(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

@ H-G:
:)| Ông nên dừng lại đi :)| Đùa tôi thất vọng về ông quá rồi đấy :-j Tôi ngán ông đến tận cổ rồi đấy. :-j

@ Bạn nữ này,và bạn nữ nọ,và bạn nữ kia kia :
Một lũ quạ tha giời đánh :-j Đứa thì giả nai,đứa thì lắm chuyện,đứa thì vô duyên :-& Chúng mày im hết mồm vào cho tao nhờ nhé :-& :)|

@ Someone :
Xin lỗi.xin lỗi.xin lỗi...

Another inspiration just before school year, making things look a lil bit less dull...
Thanks Minh, you're the man. :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

A new butterfly to my collection \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

0:)

To Dâm
Khá khen, tự học thầy P-A-M lớp H1 mà đòi bằng tao học Michael Thành hả ngố =))=))=))
Hôm nào chiến đê, tao còn tay lên hơi ngang thôi, mới đc có 4 buổi mà :D

from tao
to chúng mày
Học cùng chúng mày 1 năm rồi, cũng ko ít những kỷ niệm, ko ít niềm vui dù dạo này có tí nhạt nhưng tao ko ngờ bản chất của chúng mày lại như thế :|. Chúng mày có biết tí gì chuyện của tao ko hay là lại nghe những thằng ( con ) hãm nói năng linh tinh rồi chúng mày lại bắt đầu /:). Nói thật nhé :| mồm chúng mày thối lắm ý :-&. Thối ko ngửi đc ý. Chúng mày tưởng làm thế là hay lắm àh, chúng mày ghen ăn tức ở àh /:). Nếu mà ghen ý thì nên ngậm mồm lại đi rồi tự đi tìm cho mình nhớ /:). Hay là ngứa mồm cần chỗ giải tỏa /:). Thôi chả còn gì để nói :| Mệt

@ Chip,MA,Tây,Ven,Dương : Này :( Tôi nhớ các người lắm đấy :( Tôi nhớ lắm đấy các người có biết không :( Đi mất 5 rồi :(( bây h lớp vắng lắm í :( còn có mỗi 29 thôi đấy :( bắt đền các người đấy :(:)(:)((

To wbf: I'm sorry, I don't even dare to face it. My bad. But I think you know it. Because when I told you "I love you", you said "Like I believe it".
My dear...
I miss you.
Thank you for singing me to sleep. For telling me the right things. For scolding me. For showing me that "I can live without you."
I just.. don't deserve to be with you. So let me go, you stay here. Work with these lovely people, they all love and need you too. I will come back when I am the girl I'm expecting now, who is really good =). You don't know how bad I am.
My dear...
Thank you for showing me the dawn.
I do want to call you this way again and again, my dear.. But it's time to go.
And for the very last sentence, I'll be back for sure.

To em:
Don't blame yourself like that...:*
I know you've tried your best to help...but...>:-D<.. it's OUR mistake, not YOURS....WE were so hurried that WE forgot other important parts...this will be OUR EXPERIENCE nhớ đời :*
>:-D<

To Trym Trưởng :
Đừng buồn nhớ >:-D< em biết sếp cố hết sức rồi mà :( em chả làm đc gì giúp cho sếp cho lớp mình:(:(:( hiz :-s nhưng mà đừng tự blame thế :((em thấy áy náy lắm :((

To Vy

mày! khổ thân mày :( tao thương mày lắm ý :(:)(( nhg chả làm đc gì :( mày cố lên ! có chuyện gì cần cứ gọi tao, sẽ cố hết sức có thể để giúp mày >:-D<

To dear nanny >:-D<

bà ơi cháu iêu bà nhiều lắm bà có biết ko ạ >:-D< :)(:)(:)(:)(:)(() làm thế nào bây h :((

To someone

Nothing to say.

t0: 1 thằng ngu chiều nay :((
i'm in damn mo0d, want to break out.
tất cả là tại m :-l tự nhiên m lại trút gánh nặng lên đầu bố m :-l làm bố m đag phởn phơ k coi trọng ăn thua h` stress 1 cách vd' =; being left out is the worst ever ever ever >"< >"< >"<
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
bắt đầu pv dồi :((

from me
to a1
>:-D< >:-D< >:-D<

to chi nhím :x
tất nhiên là ko phải lỗi tất cả của sếp rồi sếp ạ :x. ai cho tự đổ lỗi, tự hành hạ, tự trách mình thế [-x. >:-D< ko đc thế nhé :*

That's what i get for trying to make it the best b-day weekend for you ever.

To: me

Chán lắm rồi, k cố nữa đâu. Tại sao lần nào cố là lần đấy k thành công thế. Thế nên k muốn cố nữa. Mệt mỏi lắm rồi. Ở lại đây thôi, k đi đâu nữa.

From: me...
To Wateva~~kickshaws: DUn be jealous, I got him ;;)
To MEo:cô này chỉ đc cái viết chuẩn..
To 11Van: Stand up n kick Mr *** Out..I love u ma super gals.chúc các bạn thi tốt.

from: me
to: you

thi tốt nhớ :* 21 bọn mình đú đởn >:-D<
cứ tự tin mà làm bài thôi :x yên tâm đâu có đó mà :*
iêu lắm lắm >:-D< ko muốn mất thêm ai nữa đâu :*

to: me
lần này thì rơi thật rồi, ko còn nghi ngờ gì nữa đâu. rơi mà ko ai biết. rơi để quên đi mọi thứ.
wtf wtf wtf wtf wtf, i just can't figure out wat is going on in my head. it's way too extreme for me to get rid of it rite away. stop being out of control. I can do it!

to: một người ở quá xa
Hôm nay tôi ngứa miệng muốn đá đểu vài đứa anh ạ
Trên đời có lắm bạn ngu mà ưa nói, mà tôi thì cứ gặp đứa nào tự sướng thì nhột nhột trong người.
Khối bạn ăn nói ko được khôn cho lắm mà thích tự sướng vs nhau, muốn nói vài câu nhưng thôi, nhìn nó nói ngu cũng hay
Nhìn nó nói vậy khó chịu mà cũng thấy buồn cười. nhưng tôi sẽ ko làm gì cả.

to: my friends
thi tốt nhé. tớ yêu các bạn lắm. u deserve it. be A1-er forever. wherever i am, i still love you guys and stay by your side :x. aja aja hwaiting!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên