(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Craig quá xì tin =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
anw quan điểm của Craig về love giống y hệt mình :))
công nhận writing của Craig khá hay. varied sentence n structure

"As everyone knows, no one saves the Universe out of altruism. Heroes save the Universe for the chicks. For the imperlied princesses, imprisoned goddesses, unfairly treated fairies, and fallen angels. And Hanoi is filled with these. A princess on every Piaggio as it were."

Thích mỗi cái này =)) bây h mình hiểu vì sao Craig thích Dylan và @ =))
và việc dậy SAT, hình như cũng là "save the Universe" in some ways ;)) :))

Uh uh mình cũng thích cả cái đoạn đấy =))

mình đọc cái của Craig rồi :x:x:x hí hí hí quan điểm về love của Craig thật là cao thượng ;)) no physical attraction :>

Mình chỉ không hiểu Craig đã cứu công chúa nào trên piago hay @ hay Dylan chưa thôi :">
Hi vọng là rồi 8->

@Diệp: ừ đồng ý với em, no physical attraction :))

Với cả, writing của Craig hay về nội dung nữa, đâu chỉ có varied sentence and structure :p

@Hằng: nhớ Hằng quá đi >:-D< nghe giọng Hằng xúc động chết đi được :p :">

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Mình yêu mọi người lắm lắm lắm lắm :* :x Mặc dù viết mấy cái này ra có vẻ hơi cliché cơ mà mình cứ muốn viếtttttttt :">
@ cố gắng cố gắng kiếm đủ 100 đứa =)) càng ngày càng desperate 8-> :">

mình nghĩ là đọc writing của Craig sẽ có cảm hứng viết essays =))

Having sooooooo many interesting things to do :x :x :x Decided not to waste my timeeeeeeeeee \:d/

@@@
i don't mind being friends with gay men :"> after all they must be really smooth talkers, like Keith =))

Chỉnh sửa lần cuối:
to các bạn ;))
well, hôm nay supposed to be họp hành and bshining =))
cháo sườn supposed to be there, under cái bạt =))
and...supposed to be there, at quán chè =((
"the only thing..." turned out not to be "the only" =))
... nhưng hôm nay thực sự rất là "enlightened, inspired and connected" :))

ôi mưa rất "lãng mạn" 8-> ;))

ôi thoải mái >:-D<
something's supposed to be somewhere ;)) but it turned out to be fine ;))
someone's so romantic ;)) em đúng là cạ của chị :x ý chị là cạ trong việc thích vassar :">
:*

Chỉnh sửa lần cuối:
It sounds crazy but I listened to your music 83 times in one evening and cried 83 times as well.
I really can't believe it. I even don't know why I really like this piece of music, like your guitar, your voice, and your love when you composed this song...
I hate to accept it but you are really a perfect guy. You are so artistic! I just love your photos, your writing, your memories...
Why do you appear ???? you've made me think of the one I really want to forget...Why????????
I don't wanna sleep this night. I just wanna listen to this piece thousands times...
I have never been in love with a Vietnamese music (except nhạc Trịnh) like this...
I have never acted this wayyyy. I am crazyyyyy >"< I can't accept this facttt...

Chỉnh sửa lần cuối:
Có cài này rất là hay ho. Lần thứ 2 rồi nhé ;;)

to u:
ừ thì thật ra là cũng có họp hành, cũng có làm được cái j đấy, và cũng có ăn
vì ai đó ;;) (và vì mưa) nên là đương nhiên có ướt
nhưng cũng vì một vài ai đó ;;) mà có ướt cũng không kêu

nếu mà lười thì đã ở nhà, mà ở nhà thì sẽ không đội mưa đi buôn chuyện, cũng sẽ không nhìn thấy ai đó mặc đồ đôi ;)), cũng sẽ không lôi nhau ra cái chỗ mà "cháo sườn supposed to be". và may mà đã lôi nhau ra đường đi ăn cháo sườn, nếu không thì sẽ không được nghe ai đó nói là đi xe lúc mưa lãng mạn thế, cũng sẽ không cầm ô che ngu đến mức mà ô thì giữ mỏi tay mà người thì vẫn ướt, cũng sẽ không ngồi quán chè cười hô hố nói chuyện InF, và sẽ không có inspiration để ngồi đây nói lảm nhảm

nhiều khi tưởng mình đã làm ngu :))
nhưng mà thực ra nếu cái chuyện ngu ấy trở nên có ích thì ngu lại thành không ngu

học tập ai đó tập viết linh tinh ;)) hi vọng mai kia mấy dòng này sẽ biến thành "không linh tinh"

Dạo này tâm trạng mình cứ up and down liên tục
Kiểu thấy buồn cười lúc vui lúc buồn thay đổi như chong chóng ý :")
Nói chung cuộc sống thế này vs mình là rất tuyệt ờ thực ra là quá tuyệt ý. Ngày nào cũng ra khỏi nhà từ sáng sớm và trở về lúc trời đã mịt mù :")
Ngày nào cũng làm camp mệt nhoài nghịch với bọn trẻ con đến lấm lem hết quần áo
VYEP thì toàn những con người talented đáng ngưỡng mộ. Chưa bao giờ đời mình toàn cười nói vs đàn hát thế này.
Cơ mà chả hiểu sao nhiều lúc vẫn thấy hơi tủi thân một tẹo. Nhiều khi cười nói xong lại chợt nhìn lại bản thân. Thấy bản thân mình thật lẻ loi biết bao...
17 tuổi đầu rồi mà vẫn chưa làm đc gì mấy.
Nhiều lúc thấy tiếc thời gian mà mình đã hoang phí mà ko học được gì cả.
Nhiều lúc thấy tiếc những quyết định sai lầm vội vã của mình.
Nhiều lúc thấy tiếc những cảm xúc tình cảm của ngày xưa.
Thời gian trôi đi mình cũng thay đổi nhiều quá.
Lâu lắm rồi mình ko ngồi đọc đc trọn vẹn một quyển sách
Lâu lắm rồi mình ko chơi trọn vẹn đc một bản nhạc
Lâu lắm rồi mình ko giành đc trọn vẹn một ngày vs gia đình
Lâu lắm rồi mình đã ko hề suy nghĩ nữa.
Sống là cứ sống thôi nhưng thực sự đôi khi thấy thiếu thốn gì đó.
Chợt nhận ra là lâu lắm rồi mình đã đi chệch khỏi con đường. Mình ko còn niềm say mê hứng khởi nhiệt huyết nữa.
Khi lớn lên tầm mắt mở rộng ra mình lại càng thấy những mâu thuẫn trong suy nghĩ của mình từ trước đến giờ, lại càng cảm thấy bối rối băn khoăn, ko hiểu thực sự mình đang ở đâu.
Uh có lẽ mình cần sông chậm lại một chút.
Giành thời gian để thương yêu thương yêu thật nhiều...
Giành thời gian để suy nghĩ suy nghĩ thật nhiều...
Và mình sẽ nhận ra cái tôi thực sự của bản thân...

Chỉnh sửa lần cuối:
@TChi: tình hình là note của em càng ngày càng khó hiểu :"> càng ngày càng complicated :">

Back
Bên trên