(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Tớ rất ngưỡng mộ và khâm phục ấy :x hì hì :p Tớ hiểu đc nhiều điều lắm :x Cảm ơn nhiều nghe >:-D<
Cố gắng lên :x I believe in you :x Although we don't make it together, I still wish you all the best and lucks >:-D<
Càng đọc blog thì càng thấy xấu hổ quá trời ơi :(( Tớ đã waste too much time :(( Điên mất :)) Tốt nhất bây giờ ko nên nc vs ấy :)) ko tớ sẽ lại gào lên :)) Ngưỡng mộ khâm phục quá đi =)) và ấy lại bò ra cười mất =)) :x
Anw dù nhớ về tớ theo cách nào nhưng ấy vẫn nhớ là có một con bé rất ngu si đần độn :"> đang ở đây và cố gắng để một ngày đc gặp lại ấy vs hình ảnh tốt đẹp hơn :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái bài post trên kia của mẹ Ngàn điêu ko đỡ được =))

@TChim: A man in the case, Anton Chekhov, I love that story :*

Buồn quá :(( đàn ơi là đàn :(( bầu ơi là bầu :((

đánh với chả gảy :(( như dở hơi cám lợn ý :(( b-(

như thế này thì làm sao mà được???? b-(

to mama:
hãy đợi connnnnnnnn!!!!

to sếp:
em bị cuồng Ren rồi :"> hị hị 8->

To: chủ
Chủ làm e rất là buồn nhớ =(( hức hức =(( nhớ nhớ nhớ =(( thà chủ k nhắc còn hơn :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối ối hook *chới với chới với*

----------

To: các em
Cảm ơn các em mà buổi tối của mình có ý nghĩa thế :))
K nghĩ ra essay --> tìm clip --> tư vấn tình yêu =))
Mai sau mình sẽ làm nghề tư vấn viên :>

to u.
I'm sorry for being so unreasonable ... :( I intended to sms u yesterday, but then I remembered that we had made a deal, so ... :( ok I'm sorry. That's all :(

to em.
someone lên hao em ạ :)) nhưng mà nhạt lắm :))
và em iêu :x kem sầu riêng cũng ko ngon đến độ khiến ta nuối tiếc quá nhiều mà :p đừng có buồn gì cả, hãy đi ăn kem xoài của em đi nhé :*

honey, I just start to like chocolate flavor :"> since I saw it yesterday :))

To: someone
Em phát hiện ra là kem gì ăn nhiều, thấy lúc nào cũng ngon thì nhanh chán, kem nào thỉnh thoảng ăn, thỉnh thoảng thấy ngon thì mới lâu được :) :))

To sếp với Ngàn
em đang tìm kem socola có rắc lạc :)) vừa sang mà lại vừa không sang, không được đóng đá nhưng mà ăn không được mềm quá, ngậy nhiều hơn ngọt, ăn xong không bị khát nước ;)) tư vấn đi

To chủ:
Cái 25 random things bựa quá =)) cả bài thích mỗi ảnh Sherry :x:x
Hôm nào chui vào lớp vẽ 1 phát cái nhở ;))

@chim: ăn ngậy mà k ngấy, ăn xong k chán thì mình biết, còn sang mà k sang thì cô tự đi làm mà ăn =))

@mẹ: mẹ quá đáng lắm >.< từ giờ con k dùng máy ảnh nữa là đc chứ gì :))
còn máy tính con tự lấy tiền của con mua :|

To: you
Thank you so much for always being my side after many things I've done to you :)
Thank you so much for nghe tớ lảm nhảm vào lúc 2h00 sáng về cái sự tự kỷ :))
Thank you so much for caring about me ^^
Thank you so much for những bài hát ấy gửi cho tớ :)
Thank you so much for rủ tớ đi ăn bánh cuốn :">
...
I just wanna say we are best friends forever, rite ? >:-D< wish you all the best ^^

Tự nhiên muốn giữ kinh khủng :) biết là lúc nào muốn là chả giữ đc :))
Ôi con đang nghĩ gì thế này =))

to ...
cảm ơn :D

to ...
hóa ra k giận tí nào :x iêu vãi í :* :* iêu iêu :x

to ...
Bạn có một cái lọ. và một cái túi đựng các hòn đá cuội. bỏ đầy đá cuội vào lọ. Hỏi rằng: lọ đầy chưa? Lọ chưa đầy. Vì nếu bạn lấy ra một túi sỏi, bạn đổ được vào giữa những hòn đá cuội :)
lại hỏi: lọ đầy chưa? Chưa đầy! Vì nếu tiếp tục lấy ra một túi cát, bạn sẽ đổ hết được đến miệng lọ, vì cát chen vào giữa những hòn đá cuội và sỏi :)

Câu chuyện trên nói cái gì thế? Có fải là cho dù bạn có bao nhiêu kế hoạch làm việc đi nữa, nếu cố gắng bạn luôn có thể làm nhiều việc hơn, có fải thế k?
không phải đâu, bài học là: Nếu bạn không đặt những hòn đá cuội vào trước bạn sẽ k bao h đổ sỏi và cát vào được :)
Vậy cái gì là những hòn đá cuội trong cuộc sống của bạn? Một dự án, một đêm "Ice n Fire" hay một ước mơ?
Mỗi người có một cái lọ, và những hòn đá cuội khác nhau, fit những cái lọ khác nhau :) Vì thế đá cuội của mình k nhất thiết phải như mọi người :p
nếu mình không thể nhét thêm một hòn đá cuội vào lọ, không có nghĩa là mình "vô hồn" :p hãy nhét thử những hòn sỏi khác xem sao :) sẽ thấy lọ của mình đầy đấy. Love u honey :*

Chỉnh sửa lần cuối:
To: em
Mình cũng yêu em >:-D< :)

To: cái gì đấy
giời ơi sao toàn công thức khỉ nợ gì thế này :((

Chỉnh sửa lần cuối:
To: you
Haizzzzzzzzz vì tớ biết có người chả bao giờ lên đc HAO mà đọc nên tớ ngồi type mấy dòng trc' khi đi nấu cơm :"> =))
1. Ấy là người đầu tiên nói chuyện vs tớ hợp đến vậy =)) cái tớ appreciate nhất là sở thích về ăn uống của chúng ta giống nhau :">
2. Ấy là người đầu tiên chỉ cho tớ một mặt khác trong những quan điểm của tớ và đôi khi làm tớ cứng họng ko cãi đc cái gì.
3. Ấy là người đầu tiên có ước mơ và dự định giống y hệt tớ =)) (thực ra nếu nói là người đầu tiên nói ra cho tớ biết để tớ thấy giống thì đúng hơn)
4. Ấy là người đầu tiên thành công hơn tớ mà tớ ko có một chút xíu ghen tị nào cả thậm chí còn thấy rất vui :">
5. Ấy là người đầu tiên tớ khâm phục và ngưỡng mộ đến vậy :p khiến tớ mở mang tầm mắt hơn rất nhiều :x

Nói chung tớ là một đứa thích đùa :"> nên hay bị hiểu nhầm =)) hi vọng ấy sẽ ko bao giờ tưởng bở là tớ có một tc more than friends vs ấy. Mà chắc ấy chả bao giờ tưởng bở thế đâu ;)) :x tớ ước gì bọn mình cứ có thể nói chuyện thoải mái với nhau như thế này mãi :p coz I study lots from you. ^^ Thank you for being my friend :)

To: em G.
Chúc em thi tốt :x

To: Hân
Chúc mừng em tìm đc thần tượng mới 8-> Mình thấy bạn ý rất giống kem sữa 8-> hồi trc mình hay ăn, ngọt mát mát mà k ngấy =P~ bên trong lại có chocolate nữa chớ :">

Back
Bên trên