(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

@ Am I superficial ??? :(:)(:)(( mommy why you tell about me like that =((
=))=))=))=))=)) :">

to u.

Don't make me do what I dont want to. my friends, the ones i love, never make me do anything like that. i'm not a girl who never hates anyone. and u dont want me to hate u right :)
if u are my friend, never force me to do what I dont like again :)
I think u understand :)

Chỉnh sửa lần cuối:
To myself:
MÌnh không hiểu, mình thực sự không hiểu. Và mình không biết :(( ôi trời, gây ra tai họa rồi. Sự hiểu lầm quá lớn. =((

To: Lanh
K sao đâu con. thực ra là có sao. :"> ừ đến thế này rồi thì ai cũng thấy lo. nhưng mà sẽ giải quyết được con à.:)

To: em
Thôi. Tùy em. :) Nếu em cảm thấy việc đó đúng. :)

To: cậu
À bây giờ tớ mới thấy tớ đã quyết định đúng đắn. Tớ chỉ k ngờ bây giờ cậu lại đến thế này. :-< Thực ra trước đây tớ đã cảm nhận được là một ngày nào đó vì mục đích của cậu mà cậu sẽ, có thể, đánh đổi tất cả, thậm chí cả tình bạn của bọn mình. Haizzzzz, xem ra tớ đã đúng.... Dù sao đi nữa thì cũng chúc cậu may mắn, tớ nghĩ là cậu sẽ còn vươn xa, sẽ thành công. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
to em Ngàn:
đừng nói thế :) quyết định sai bây h chưa hẳn đã là sai về sau :)
chưa thể nói trước bất cứ điều j mà :p và dù có chuyện j thì chúng ta cũng iêu em í mà >:-D< đúg ko :x

to Lanh iêu.
yên tâm mọi thứ sẽ ổn mà >:-D< đừng lo :)

to cô.
con chúc cô có một 20/11 vui vẻ >:-D<
và chúc cô hạnh phúc nữa :*
hi hi :x love u so :*

Chỉnh sửa lần cuối:
@ cái bọn ý: Ôi giời ơi đời thật là dog. ôi giời ơi đồ tởm lợm ôi giời ơi.
điên quá :-l
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Anyway. Thở sâu thở mạnh thở đều. Nghĩ đến phở cuốn và Ng Ngọc Ngạn cùng Định mệnh Mozart cùng lăn lộn và bạn Sư béo. Ahaha có nhiều thế rồi thì ta đâu cần nhg cái phù phiếm ấy phải không phải không :))

@ : I can't resist it anymore. I know I don't need you, I think of you most of all whenever I feel shallow, like cocaine you know. I know it will make me feel like flying, gives me heavenly feeling, and I will just f**k up after that. But how, how can I cease this ? I read the book, and I really wanted to try it, just once, for that feeling you know, but now I see if I try it once I will never be able to stop. Just like you. hohohoh. đúng là trò hề.

Chỉnh sửa lần cuối:
:-<:-<:-< nản nản nản cái sự học lắm 8-> học mãi mà vẫn ngu, làm mãi mà vẫn sai , học bao nhiêu mà ứ rút ra đc cái đếch gì :(( làm bao nhiểu vẫn cứ sai be sai bét :(( ối zời đất ơi thế này thì thi cử cái đếch gì :(:)((
HELP !!! =((

To em Ngàn:
Mỗi người có một cách sống mà em, không nên viết như thế, mình nghĩ là she will get what she deserves. Anw, nếu mà xét về mọi thứ ngoài học hành thì mình thấy bạn í cũng không đến nỗi :">

To tổ mình:
Tự dưng hôm nay thấy yêu tổ sao tối :)) bàn 1 và bàn 3 làm toán, bàn 2 ngồi mút tay, bàn 4 chọn chồng =)) =))

Ừ thôi thôi mình k nói nữa. Đằng nào cũng thế rồi. :-< Sorry. :"> Tại shocked. b-(

To mẹ: mẹ đã khai sáng đầu óc con về những gì diễn ra bên trong con người. Cả một thế giới mới. Đúng là họa bì. Bên ngoài chỉ đơn thuần là tranh vẽ :)

To sếp Chi và mẹ: uhm, không sao, ổn rồi mà, bình tâm lại là sẽ giải quyết được. :x

To cô: chưa bao giờ con thấy cô xinh như hôm nay. Hạnh phúc đã làm cho cô thêm trẻ trung, xinh đẹp và duyên dáng. Con chúc cho 20/11 năm nay sẽ là ngày đáng nhớ nhất, trong năm và trong tất cả những ngày 20/11 từ trước tới giờ. :x

To: you
Bình tĩnh nhé. Có gì đâu mà phải cuống lên thế. ;)) K phải lo, chỉ cần nói với nó là mình k thích như thế, một cách nghiêm túc, k loạn lên như trẻ con nhá, là nó nghe đấy. :) Cái chính là bình tĩnh nhé. >:-D<

To:2nd you
hự hự hự.
bó tay.
[-x
you are so pathetic, pathetic, pathetic! :| S' is right. Ur friend should let you "tụt dốc k phanh như thế này" and then "kéo lại cũng chưa muộn". Sao phải như thế nhỉ? sao phải quỵ lụy như thế nhỉ? :| u r wasting not only ur time but other people's. :|

To:3rd you
ấy ơi, ấy có thể nói với bạn kia là đừng làm mất thời gian và nơron thần kinh của người khác nữa được không? :) thanks ấy. :x

Chỉnh sửa lần cuối:
'cause i don't know what else i can do
don't tell me i ran out of time
if it takes the rest of my life

if is is the last thing i do

Tự nhiên thấy iêu bà quá bà ơi. :x
Bà ơi chúng mình cùng học đàn bầu. :x
Chúng mình cùng thích Kail. :x :* =p~
Chúng mình cùng thích James Mcavoy và các anh như thế. :">
Bà đáng iêu vãi chưởng bà ạ. :x >:-D<
Bà ơi tôi bị cuồng DSHB rồi bà ạ. :"> Chiều này thay vì học sử tôi ngồi đọc 5 tập đầu, đọc xong đầu óc mơ mơ màng màng... 8-> :">

Chỉnh sửa lần cuối:
from me
to you
"___" whyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy?
:( gfriend :)) gfriend :)) "______"

Chỉnh sửa lần cuối:
To you fish: It's just how you think about it. The same things happened at a different place, in a different situation and with a different person are not the same.
You love me, I love you, so it's enough.

Chỉnh sửa lần cuối:
To chủ
Dạ em có đọc ạ. :"> Đọc từ hồi em lớp 5 cơ ạ. :)) Đọc được 1 tập thì phải. :)) Nhưng mà bây giờ mới bị cuồng. :">

Back
Bên trên