duke, vassar: =P~ :">

@me: time to stop. :) bear in mind that you cant... it's not going anywhere... :)

@2 ng`: sợ 2 ng` quá. :-ss sao 2 ng` lại có thể đã từng ở cùng một nơi với em ý được cơ chứ? hự hự.

Chỉnh sửa lần cuối:
To mọi người:
Mình đếm được 9 từ phức tạp trong cái trang này :-s vãi tje :)) :)) :))
Mọi người cố lên :x >:d< và hạn chế dùng cái từ đấy thôi, nghe thật là phức tạp =))

@ chị: chị à, tnhiên hnay em ngồi dớ dẩn lại nhớ nhớ chị mới chết :p. Em nhớ trống cơm, em nhớ sleepover :p. Chị chả biết đâu, chị là người đã cho em thấy em làm unique, em inferior to noone, là ng kiểu raise em up :D, quan tâm đến em mà em ít ngờ đến nhất ý >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên