(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

To you:
Trở lại với 2 năm trước, lại với 1 lũ nghịch ngợm, vẫn là cảm giác của 2 năm trước. Nó không sống lại, không trỗi dậy, vì bình thường nó vẫn tồn tại mãnh liệt trong mình. Có 1 cái gì đó rất riêng :) rất đặc biệt. Lại là thầy với triết học, lại là cô lúc nào cũng làm cả lớp cười nghiêng ngả, lại là cô với những cái ôm và giọt nước mắt yêu thương chân tình. Lại là mọi người ....

Yêu thầy, yêu cô, yêu các bạn.

Take me back to time that's over... take me back to days gone by... :)
Hope that i'll not regret for canceling a day with my cm to hang out with you... :)
Cant believe i still wanna come back...
Still wanna see the corridor, the yards...
the faces... old and new...
i have to admit you are very, very... dở hơi. YOU always distract me when im concentrating in class, with your bells ringing, your voice through the radio, esp today when you play Fragrant Rice in the middle of my exam, your sounds... YOU make me feel embarrassed sometimes when people keep telling me that you suck. :)) >:p But the truth is: To some extent, on some aspects, you do. :))
Haizzzz, silly me, i still wanna get back to you... b-(
See you 2morrow, and dont make me disappointed. :|

Chỉnh sửa lần cuối:
to all you guyz - my big LOVE >:-D<

cảm giác lại đc trở về năm cấp 2 huy hoàng .... vui lắm lắm lắm các bạn ơi :x
Mai mít thật là khác, Ngọc xinh:x, e Lìn vẫn dở hơi như trước =)) thằng Đạt vẫn dâm dê bậy bạ cho mấy câu ko nhịn đc :)) con Nga..Bù..Na...Zinh..... ôi nhớ quá nhớ quá >:D<

Lâu lắm ko đc nghe Phương Linh vs sếp Kha song ca, hnay nghe lại....:x:x:x ôi:x

@ to cô HLan : "Cô mãi là cô giáo của chúng con!"
@ to thầy Thoại :" 9B iêu thầy THoại nhất!"
@ to cô Thân :" =))=))=))=))" ( ko biết nói gì :)) vì cô quá ....vô đối =)))

to 9Bers : mãi iêu các bạn >:-D<ko đâu ...special như 9B của chúng mình :*

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn nói hết rồi :"> mình nói 1 câu thôi

9B , u're the love of my life :x:*

yêu :x

To: mọi người
Cảm ơn nhiều, nhất là thầy. :x :* >:-D<
Con chúc thầy ngày 20/11 vui vẻ. :x

to everyone : HMS 3 hay vkl :)) như phim hài =))=))=))
to thầy : :x:x:x:x ko ai như thầy :))
thầy 20.11 vui vẻ :x

to 9B: sống lại những ngày xưa :x :*

to thầy và các bạn:
lâu lắm rồi em mới lại có một ngày như hôm nay ... :)
cám ơn thầy nhiều lắm thầy àh >:-D<
P.S: HSM3 như kiểu truyện của Thạch Lam 8-> ko có cốt truyện :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
@: i'm sincerely sry 4 changing our plan twice. however >:), if you get it, you will owe me, a lot b-)
@: this paper is f*cking complicated :-B save it for later. maybe this saturday.
@: em chả thấy ái ngại cho thầy lắm :D dù sao cũng phải công nhận là thầy rất xì tin :> chúc thầy 20/11 vui vẻ. đáng nhẽ phải lấy cái ảnh xếp chữ Đ'
@: your things are complicated :-B too :-B hope that everything's gonna be fine by the end of this week.
@: recollection and dream :) not gonna take long :)

----------

sry :| dont think that it'd be that quick :| will rearrange things 8-|

Wish that people are not complicated that way!!
Wish that I can control my mouth !!
To: me
CUỘC ĐỜI LÀ MỘT CON ĐƯỜNG NHỎ QUANH CO. HẠNH PHÚC LÀ CÁI NẰM SAU NHỮNG NỤ HOA HÉ NỞ. NẾU BẠN CHỈ BIẾT ĐI VỀ PHÍA CUỐI CON ĐƯỜNG, MÀ KHÔNG BIẾT NỖ LỰC YÊU THƯƠNG VÀ QUAN TÂM ĐẾN DÒNG CHẢY CỦA SỰ SỐNG QUANH BẠN, BẠN SẼ CHẲNG BAO GIỜ TÌM THẤY HẠNH PHÚC TỪ NHỮNG NỤ HOA ẤY...

@ con ở trên: bị hỏng phím Capslock àh /:)

@ A1: A1 ơi nhớ quá =(( giống cảm giác lúc nói Jakub ơi nhớ quá ấy. Nhg mà thấm hơn và buồn thật =((

@ cô: cô ơi bây h tôi mới đọc đc hố hố. Thôi cô đừng cố be sweet cả tôi cô ạh :-< thật càng cố càng nhạt :-<. Với cả tôi biết rồi, biết từ lâu rồi, chúng ta luôn thuộc về nhau mà nhỉ hí hí. Cả tôi cũng yêu Sư béo lắm mà mãi chẳng gặp lại :(

Chỉnh sửa lần cuối:
to u.

cuộc sống giống như một chiếc đồng hồ cát ... quá khứ làm nên hiện tại và tương lai :)

finally I have to confess that now I regret ...

To: cô Nguyệt
Cô ơi mai cô đừng trông chặt. :-ss Mai cô đừng cho đề khó.

To: thầy Trung
Thầy ơi mai thầy làm ơn mang hộ con cái máy tính của thầy. :-ss

----------

Thầy ơi mai thầy làm ơn đăng kí được phòng máy nếu k công sức download video và dịch video của bọn con thành mây khói. ^:)^

To bà, sếp Trym: I'm not kind of person who is sympathetic or good at giving advices. I even seem to be indifferent. So today I am sorry for not knowing what to do to cheer u up. However, whenever u need a shoulder to cry on or a hand to hold, I'm here by ur side.

to someone : rẻ tiền vãi chưởng ra =))=)) éo gì khốn nạn éo ai bằng =)) đây khinh bằng nửa con mắt :)):)) xin lỗi thời kì cả tin qua rồi :)) đây học đc bài học vô giá qua đằng đấy rồi :))

Back
Bên trên