(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

mấy đứa nghe mình kể chuyện tỉ với đồng về nhà mơ tiền hết là sao =))

Mình cầm quyển Labyrinth của Vũ linh này, hnào gặp để trả nào :))

Nói thật là có ai ném vào cho mình vài tỉ mình bỏ thi sat luôn :))

Bực bội khó chịu >"< stress =.=
Công việc học hành cuộc sống tất cả như một mớ bòng bong =.='
Ko thể chịu đựng nổi nữa rồi >_________________<

=)) mình biết mà cuối cùng cũng tìm thấy cái đấy =)) ôi dời k có bạn chắc là mình buồn lắm í í í í =))

Càng ngày càng thấy quý Angels and demons. 1 đống kiến thức ấy. Lâu rồi ko đọc lại nhưng mà vẫn nhớ kha khá. Đọc truyện cũng là 1 cách trau dồi nhỉ. Thx chủ nhiều :*

Dậy sớm đúng là một cực hình b-( trời ơi con buồn ngủ =.='''''''''

----------

@lý:
thanks lý >:-D<
em đi đọc cái gì đấy đây :"> cho dễ ngủ
lý cũng ngủ đi nhá :x ngủ ngon :x
yêu lắm >:-D< :*

@con
lâu lắm mới có ng` bảo mẹ "từ từ" :p
thanks, honey :*

@ a friend
lúc mình cần thì chẳng thấy bạn đâu :)
cảm giác thật phí công :))

Chỉnh sửa lần cuối:
to a friend.
phí là phí thế nào :p mọi thứ đều có cái giá của nó đới :">
k phí đâu ;))

The other Boleyn girl :-s sợ quá sợ quá :-ss mà cô chị thông minh nhưng ghê gớm quá :( cuối cùng hại cô em mà chẳng có kết cục gì :( mình vẫn thích Scarlett Johansson nhất :x sau khi xem xong, bất chợt thấy scared of boys :-ss toàn một bọn big liars 8-|

to a friend.
I said it's too late to apologize. It's too late. :))

con hem có nhớ. Con bảo mẹ "từ từ" là đừng out vội con hỏi đấy chứ, còn gì nữa đâu :">

@ sếp : uh xem the other Boleyn girl ghê nhờ :-ss chết cái bọn con trai hám gái [-x phải tránh xa cái bọn đấy sếp ạ :-s

@sếp nhím và Diệp
khổ, biết thế em k recommend 2 người xem phim đấy nữa =))
ừ xem xong chỉ thấy ghét zai :-s và thích... wellesley =))
anyway, em vẫn thích cô chị :p cá tính vãi ra :x muốn gì là làm bằng được ý :">
@sếp nhím: phí, rất phí :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày trước mình đã từng nhầm anh Huy Anh ở trong waitlist của Wellesley =))
Mà vào đấy có sợ ... hem :"> cô Diệp đã từ bỏ moho rồi nè :p

@Diệp: gì cơ hả cưng? :eek: k phải là do cái review mình cho em xem đấy chứ :"> đừng đừng :-s nó k chính xác đâu em [-x
mình vẫn chung thuỷ nè :>
@Lanh: wellesley nghe đồn là trường dành cho những ng` phụ nữ mạnh mẽ, độc lập, tham vọng và... ghét đàn ông :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ghét đàn ông thì nguy cơ les cao đấy :-ss
Mình cũng ko quan trọng lắm. Moho tốt mà ;)) chị jenny khuyến khích apply moho nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Ngàn : hả Ngàn recommend em xem phim đó á :)) em tự xem mà :-" thấy trên Star Movies thì xem mà :-"
@Lanh vs Ngàn ; mình chuyển sang ED 2 Moho thôi tại cả đời có mỗi 1 lần ED tội gì ko coed :">:">:"> mà đúng là do sau khi đọc cái review Ngàn gửi em bị sợ les nên mới chuyển :))

ừ đúng đấy. tình hình là đọc thấy there's no social life in Wellesley :( mà học trâu chó lắm :((

btw, xem cái film the other girl kia thì biết chắc chắn bộ mặt đàn ông. kiểu toàn big liars. 8-} nhìn chung cứ thế mà tránh xa xa :))
mình ko sợ Les :">

ở lớp mình bọn mình có nhiều hành động mang tính chất les lắm rồi :)) thế nên em rất sợ vào sister school bị nhiễm xu hướng bi-curious thì ghê lắm sếp ạ =))

Ôi mình chưa chắc đã đc nhận nên cứ app thôi =))

----------

@mọi người
ôi hôm nay ăn bánh bao rất là ngon nhé :"> :x lâu lắm rồi mới có cảm giác đứng ăn bánh bò trứng muối và buôn chuyện như thế 8-> lâu lắm rồi mới đứng đùa nhau uốn éo dưới sân trường như thế :)) :"> nhớ lắm ý >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên