(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

@nn: gọi thế có sao đâu mà ;)) khó tính thế ;;)
Lên from to nhiều thành người nổi tiếng thích thế còn gì ;))
@Chủ : ước lượng xem khoảng bao giờ chị Thắm xem xong đĩa nhé. TÌnh hình là em có nhiều người đặt hàng quá :">

@bạn PMy: tình hình là mình với bạn cùng phòng đấy. :x Chẳng biết có gần nhau k nữa. Thôi cùng phòng là tốt rồi, hí hí. ;)) Đỡ sợ. >:-D<

@em: chết, mình cũng excited quá em à. :)) :"> mai nhỉ. ;))

@you: thank you. :)

to u.
ko biết nói thế nào nữa :(
nhưng mà fải nghĩ kĩ trước khi làm j đó em àh :p cái này ko nên kéo dài đâu :(
i'm just afraid ....that.... it's gonna hurt u :(
sometimes u need to forget and move on :( let him see what he's lost, that's the best way to take revenge :)
anyway, I will be here to back you up :) by ur side :*

to em.
sếp uống thuốc rồi :x thanks em nhiều nhiều :* iêu em nhiều nhiều nhiều >:-D<

to myself.
có quá nhiều thứ để confused :-< làm thế nào bây h :( tương lai mù mịt quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
To bà: có đứa tương lai mù mịt hơn bà nè. À, quên, đen đặc chứ, chả đc mù mịt:(.
To Hngàn: Big hug:X
To các bạn: mai có cái gì thế? Mình hem hiểu:". Cho mình hớn với:">

@ sếp vs Pham My: yên tâm có đứa còn tương lai quánh đặc với vón cục hơn mọi ng nhiều =))=))=))=))=))kệ đời mà sống như ai đó thôi chứ biết sao h :-?

dis hôm nay nhìn thấy nhiều cái rất là hay :x vô cùng vui :x vô cùng vãi chưởng :x thật là văng tiểu :)) kể ra cuộc đời vẫn cứ là cuộc đời :-? nhiều cái nó chướng tai gai mắt mà nó hàm hồ lắm ế :-j cơ mà biết làm cái éo gì bây h :)) nó cứ cố tình hiện ra trước mắt mình đới chứ =))=))=)) éo nhìn cơ mà vẫn có đứa vạch mắt ra cho mà ngưỡng b-(
nói chung ý, rút ra cái bài học là cả tin quá với lãng mạn mơ mộng quá thì cũng chỉ là cái thứ hão huyền mà thôi, sự thật phũ phàng thì chấp nhận đe :)) cuộc đời mờ 8-> ngu thì bây h chịu hậu quả rồi đới =))=))=)) trách éo gì ai, tự vả vào mặt mình bẩu :" Sao mày ăn cái đếch gì mà ngu si đần độn thế " ^:)^ ngu thật! Kể ra thì có sai lầm mới biết đường mà đứng lên, mà mở to cái con mắt ra, mà thận trọng sau này b-( ko nhận ra thì cứ mãi u mê rồi tin tưởng này nọ :)):))=))=)) trong cái rủi cũng có cái may :-j thôi thì ta try to look on the bright side of things vậy :-j

Chào thân ái và quyết thắng :-h
P/S : mai e đi xem hài kịch có ai đi cùng hem ;;)

To: em
Mình thấy đây là bài hay nhất của em từ hôm trước đến giờ. :))=D> =D> =D> <:p <:p <:p
Em nói rất đúng em à. :)) Mình thấy cái này mình thật sự, thật sự phải học tập em. Em mạnh mẽ hơn mình, và hơn mình tưởng rất nhiều. :"> :x Sao từ trước đến giờ mình k tự nói với bản thân mình được thế này nhỉ? b-(
Dù sao cũng đã xong. Đời lại phởn như chưa bao giờ phởn hơn. :))
Chào thân ái và quyết thắng. :-h
Mai mình có nên đi không nhỉ? 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
=))=))=)) ĐM ơi đi chơi vs e vui quá ý :x vãi chưởng :x cười ngoặt nghẽo như hai con điên :))=))=)) hay quá đi mất =)) zồi ôi :-j
văng tiểu =))

mình chưa hả hê đâu nhé :)):)):))
gimme more =))=))

let's take the last shot ;))

BANG !!!!!!!

u're dead , boy B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
nói chung ý, rút ra cái bài học là cả tin quá với lãng mạn mơ mộng quá thì cũng chỉ là cái thứ hão huyền mà thôi, sự thật phũ phàng thì chấp nhận đe :)) cuộc đời mờ 8-> ngu thì bây h chịu hậu quả rồi đới =))=))=)) trách éo gì ai, tự vả vào mặt mình bẩu :" Sao mày ăn cái đếch gì mà ngu si đần độn thế " ^:)^ ngu thật!

câu này ngon :>. chuẩn =D>

to sb
i love you :*. we've an agreement. you've promised ;). keep it :x
wanna hold you tight. really. you the only one i want to do so :x.
once again. i love you :)
though i know you'll soon belong to someone else. but i'm pleased with the fact, that no one can replace me :). that you want to keep st for us only. that i have the privilege to do st special. that you still want to be with me no matter what. i-am-really-happy :) :*

Thật là k còn gì để nói. K còn lời nào để nói hết. :|
K còn từ nào để diễn tả cảm xúc. :|
Lost for words.

To chủ: Thanks chủ nhá. Yêu nhắm. :x :* >:-D< Lúc đấy may mà có chủ kể chuyện sáng nay làm em đỡ ghê. :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) bản chất đã lộ hết ra rồi =)) Éo còn cái j để mà khốn nạn hơn đc nữa =)) chắc chỉ thiếu mỗi nước tận mắt nhìn thấy cảnh thân mật hơn nữa là hết :-j lén la lén lút như 1 thằng ăn trộm :-j ban phát cái sự mơi cho ko thiếu 1 ai :)) " whoever u are , whatever u're like " 8->:-j buddy , u've gone so far :) totally different :) the guy we know is gone :) personally , i'm so disappointed of u :) how " khốn nạn " u're :)) u don't deserve walking with my girl in one path :) if it's impossible to come back these days , if it's too far to be back to " you " before , it's better to let it go :) go away and bring your f*cking lies along :) f*ck off from her life :-j please don't make us to see your " khốn nạn" anymore :-j it's enough for her . The sincerity and faithfulness deserve your best :) not the reproachs . Mà nói thẳng ra là bây h cũng chẳng có tư cách đek j để trách nhau :-j and don't think that there's only one "poor " girl in the world :-j turn around and have a look :-j there's no one who only receives happiness . It's so funny that u think it makes someone special or has emotional deprivation or needs compensating :-& sống đúng tuổi của mình đi :| mở mắt ra mà nhìn xem nỗi buồn của ng xung quanh mình là j đi :| think about her feelings , take care of others before showing that u're a hero of a " poor " girl

u've lost urself . i can't recognize u , a friend of mine no more :| if u don't stop it , sorry , i don't have such a " khốn nạn " friend :| and keep on with these girls :-j it just makes urself cheaper and cheaper :)

And blame urself first :-j . it's not our fault that we caught your unfaithfulness :-j ko muốn thiên hạ thấy thì đừng có làm :-j By the way , u're unqualified to judge him /:)/:):-j Sweet as u WERE , not as others :) I'm sure that at least he was sincere when he smsed me :) not like u . even a stranger u can " mơi " too . Don't get him involved in this mess :)) i don't want anyone speak badly of him

----------------
I know it hurts :) when u HAVE TO be in a vindictive hatred for the one u love , with all the heart and soul , even sometimes get sick of him . Taking a revenge , hurting him is even hurtful 1000 times than hurting urself . U look at him , and realize that he's totally a strange person :) there's no your images in his eyes , completely blank :) The one u love , standing in front of u , so close , and so far :) he's changed , his characters've changed , his feelings've changed . He no longer belongs to u , girl . So far .......... it hurts so much . Years and years pass by , much efforts to build up the relationship . I know u're sensible , faithful , and sincere . always keep on waiting for him . but he totally takes it for granted . what the **** is " vớ đc như thế hơn vớ đc cục vàng " 8-} " bát phở ngon hơn bát cơm " 8-} When words turned out to be big lies in the end , when ur love betrays u , cheats behind ur back after years , everything seems to be broken , collapsed :)) ( if my hubby's a womanizer :| i'll kill him and then suicide following him :| seriously ) Explode with anger ? of course . But I hope , after taking revenge satisfactorily , please , find the way getting out of it . Best to forget :) Being related to him , even :x or =(( just makes u much more tired and hurtful , more tears and anger . Revenge >:)>:) and then make him f*ck off :-h:-h:-h

----------
u know , what goes around comes around , hurt ng khác thì sẽ nhận lại những j y như thế . đạp đổ tất cả của bao nhiêu năm :) as i said , the most beautiful thing in the world is that u have someone always care for u . and if u hurt this one , the one who loses more is u :) and . never underestimate a girl ;) don't try to win in the game that u're only gonna lose :-j nếu đã coi đây chỉ như trò chơi thì dễ thôi :-j thik chơi thì chơi luôn :)) chờ xem :)) sẽ còn nhiều trò hay ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
honnie :* Thanks so much 4 supporting me :( It makes sense the whole world to me >:-D<
Cảm ơn e.
>:-D<

To: mình
Làm thế nào bây giờ? :(( Ôi k biết làm thế nào. :((

To: các em
Thế nào rồi? ;;) \:d/

to ...

k nói đc j :| vì tất cả cái j mình nghĩ thì các em đã nói hết rồi :)
đáng vứt toẹt vào toilet, giật nước xả!!! Ùm !!!

to u

remember, one door closed, another will open :*

to u
thanks everyone >:-D<
cảm ơn vì bảo là "mai đi thi làm bài tốt nhé" :*
nghỉ ngơi và uống thuốc đi >:-D< iêu lắm :x

God, this topic is turning into some kinda crap... =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Các bạn gái A1 làm mình sợ :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

Back
Bên trên