(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

ôi các em tôi. ;))

có thêm nhiều tuổi, thêm nhiều kinh nghiệm thì lại càng ko thể lãng mạn nổi =))

to you.
lắm thứ chồng chéo quá :(
mà cái gì cũng không muốn bỏ :( sắp hết hè rồi mà bao nhiêu thứ chưa xong :(( đến h này thì bỏ hết thôi. làm những thứ là priorities của mình vậy.
điên thật rồi :(

=))=))=))=))=)) em Chim iêu của mình ơi =))=))=))
Tối hôm qua chat vui vãi ra ý nhớ :x:x:x nhớ như hồi Lý 1 trêu em vs Đại Dương cũng chat vui như hôm qua =))=))=))

Chim : đập đầu vào mông VL ý cho nó êm ;;)
Z' : Cẩn thận ko nó đè cho vỡ sọ em =))

ôi em :))=))=)) sao chúng mình ko đẩy nhanh wedding đi em engaged mãi chán rồi =))=))=))

@Diệp Chim: 2 vợ chồng nhà này [-(

@sếp
ôi em sắp bỏ hết rồi đấy sếp ạ :)) hnay em đã có gan bỏ rồi :>

@
I did feel a little bit guilty; still, I do not regret :x hehe :x

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Vy: ;)) now you're exprienced right ;;)
ừa. just take a rest :p

@em: no need to regret :))
I will start the campaign "yêu bản thân" today :))
It includes doing something for myself :x think for myself :x

To em:
Thôi engaged cho nó có cảm giác tự do, mà em đã bỏ ex-husband chưa mà đòi cưới?

To you:
Thật ra thì dù nó có chồng chéo mất thời gian mà sếp thích làm thì vẫn nên làm mà sếp, nó cũng sẽ là "yêu bản thân" :p
Còn không thì bỏ hết đi chơi cho sướng sếp ạ
không làm mà ngồi nghĩ ngợi thì thà làm còn hơn :p:p:p

à anh Trư hả em =)) anh chồng đấy thì có chết cũng hem có divorce đc =)) em có làm chồng lẽ của mình thì làm ;;)

ôi hô hô hôm nay hay vl, mình ko đi thì nó cũng ko đi mà mình đi thì tự dưng nó vác cái mặt đến =))=))

Wake up, wake up on a Saturday night :x

----------

O mờ gờ, chủ! Chủ đã thắp sáng một ngày ảm đạm của em với câu chuyện về fish fairy! :| =))

to em ;;)
rút cục mình cũng đã nhận ra cứ làm gì mình thích làm thì cái cảm giác nó sung sướng thỏa mãn hơn cả 8->

vì thế em hãy quyết luôn đi, ko phải dùng dằng gì cả. thik gì làm nấy :x
ko biết mọi ng perspectives thế nào :"> chứ cá nhân mình thì nghĩ là cuộc sống mà nó có risky một tí thì thú vị hơn nhiều 1 cuộc sống secured tẻ nhạt :">

hơn nữa, nói chuyện vs bạn Long xong tự dưng thấy có tinh thần :))
cảm thấy mình đúng khi chọn ra đc 1 cái ước mơ mà theo đuổi :p
cố lên em >:-D<

đừng để lặp lại tình trạng tối qua ;)) ko ước mơ, ko sở thik, ko mục đích, mình ghét nhất là kẻ nào sống vô nghĩa dư vầy :))
nhưng mà tối qua là mình biết em có vấn đề :"> kiểu hơi điên :"> nên phút đầu em khiến mình vô cùng bối rối 8-> :"> nhưng sau mình đã quyết định để em một mình định thần lại sau phút điên dồ :"> =))

:*

p.s: ko hiểu sao cứ cảm giác e vs bạn Long khá là hợp :">

@chủ
em vẫn bị bất ngờ sau câu chuyện fish fairy 8->

@@@
em quyết rồi! xxxxxx! hãy chờ ta! 8-> =))
p.s: nô nô [-( :"> chỉ là giống thôi :p
ước gì hợp như thế :">

@me
haha, be liberal :))

@bạn
ồ, ít ra bạn k bao giờ để ava trông rất khủng bố như những ng` khác trong list của mình :"> mặc dù nhiều khi ava của bạn rất khắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
From: me
To: you

I love you probably because I knew you before I knew others. I don't know when it started, but probably on the day I saw your face on the net... It grew bigger and bigger every day. 8-> Sometimes I feel so afraid that you won't accept my proposal.:"> But after tons of times wondering, hesitating, and maybe fearing, I still decided that I'll go for it and propose to you. :x I really can't propose to another one that I do not love. :(( No matter what has happened and will happen, you will always be my first choice. :x I love you :x:x:x hihi haha :x :">

See you on November 15. :*

ôi mình điên rồi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
from me to you.

I dont think you're crazy at all :)) ;)) >:-D<
at least you have someone to love :p and to believe that he's your first choice :x

to you.
five stage of grief.
1. Denial
2. Anger
3. Bargaining
4. Depression
5. Acceptance

thank you for such useful information :">
u just enlightened my day :* minhu :*

Phiền các tình yêu ở nhà cổ vũ cho bọn mình đi thi lại rầm rộ như năm ngoái nhé, cho nó có không khí :"> =))
:*

1. Chúc con gái cưng của mẹ đi thi may mắn hí hí :x:x:x
Luôn cổ vũ cho con hết mình :x bis bis :x
>:-D< :*

2. Not "he"!!! "She" chứ :"> sếp đừng nhầm nhé [-(

3. Nếu k nhầm thì người tư vấn là Huệ? :"> Và 5 giai đoạn đó lấy từ phim Forensic Heroes đang chiếu lúc 12h trên vtv3-đài truyền hình vn? ;;)

4. You and Thục Viện are soooo much alike ;)) jumping from stage 2 to stage 5, am i right? you are the one I thought of first when I saw what happened to her :p

Chỉnh sửa lần cuối:
to u.
khẹc I didn't see that movie :"> but I'll try :">

but it's not for me actually =)) for the other stupid one! hứ !!!

ye ye ye i have seen Forensic Heroes too :x:x:x:x:x:x:x
It is sooooooooooooooooooooooooooo good :))
And I was impressed by that 5-stage theory too:x:x:x
Fortunately I followed gradually from step 1 to step 5 :x and now everything is soooooooooooo OK :x:x:x:x

to 2 honeys above :
complicated thế 2 cái ng này :)) đọc chả hiểu cái gì luôn 8-}

ôi cái Phim East of Eden ý :x:x:x hay lắm ý xem đi Ngàn ơi :x toàn các anh đẹp trai ý :((

Back
Bên trên