(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

To my beloveds >:-D<:
Mai thi thật tốtttttttt nhé >:-D< :*
I love you :*

To: Dad

I wish you could understand me, understand that what I am doing now is not just some nonsense. I am trying so hard, day by day. But you are not supporting me. Do you know that sometimes you make me want to give up everything I've been building? Do you know that I've been crying a lot? You are always talking about your colleagues' children. I know you always want me to be like them, even though you have never said that. If you want me to be so, why don't you support me? Why are you always discouraging me? I hope you would change, dad. I love you.

Ngàn:
>:-D< I think...your dad really loves you,too...Maybe you don't see that he's supporting you...but the truth is, he always supports you :*

me to you.

cố lên :* làm bài hết sức là dc >:-D<...
21 mình đi chơi :*

you.
bố iêu mình nhất đấy :* đôi khi hơi ko hiểu nhau thôi >:-D<
có bố là một niềm hạnh phúc lớn nhất trên đời này :* thật đấy em ạ :x
hãy nâng niu và trân trọng nó >:-D<...

lớp mình cố lên :x:x:x:x ko cho ai đi đâu đâu nhé [-( thi tốt :x yêu :x

To A1ers
mai thi tốt nhá các tình iêu :*:*:*:* 21 đú đởn rồi \:d/ cố lên các em mai mình sẽ đi cổ vũ :x:x:x

from me
to you

đã xong rồi thi cho qua luôn đi mọi người ah >:-D<
ngày mai gặp nhau :x mình đi đú đởn nhớ :*

Failure :)...It's like a loser packing his clothes to go home. but you know, sometimes going home is the most pleasant thing to do >:-D<...so...
don't be afraid >:-D<..."go home"...take a rest...and tomorrow things will be bright again :*.....
And you haven't failed yet :)...sure...keep the faith :*

Chỉnh sửa lần cuối:
To: A1 ers

>:-D< Iêu lắm, thôi xong rồi, đừng lo nhiều nữa....

Let's spend this precious time together... :x:*:x:*

To:ấy

Tớ ghét nhất là cái kiểu để invi như thế đấy nhá. Nếu ấy k muốn nói chuyện thì tớ cũng sẽ k làm phiền đâu mà, sao lại phải làm như thế? :( Nếu ấy k thích thì del quách nick tớ đi.

@Vũ Linh : :-< Tôi cũng đang trong tâm trạng như bà đây :-<
ước gì có người mở đc ảnh cho tôi ngay b h :((

Anh 2 cũng tình cảm mà :p
nói chung lớp nào cũng dạt dào tc :p đb là lớp có giáo viên cn dạy môn Văn :"> =)) :p

To A1ers: Mai được đi chơi rồi thích thế :x:x:x:x:x
Chị chủ, Lanh với Lý cứ quên hết cái bài thi hôm nay đi, chưa gì đã good bye là sao, yên tâm là lớp mình không bị xuống mà :x:x:x

To Ngàn: Có bố như thế vẫn là tốt chán, hôm nào đến nhà tớ thử 1 hôm đi xem thế nào nhá ;;) .

Ôi giời ơi đang điên nhớ ra mai đi chơi :)) ôi mai đi chơi với lớp mình :x :x ôi vui ơi là vui ^^
điên rồi :eek:)

Uh sao Lê Linh k bù đc 1 tí cho chị chủ với Lanh với Lý nhở :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Post lại cái này ở đây :p

Thi xong rồi Dù gì thì cũng xong rồi Cảm ơn mọi người nhiều lắm

Dù sao, ngày mai mình sẽ vẫn đứng cùng với các bạn A1. Sẽ vẫn đi chơi với các bạn. Mình cảm thấy rất vui. Cho dù sang năm có học ở đâu, mình cũng vẫn không buồn, vì thời gian qua các bạn đã rất quan tâm đến bọn mình.

Đừng giận mình vì những lời nói bi quan thế này. Mình viết theo tâm trạng thật

Cám ơn mẹ HNgan nhiều, mẹ đã dạy con hết sức nhiệt tình con mãi là con của mẹ, nhỉ
Cám ơn nanny tuy không dạy con học tiếng Anh, nhưng mà lúc nào cũng nhắc nhở và an ủi con chấp nhận hoàn cảnh xấu nhất
Cám ơn Thùy Chi, em yêu Phượng, lúc nào cũng tít tít ... chúc may mắn.
Cám ơn sếp, trăm công nghìn việc mà vẫn iêu iêu quý quý, gửi lời chúc đến mọi người
Cám ơn em Trư vì đã nói những lời thật
Cám ơn Vi, Diệp với những câu nói động viên tinh thần "sợ gì bố con thằng nào" làm bọn tớ yên tâm hơn
Cám ơn tất cả mọi người

Back
Bên trên