(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Hay là thế này, em về nhà chị, chị cho em dùng riêng 1 cái máy tính, lại được chơi trò chơi trong điện thoại của chị ;;) điều hòa nhà chị mát hơn điều hòa phòng em, chị cũng ko hay so sánh em với đứa khác đâu ;)) thế nhá ;;)

@ mẹ: con cũng chuyển ava sang mèo đây ;))

@Lanh: đâu rồi? :p Mẹ vừa pm con đấy sao hem rep :p

----------

To: craig
I'm sorry :(( :(:)(( i am soooooo sorryyyyyyyyyyy :(((((((((((((((

to u.
I need your advice. :-<
mệt.

Chỉnh sửa lần cuối:
The long and winding road that leads to your door...
The wild and windy night that the rain washed away...

To: sếp nhím
I'll learn how to care unconditionally :)

Chỉnh sửa lần cuối:
@
O'henry :* Thank you honey :*
Đọc O'henry mới thấy "Art is a lie that makes us realize the truth" ;))

@ Lanh: chuẩn em ạ ;)) mình phê O.Henry từ lâu lắm rồi í :"> Huệ cũng phê O.Henry lắm =)) :x

@em: thực ra care unconditionally :p ... sẽ có lúc ai đó care lại mình thôi >:-D<
be strong. and be wise honey :*
I feel comfortable with how I feel now :p hihi it's ok >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
@
xem ra mình may gớm :> chỉ tội mua về hem đọc, phí cả sách, giờ trao sách đúng ng` cũng tốt ;))
see you in a few hours :*

@
i'm waiting =))
btw, mình làm buổi sau đúng k? :-s làm sớm à, thôi kệ tháng 8 cũng bận :))

p.s: i love o' henry, too :x
@
hi vọng k nhiễm nhạc the beatles :)) vớ vẩn quá :)) chỉ là thấy hơi giống chút xíu :">

@
lâu lắm mới đọc sách khuya trong phòng điều hoà mát lạnh :x đọc xong cũng thấy đầu óc mềm mại hơn một chút :))

----------

@
xem phim hoặc chat xong thì đi ngủ sớm :p mai còn học ;)
gluck
cố lên %%-

Chỉnh sửa lần cuối:
Bon chen vô duyên tí trời ơi ai cầm quyển O'Henry của mình ý nhỉ :-s cả A place called here :-s cả cái quyển j mà giết ng :-s và một cơ số khác mình chưa nhớ ra :"> :"> hị hị
Mấy tháng rồi k sờ vào đc quyển sách :-s chết thôi :-s

Mình cầm a place called here :"> bao giờ gặp em mang math 1 2 princeton review cho mình nhé :">

Chỉnh sửa lần cuối:
to you.
I must be crazy at that time :))
cái giá phải trả í, nó đắt quá 8-> eo ơi đắt vãi cả ra í :))
I'm not that kind of girl. so stupid.
you son of the beach. I'm honest right now.

@
can't I have a day of my own???
can you define lateness??? what time do you usually arrive home?
why do i always have to do the work???? can't i have some free time???
con k phải loại con gái lúc nào cũng ở nhà nội trợ đâu :) thời đó qua lâu lắm rồi bố ạ :)) ai cũng phải có lúc đc nghỉ chứ ạ? mấy tuần nay đã ngày nào con k nấu cơm đầy đủ chưa mà đến hôm nay con về muộn một chút bố đã mắng là lúc nào cũng về muộn?
nếu bố thích con ở nhà nấu cơm, giặt quần áo, lau dọn nhà cửa như ôsin thì thực ra cũng ok thôi, vậy thì khi nào con nhà ai đc học bổng gì bố đừng ghen tị và đem ra so sánh nữa nhé ;) vì chắc con gái bố nếu cứ thế này lớn lên cũng chỉ biết làm ôsin nấu cơm đổ rác cho chồng và đẻ con thôi bố ạ :)

Chỉnh sửa lần cuối:
lâu lắm ko vào from to :x:x:x ờ Bình trc h cái này vẫn như topic no.2 của anh 1 mà :-j
dạo này vui phết học hành thoải mái phấn khởi :x:x:x
kể ra mà có time vs energy thì mình cũng làm phát retake vs 5 6 môn sat 2 cho nó vui 8-> nhưng mà lại chả có tiền :)) chán nhờ ước gì bây h đang đi ngoài đường có đứa ném vào người mình vài tỉ :)) sang kia ăn chơi hội hè có phải thik ko =((

mấy dòng trong lúc điên loạn 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
@diệp
hâm :)) :-j hâm quá :))
cơ mà mình cũng muốn có time với tiền để sat 2 literature :((

Back
Bên trên