(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

From me
To : U know who you are
I didn't mean to make you that tired. I am tired, too. If you can't stand me anymore so don't try to be a generous gal, ok? And even if you think I am pretending that "I am strong" when I am just a "weak" gal, so you still don't understand me.(Or it's me who didn't give you a chance to understand? :) ) Oh, wateva, I dun wanna say these things.

Chỉnh sửa lần cuối:
To:me
Đấy, ngu chưa? Bã đậu chưa? Điểm kém, còn bị anh í xỉ vả cho!

@ Ng yêu Bống :D ( chết thật mình lắm vợ , chồng với ng yêu quá :)):)) kiểu này phải lập ra 1 cái list mới nhớ hết đc mất :">:p ) ta cũng rất xúc động với những dòng nàng reply cho ta ;));)) quả là ko phải lỗi bác Triết =))=)) nhưng đúng cái lúc khủng hoảng kinh tế châu Á thì mình lại đóng cửa :| nếu ko thì bao nhiêu tiền đầu tư đã ko đổ hết vào Trung Quốc và nc mình đã giàu hơn Thái Lan bây h :)) anyway , mình cứ cố gắng phần mình thôi :">:-" mặc dù hs tiên tiến đến sát đít rồi =))=)):(:)((=((
@ hân : ai dà chắc phải đi đọc queen of babble thôi :">

From : a stupid me
To : you

Jaejoong ah .. I still love you .. I’m still loving you so much .. I love you , i love you , I love you , I love you , i love you , i love you , i love you , I love you , I LOVE you , I love You , I love You , I love you , i love you , I LOVE YOU , I love You , I Love YOU , I lOve you , I love you i love you , i love you , i love you , .. I love you , i love you , I love you , I love you , i love you , i love you , i love you , I love you , I LOVE you , I love You , I love You , I love you , i love you , I LOVE YOU , I love You , I Love YOU , I lOve you , I love you i love you , i love you , i love you , … , i love you , I love you , I love you , i love you , i love you , i love you , I love you , I LOVE you , I love You , I love You , I love you , i love you , I LOVE YOU , I love You , I Love YOU , I lOve you , I love you i love you , i love you , i love you , , I lOve you , I love you i love you …

It’s so clear that I can’t deny anymore. I know I’ll be punished for being like this but it’s ok . I’m no more an useless girl … I’m strong enough to live this life and to walk on the road that i’ve chosen .

I'll love you till I die
Deep as sea.Wide as sky
The beauty of our love paints rainbows
Everywhere we go
Need you all my life

You're my hope You're my pride
In your arms I find my heaven
In your eyes my sea and sky
May life be our love paradise

Chỉnh sửa lần cuối:
From me
To anh Đứt
:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*

Chỉnh sửa lần cuối:
to Tiến Anh: trời ko biết cảm ơn mày thế nào :) nhìn chung là ko đỡ đc ý, thx mày nh` nhất :))

to con Bò: dissssssssssss cái thằng này, làm tao tốn bao nhiêu là tiền + công sức, nhưng đc cái mày đã chuộc lỗi = cách làm tao ko tốn thêm nữa :"> kaka >:) thnx again \:d/

to mates: you 2 should be serious anw. hmmmm that's all.

to my computer: hehe em yêu, anh đến đây :x:*

thằng Vi thank thiếu rồi, còn ai giới thiệu Tiến Anh nữa ;)) :-"
Máy sữa đc rồi à, bảo rồi thằng Tiến Anh trâu bò lắm.Có bị nó vào mấy cái bad sites ko ??? :)) Thằng Bò bị nó vào mà =))

From: me
To: you
tớ hok đi du học đâu =))=))=)) hok thể đi được ý chứ =)) thế nên đừng lo tớ quên ấy :*>:-D<

From me
to sb
Hãy thử sờ tay lên gáy mình xem. Và đừng thổi phồng sự thật. Làm ơn đừng biến cái topic này thành nơi để nói xấu nhau, nhất lại là bạn của mình.

To Hà Anh & Hạnh Ngân: bạn thân thì đừng nói với nhau thế nha :X
To Vi: Vụ SNSD thế nào rùi?!?!

from: me
to: you, my friends >:-D<
#1: đừng bao giờ tự chửi mình ngu :* A1ers ko có ai ngu :* :x nhớ nhé :x
#1 và #2: thực sự tớ k hiểu nổi có chuyện gì mà khiến mọi người giận nhau nhiều đến thế :( và tớ biết mình cũng k có quyền gì nói cả :( bởi vì tớ k phải là người trong cuộc :( nhưng mà tớ đã từng cãi nhau với bạn thân của tớ rồi :(( thực sự chẳng dễ chịu chút nào cả :-<
và lời khuyên của tớ là: nếu thực sự cảm thấy mệt mỏi với bạn bè của mình, thì cách tốt nhất là hãy tránh xa nhau một thời gian :( đây là điều bất đắc dĩ nhất fải làm :( nhưng mà nó sẽ giúp mình hiểu ra điều gì đó :(
mong là mọi ng` k nghĩ là tớ quá nh` lời :((
chỉ đơn giản là vì bọn mình iêu nhau được 8 tháng rồi đấy đúng k :( và thời gian này, thực sự là lúc chúng mình cần tận dụng nốt những ngày còn lại :(( tớ yêu các ấy >:-D< nhiều nhiều :x :*

#3: tớ xin lỗi nếu những lời lảm nhảm vớ vẩn của tớ trên lớp hôm qua khiến ấy nghĩ ngợi nhiều đến vậy :( đừng lo :* tớ hiểu và thông cảm cho ấy mà >:-D<

#4: thanks a lot :| nhưng mà tớ k cần sự thương hại của ấy :| thực sự k cần :|

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi Ngàn và Hà Anh có chiện gì à :(:(:( sắp đi tham quan rồi đừng giận nhau nữa nhé :* cố gắng vui vẻ >:-D< lóp mình yêu nhau mà, phải hok 2 bạn ;;)

From: C.Ronaldo_2
To: ECE boyz
anh em đúng là 1 lũ ất ơ và vô học =)) Ngày chủ nhật ngon thế mà đi giết sức :(( Mệt vãi lúa, nhưng mà vui thì vô đối :))
Chủ nhật tuần sau làm quả combo 4: bóng đá + bóng rổ + bơi + PS/CS tiếp ko ;))

To Ngàn với Hà Anh: Cả hai đều tốt và cả hai đều là bạn tớ, thế nên chẳng thấy thoải mái vì 2 người cãi nhau tí nào, mà lại cãi nhau vì mấy thứ stupid hết sức. Thôi hạ hỏa đi, còn có 2 năm học với nhau nữa thôi.
To Đ': Nếu được đi chơi chủ nhật này thì iêu anh Đ' lắm :x
To A1ers: Nếu mà ai đó ko cho đi thì chúng ta vẫn quyết tâm đi nhớ \:d/

To: Ai đấy
Hô hô, ai thổi phồng sự thật nhỉ? Sờ gáy rồi đây. :)):))

Thôi nào >:-D<
From Me
To Sb
What's wrong wit you, dear? :)...
What's wrong wit me, too? :)...
You said..."we'll get through this wateva", right?...
So, please...Fighting :)..
I was...so tired...but I feel a lot better now >:-D<...let's enjoy...til the last moments we have 2gether, ok?
>:-D<

From Me
To Trư and Junny
U guys are all great, dun waste ur last moments, enjoy it as much as possible. If you feel "nhạt" so add some more salt and be "phởn" again :x:x:x Luv you "xâu mắc" :*:*:* I'm here to help u find where is the "salt" ;));));))

uh tao thế
mày có ở cái hoàn cảnh của tao ko ?
uh tao nói như tát nước vào mặt chúng nó
Và đến bây h nếu có đứa nào ra hỏi han tao, tao vẫn cứ thế thôi
tao là thế đấy
vì tao khốn nạn mà
:))

Back
Bên trên