(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

@lanh hâm: đồ hâm [-( lớp mình có chỉ có chuyển "hát hai ô" chứ làm sao chuyển đc love ;)) đúng là thừa hơi nghĩ chuyện linh tinh :-j tập trung xem bao công đi :))

@Vi: Hát hai ô là gì :-??
Uh vẫn xem Bao Công mà, xem trước hôm đi thi =))

vi hâm à =)) hôm nay thứ tư làm đek j có bao công =))=))
đừng nghĩ nhiều Lanh ạ :x:x:x:x ko ai đi đâu hết :*:*:*

:)) tớ đùa thôi mà, mọi người quan trọng hóa í :p, mình vẫn hộc tốc về nhà xem film đầy đủ :X

Ủa Vi mới có tên là Vi hói hở? =))

To: Cô

Con cảm ơn cô nhiều nhiều vì đã cho con một cơ hội để được học cô thêm một lần nữa. :):x

Lạy trời lạy phật lần này k có chuyện gì xảy ra để con còn có lớp mà học.

to mọi người >:-D<

đúg là có love thì ko chuyển đi đâu dc :* trại trứg A1 :x Ây yô` Lầu :x mà khách thì có mỗi 4 đứa =))
1 lần là trứng của A1 thì mãi mãi là trứng của A1 >:-D< ... nhớ đấy :* yêu lắm :x

to you
i have my pride and dignity... how stupid i am :|
and how stupid you are b-( what turned you into a person like that :| me??? :)| nản ứ chịu được :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi Anh1 Lố bang mình lại độc chiếm cái topic này rồi ;)) tashie đâuuuuuuuuuuuuuuuuu;;)

From me
To A1ers : hôm nay gặp lại iêu thế :* đến chết vì si tình các ấy mất thôi 8->

To Trym trưởng : há há há đồ điên =))=))=))=)) sếp điên quá =))

To you : one day I love you so so so much, another day I hate you that much, some other days I love you again, the others I hate..... can't figure out what the hell is on mah mind :):):)

To:ấy

Chẹp, viết thế này thôi chứ tớ biết là chẳng bao giờ ấy đọc được. :p

Tớ biết là lớp ở vùng "đồng bào xa Tổ quốc" thì rất là khó chịu, chẳng gần lớp nào hay ho. :( Nhưng mà như tớ đã nói với ấy rồi đấy. Khổ trước sướng sau, biết đâu năm sau lớp ấy lại chuyển lên cạnh lớp nào mà ấy "muốn ở cạnh". ;)) Năm sau mới có khối chuyện hay ho. ;)) Còn chuyện thay gv. Thực ra thì cô ấy cũng tốt mà, thật đấy. Xin lỗi vì làm ấy lo. :p Hic, thực ra tớ cũng hiểu cảm giác không được học một thầy/cô mà mình thực sự yêu quý nữa thì nó thế nào. Tớ cũng đã trải qua rồi mà. :"> Thế nên là cheer up lên nhé. :D

To: Diệp.

Chết, tình cảm nồng nàn quá rồi. =))

@ you: omg omg is that really your intention ? omg omg omg :(( now I really have to fight her now :"> hope you did it well :"> .
Ah, and thk you so much :* it's because of you that I get those feelings again after such a long, long, long, long, long, long time :*

@ another you: So she's not the one anymore huh :-s. So who is the one now :((

@ A1-ers: :* :* :* hnay k kịp đi ăn cùng mọi ng tiếc ơi là tiếc tiếc ơi là tiếc :(

Chỉnh sửa lần cuối:
me to you

ngu thì chết chứ bệnh tật j :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ 1 : Tôi phỉ nhổ vào cái cỡ giày số 42 của ông =)) đồ con lợn tham lam ô trọc :)) đồ không biết xấu hổ :-& đồ vô liêm sỉ bẩn tính =)) phỉ nhổ phỉ nhổ >:p

@ 2 : CMSN a L và sếp MA :x

@ 3 : Hờ.các em 93 đổ lên dạo này thật là máu :-ss.Có tí hãi hùng và ngại ngùng 8->.Các em quá "rân chơi"B-).Quá hổ báo 8-| .Quá khinh đời. :>.thật là vê lờ...

@ 4 : Con cái nhà ai xinh đáo để ;)) =)) =)) =))

Sao A1 bi quan thế 8-} Nghe bảo là chỉ có lên chứ làm gì có xuống 8-}
Thi cái này mà áp lực thế thì mệt thật:|

me to you :)

thx bạn LA quan tâm A1 >:-D< nhg mà tại vì A1 đi hơi nhiều rồi nên chỉ đơn giản là ko muốn ai đi nữa thôi mà :-<
với cả bọn tớ bị cô Lan Anh dọa dẫm là nhất định phải có lên có xuống :-ss thêm vào đó lại nhiều bạn thi lên :-s thêm vào nữa là năm nay thầy Thạo lên, định làm mọi thứ ráo riết hay sao í :-ss hơn nữa, từ đầu nghe mùi KT chất lượng năm nay đã ko như mọi năm rồi :-s nên hơi bi quan thế thôi :"> ... thx :x

thanks >:-D< tớ đã ổn hơn nhiều :)) và yên tâm là sẽ phởn :))
chuyện nhỏ mà ;) dù thấy rất nhục :))

cảm ơn mấy đứa nhé :* >:-D< chị mày xúc động tràn trề luôn í :((
chiều qua nắng như thế, mà hai đứa chở chị đi lòng vòng cả đoạn dài, qua mấy cái hàng lưu niệm nóng vãi chưởng ra :((
mặc dù hqua chị rất nhục :(( nhg mà đi cũng ko worthless tí nào :p vì đấy là lần đầu chị dc đi ăn kem tại xưởng ở cái nơi hang cùng ngõ hẻm như thế :))
cũng là lần đầu dc đi xem nơi có nhiều hàng lưu niệm đáng iêu muốn xỉu như thế :)) vòng vèo giấy gói đẹp kinh hồn :)) lại rẻ :">
thx chúng mày nhiều nhiều lắm >:-D< ... :*

Uhm......
Disturbia........
And i know it's.........

our end..........................................................................................

Im fine.
~Done

to: ấy yêu :*
dạo này tớ vô tâm quá nhỉ, ấy iêu đi 3 ngày rồi .. Chả thấy j`, tin tức thì bặt tăm, chả bù thằng trưởng đến nơi là PA kêu gào rối rít .. :)) i'm supposed to send you an email but suddenly realize that i have nothing to ask you .. Since when we're so faraway :)) i don't know my beloved ... time passes, ppl change and no one is to blame .. lol .......

to: anh
năm nay anh đi chẳng như năm ngoái, năm ngoái ngày anh đi em vừa yên tâm thở phào 1 cái vừa ngồi lo lắng vì anh sang 1 cái là mất liên lạc, h0st lại k ổn dịnh nữa chứ .. :) nhanh nhỉ, thế mà anh đi rồi về rồi đi cũng hơn 1 năm rồi. Em không biết nói thế nào, nhg từ xưa em vốn tự hào rằng em vs anh k kiểu xô bồ thị trường, kiểu la liếm rồi thế nọ thế kia cái lọ cái chai :)) nhớ có lần có đứa bảo em thích anh í :)) em xông vào - cáu mà - bảo anh vào hỏi nó xem em vs nó là cái j` của nhau mà phát biểu hùng hồn thế ... như kiểu above all ấy.
hô hô, nói chung khi mà em quý ai thì em sẽ rất quan tâm đến ng` ấy :)) bố chả xoắn chúng m đồn thổi nhé :) nhg đấy chỉ khi thật sự thấy nó above all thôi, còn k thì nghỉ khỏe nhé.
nói chung là thay đổi nh`, em cũng k muốn nói nh` làm j` .. :) thôi coi như là kỉ niệm đẹp đi =]] wish you luck and happiness.

to little chick:
it's nearly close =) haha l b b b huh :p

to Việt Anh:
quý m lắm ku ạ :* ngày kia đi may mắn nhé, có khi t sẽ đậu đến cửa nhà m để ôm hôn m lần cuối đấy :)) rất tiếc vì hôm kia k đến để gặp m đc ... you're such a kind and inner guy ^^
p0st ở đây cho kín đáo 0:)

Hê hê sếp Chi ăn kem chỗ Đặng Văn Ngữ àh :) hàng lưu niệm ở chỗ Khương Thượng :-/ :D thích thế. Nhg chỗ ý là gắn với bao nhiêu kỉ niệm của em :)
Ôi nhớ nhớ nhớ nhớ :(

@ you: Once you were my holy grail. Once you gnawed me day and night and day and night and day and night..... But now I'm sober :D hihi thks to the dictionary and Labyrinth and toán hình k gian and Damien :x :x. Anw thk you for showing me the hollows in my life :). I'm on the run again ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
We are in different world, rite ? :))
You don't believe me, rite ? :))
I should stop thinking of you, rite ? :)) :(

from kẻ hèn mọn
to chúa Giêsu thánh Ala thần Dớt Trời Phật thần Thổ Địa Diêm Vương ...........
đừng để chuyện đó xảy ra đừng để chuyện đó xảy ra đừng để chuyện đó xảy ra đừng để chuyện đó xảy ra đừng để chuyện đó xảy ra [-o<

Back
Bên trên