(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

@you and you
you 2 definitely should not go to a single-sex school [-( the hostile level toward the opposite sex would increase dramatically :-ss

@
>:-D<
thank you
what a great song! i love every rhythm of it >:-D<
>:-D< >:-D< >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
To you all
Today is just a simple but beautiful day, and suddenly I realize how lucky I am to have known you guys.
Just wanna say thanks.
Have a nice picnic =)

To em Hiệp:
Ôi cảm động thế :x:x
Mình thấy là khi uống bia ai cũng rất là honest, và nói rất nhiều :x:x
Lần sau cho Ngàn đi uống bia đi để còn khai thác thông tin =))

To A1:
Người ta bảo yêu quá thì sẽ k biết nói gì
Nên là hôm nay mình sẽ im lặng
Chỉ biết là hôm nay đi với mọi người, giống như là "darkness turns to light", tự dưng lại thấy trở lại là mình, yêu đời và vui vẻ
Yêu lớp mình lắm :x

Ừ hôm nay đi với lớp mình thấy mình trở về với đúng bản thân mình ý :x em chim nói đúng *thumb up* :x

@cô chim
có gì mà khai thác cơ chứ :"> tưởng em biết hết rồi :"> mà mình uống bia hơi bị giỏi :> toàn uống hộ bố =))

to mọi người >:-D<

có nhiều thứ để nói quá í :"> mình hem có như em Chim, câm lặng ko thành lời :p

thứ nhất................mình xin lỗi .... :( ...
hôm nay đi mọi người bị nóng và như bị thiêu :( chưa kể là taxi như xịt. :( kiểu thấy cả nhà đổ mỡ như tắm luôn í :( lẽ ra mình nên kí hợp đồng thuê xe từ thứ sáu :( mình cứ nghĩ nó khác cơ í. Cũng tại mình ko prepare tốt :p
Lần sau hy vọng mình sẽ làm tốt hơn >:-D<
Năm sau vào giờ này, hy vọng lại một lần nữa được contact và prepare cho mọi người đi qua đêm :p I'm sorry for all stupid things today ... :p

thứ hai, dù hôm nay chả có gì ở cái "Thiên đường" đó :"> mình thực sự rất vui í :(( kiểu bỗng dưng thấy yêu đời lại :"> như em Chim :">
Và cảm thấy gái lớp mình gần và hiểu nhau hơn :*
Hiểu nhiều cái bí mật mà lẽ ra sẽ hem bao h biết ;))
chả biết nói cái câu này bao nhiêu lần rồi.
Iêu gái lớp mình, iêu zai lớp mình lắmmmmmm :* :* :* :*

Và đợi ảnh và clips chụt or đè của các bạn :"> >:-D<

To các chú tặc xí.
Hôm nay có một sự kiện thật là nhớ đời =))
bỗng dưng thấy mình rất là trưởng thành :> và experienced ;))
=))

hnay kiểu bị overexcited. Cười sằng sặc, ngả ngốn, khua chân múa tay loạn cả lên. Bao nhiêu cái gọi là nào hình tượng, nào lịch sự, nào con gái mà mẹ dạy cho vào sọt rác =))
Hình như mình đã như vậy từ rất lâu:">. Nhưng mà hnay mới trở lại con người thật. cả hè . Nào thì sat, nào toefl, gặp nhau phát là essay, là apply, còn chẳng có gì khác mà bộc lộ :">

Sướng :x :x :x

To lớp mình nhé :*:*:*
mình cảm thấy vô cùng tội lỗi vì về phát lăn ra ngủ mà ko online để chat và spam vs mọi ng :(( để h này phải ngồi đây solo :(:)((

Lâu lắm rồi ngập đầu trong đống sách vở... lâu lắm rồi mới đc tận hưởng lại cảm giác ăn chơi và thác loạn vs lớp mình >:-D<
lần đông đủ cuối cùng.......thề có chúa có thể quên bất cứ cái gì chứ ko thể quên ngày hôm qua >:-D<
Xin được tóm tắt cảm xúc trong 1 câu :x
" Mình yêu lớp mình nhiều lắm !"

To: bạn
Mình k hiểu bạn có thái độ gì. Bạn bè chơi với nhau cũng lâu rồi mà thế là sao? :)) haha, kiểu câu trc vừa nói thế này câu sau đã thế khác. Đùa mình k hiểu nổi luôn. :)) Anyway, say whatever you want to say.

Chỉnh sửa lần cuối:
to u.

lại chuyện bạn bè tuổi t33n :-< tự dưng thấy đời high school thế là thừa cả thú vị ;))

xin được trích dẫn một câu ưa thích của Mark Twain dành tặng cho bạn tớ.
"It is better to keep your mouth closed and let people think you are a fool than to open it and remove all doubt."

một câu khác dành tặng cho bạn tớ.
"It is easier to stay out than get out."

và lại cho bạn tớ.
"There are several good protections against temptations, but the surest is cowardice."

và tớ có rất nhiều bạn. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Vy: ừ sẽ bỏ phí nhiều đấy ;)) nhớ vào úp đết tình hình thường xuyên =))

to em:
ủ ôi iêu em :* >:-D<
I'm backkkkkkkk :x :x :x
reborn again =))

to anh:
anh à, nhím biết là mọi thứ xảy đến với chúng ta đều theo con đường duy nhất và tốt nhất ;))
nhưng mà nhím thik tự xây đường đi của mình hơn :"> mình tự quyết định destiny của mình mà :)
ví dụ như popcorn có rơi thì cũng là do anh ngu tự đánh rơi đấy chứ =))

thanks anh vì cái lời khuyên ấy >:-D< tuyệt lắm í anh ạ :x iêu anh >:-D< :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Gớm anh nghe đc mấy câu này anh lại sướng quá :)) sếp ngọt quá đấy sếp ạ ;))

sak sao sếp vs Ngàn nhiều tâm sự thế này ;))
chết dạo nay mình sống như ng ko có tình cảm ý :)):)) chả thấy đời có cái khỉ gì để from to :))=))

@ Diệp: sao lại tâm sự =))
đấy là mang tính bi tráng đầy lãng mạn đấy =)) =)) =))
đời thật là khắm khó đỡ =)) ko thấy from to toàn chửi nhau à =))

yên tâm chúng ta cùng hội cùng thuyền ;)) vô cảm vô cảm. đâu phải cứ thik "kiều thơm" lãng mạn là đc ;))

@em: ôi ko phải ngọt. mà thấy cái đấy nó cũng chuẩn quá í. rất là theo chiều hướng tích cực =)) :x

=)) sếp nhớ bài thế =)) đùa về nhà là em chỉ nghĩ đến ăn với cả pạt ti cuối tuần này thôi :"> khổ :">

Hehe Diệp em k phải xoắn có mình đây giống em rồi còn j ;))
Căn bản là tuổi thì thêm mà vẫn ngu như trẻ con, ít experience nên là khó lãng mạng lắm :">

Back
Bên trên