(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

to em.

đời phải cả cười cả khóc nó mới thi vị chớ 8-> khóc nhiều cười cho sướng thôi em :))

to em.
ko extreme đâu :)) yên tâm :x

yeah :-j i just wanna make sure but deep inside of me, i know you are always strong enough xD we have lots of stuff ahead of us so let's head off to the wars xD

to u(s)
well strong enough :x but not soooooo strong :p so sometimes I'll need my friends to stay by my side :-" because... to be honest, I'm just a girl :)) not a boy actually :">
so I hope you guys will stand beside me whenever I need someone to hit me on my face b-( to wake the "strong part" of me up :x (ahhh, "hit on the face" is just a metaphor :">)
well you know, fighting together is much much much easier than fighting alone :x
and I know that... right now, I'm not alone >:-D< I wanna say "thanks" to all of you :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Am I one of it ....:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">

These days the spirit of desire in me has been falling down ....=((=((=(( No mood for SAT2, no mood for those damn essays =))=))=))=)) staying online 10h in 24h a day =))=))=))
Save me God :(:)(:)(:)(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
alo alo đánh chẵn hết thì mình lòi đi đâu :eek:)

Vy ơi nước mía ko :)) :)) :))

P.S: tập trung xong lớp ta đi đú ko ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
to myself.
mình bắt đầu có dấu hiệu cớm nắng cớm gió do ở nhà quá nhiều :(
ôi còn đâu thời hoàng kim =((

Ôi ôi ôi cái sự cân bằng giữa cái này với cái kia :-< ước gì đc vứt toẹt phát một cái đi =((

----------

to: u.
*chu chu* =))
thanks a lot for cheering me up honey :*
thôi từ giờ em k nghĩ nữa, mệt quá đi mất, mai em sẽ cố gắng đi họp, kiểu này trốn nhà thật sếp ạ :))

to: u.
ôi ấy giống lắm ý, siêu của giống ý =))
cơ mà nói chuyện với ấy rất là thoải mái :x lần sau có gì cứ nói nhé, tớ k làm mất uy của ấy đâu ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
well, it's true, i should not cling on to the past [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán các bạn trẻ quá cơ :-< Vừa họp hành với bạn già xong ra đã không thấy các bạn trẻ đâu. Nẫu ruột lại đi về :-<

thì trời nắng chẳng lẽ các bạn trẻ lại ở lại :( nóng lém nóng lém :-s mà một số các bạn đã đi xem up rồi còn gì, một số bạn do có em nhỏ ở nhà nên cũng phải vội vã ra về :"> Lanh thông cảm, điều kiện ngoại cảnh :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ừa chán. buồn. bị bỏ rơi =((

kiểu ra đến nơi heo hút như chốn rừng hoang =)) chỉ còn vài khuôn mặt lạ hoắc đứng ngơ ngác =))
hơi nẫu ruột. :"> :p

@xếp: i thought i was with you the whole time 'cause we shared the same feeling of being abandoned xD

@u: now i truly believe nothing's changed. will never lose the faith xD

Back
Bên trên