(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

to các bạn :x

TN mình k thấy giống dâu là sao :-??

Đ = kem sữa chua dâu :)) ngon vãi :x chua chua thấy thú vị, nhưng lại ngòn ngọt vị vani :x khiến người ăn thấy vui vẻ iêu đời :))
B= kem chocolate loại B, hơi ngọt quá :)) thiếu độ đắng của chocolate :)
XT H1= kem cafe loại non, vẫn hơi ngọt, chưa đậm chất cafe lắm ;)) nhưng có độ sâu lắng khiến người ăn trầm ngâm :)
VL = vaniiiiiiiiiiiiiii :*
V=kem cam 2K :x cái này đơn giản mà rất mát (mát, kiểu khiến người ăn cảm thấy thú vị àh nha, rất là vui nữa, tính tình hay ho :x)
Đ`= kem sữa dừa, chưa đủ độ ngậy và béo như kem Tràng Tiền mà khiến người ăn thấy vui đâu. Chỉ khiến người ăn thấy relieved trong ngày hè nắng thôi, lại rất sweet nữa :x
ô tô hồng = kem dâu tươi nguyên chất. khi quá ngọt, lúc lại nhạt quá thể :-? và quá đơn sơ (k có sơ ri và vani). ốc quế lại k ngon nên k kéo lại đc :(

to me.
thỉnh thoảng thấy cuộc sống nhiều guồng quay quá. sướng phết. nhưng mệt. cố quá thành quá cố mất thôi :))
trying to take it easy.

Chỉnh sửa lần cuối:
K = kem xoài, ăn lúc đầu thì thấy hơi chua nhưng mà rất thơm, về sau ăn hết lớp siro rồi đến lớp kem xoài với vani nửa chua nửa ngọt nhưng vẫn rất thơm 8->

TD = kem sầu riêng :)) mùi k thơm lắm nhưng ăn khá là ngọt ;)) phải tuỳ từng lúc mà thưởng thức, có những lúc thấy k thể hít được nhưng có những lúc thấy ngọt vô cùng :"> kem này đặc biệt :">

V = kem cam, công nhận :-? đơn giản mà rất mát, lại k đắt như mấy loại kem kia :)) nửa chua nửa ngọt, ăn vào những lúc trưa nóng (hoặc trong những tiết như của ai đó :-" ) thì... :x

DN = kem gia công =)) hoặc kem sữa bột =))

Đ` = kem bạc hà chăng :-/ cool B-)

kem kem kem :x:x:x
dạo này ăn nhiều kem cam, khá là nhớ kem sầu riêng và kem xoài

Chỉnh sửa lần cuối:
mình nhớ kem sữa chua dâu :(( nhớ :(( rất nhớ :((
... :( ... ơ khỉ thật. mình mệt. và vì mệt. mình thèm được ăn kem sữa chua dâu :( ...

to a Scorpion.
it's hard to say exactly what I'm feeling now. just want to pray for your health. It's such a long time since I last saw you.
even when u don't do a damn small thing to make my life better, I realize I still ... it's like ... I cannot hate you. hờ.
better late than never.
good luck with your hard life. nostalgia.

Thèm ăn cháo abc. Chủ ơi mai mua với em nha :x
Nghĩ đến đã thấy ngon rồi. Lâu chưa ăn :x
Con thích ăn kem tươi :x Gần nhà con có quán kem tươi dâu nhưng lại có 1 ít vị chua nhá, ngon tuyệt luôn í :x

nản rồi 8-} có ai cầm ví của mình ko :| trả cái chứng minh thư thôi cũng đc :((

to Ngàn và sếp :x
chiều nay ......=(( thèm kem mà hem có đc ăn :((

lâu lắm mới có hứng viết from to thật sự.

to 1 cái người mà càng ngày càng thấy tởm :

tôi thấy là cậu càng ngày càng xuống cấp trầm trọng. cậu không còn biết giá trị bản thân của mình nữa à ? càng biết nhiều chuyện tôi càng thấy cậu thê thảm : )) tôi hối hận vì đã có thời gian tôi cảm thấy thương hại cho cậu... đã có lúc tôi nghĩ mình có nên an ủi và giúp đỡ cậu ko ? khi cậu bị người ta dump : )) trời ơi nhưng mà đấy! vẫn chứng nào tật nấy ngựa quen đường cũ! tôi quá hiểu cái chiêu khổ nhục kế của cậu mà! khi bị từ chối cậu nài nỉ van xin bằng được, thậm chí làm trò để seduce người ta mủi lòng : )) cái trò vô liêm sỉ đấy người đàng hoàng tử tế ko bao h làm cả! Tôi cứ nghĩ khi cuộc đời cậu xuống dốc như thế này cậu sẽ nhìn lại và suy nghĩ, nhưng mà dường như cậu biết mà cứ kệ để cho nó tuột mãi mà ko cần phanh : )) bao h cậu mới biết dừng lại đây: )) trước h tôi quá hiểu con người cậu, ko đã từng là con người tốt đẹp hơn thế này nhiều : )) từ khi cậu quen con người đó cậu thay đổi hoàn toàn khiến tôi nhiều lúc ko nhận ra : )) có biết câu ngưu tầm ngưu mà tầm mã ko? cậu chỉ đến thế thôi sao ? : )) cậu chỉ chơi cùng loại người như thế thôi sao : )) tầm thường và rẻ tiền! Nhìn cái mặt cậu đi mà nhìn tôi ko dám ngửng mặt : | tại sao phải cúi đầu như thế? phải chăng biết mình ko xứng làm bạn tôi ? : ) xin lỗi nhé tôi cũng ko quen người tầm thường như câu : )) đáng lẽ ra chơi vs cái người khiến con người mình xấu xa đi thì nên biết đường mà tránh xa, đằng này cứ cố tình lao vào : )) cậu thấy mình thiếu thốn tình cảm à : )) thứ tình cảm chân thành cậu có sẵn mà ko biét trân trọng rồi đạp đổ để đi theo 1 thứ phù du : )) xin lỗi tôi phải dùng từ 1 đống SHIT = )) cậu trả giá rồi đấy cậu thấy chưa : )) h người ta quay lưng lại vs cậu, ng ta chửi vào mặt cậu : )) còn cái con người luôn nói chỉ muốn điều tốt đẹp cho cậu thì = )) giúp gì đc cho cậu ko ? hay ng ta chỉ làm cậu dấn sâu thêm vào vũng bùn lầy nhơ nhuốc đấy thôi : )
nói thế nào nhỉ : ) bây h có muốn thương hại cậu tôi cũng ko làm nổi nữa rồi : ) rất may tôi đã kịp tránh xa thế giới xấu xa của cậu và làm bạn với những con ng tử tế tốt đẹp : )
tuy nhiên tôi cũng mong rằng cậu sẽ sớm tỉnh ngộ và thoát khỏi cuộc sống thê thảm bây h của mình. Tôi sẽ ko xin lỗi vì những lời lẽ gay gắt cay nghiệt này bởi vì cậu xứng đáng lắm : )

Ôi cái xe :((Cái xe đầu tiên trong đời đứng tên mình =(( thăng hoa rồi =((

@ nn, chủ, mẹ sếp: cám ơn vì đã ở lại với mình hôm nay :x

@Đứa nào lấy xe của tao:
Cầu cho mày chưa kịp bán xe thi đâm vào con gián mà chết. Mày mà bán rồi thì tiền rơi xuống cống. Mày mà lên cơn nghiện thì không có thuốc, bố mẹ mày vật vã nhục nhã mà cắn lưỡi chết hết cả nhà. Mày có lấy được vợ thì sinh ra đứa nào quái thai đứa đấy, một tay 4 ngón một tay 6 ngón.

To:
You 1: Thôi hem sao đâu con >:-D< coi như... của đi thay người vậy :p
hôm nay cũng dở hơi mà, đứa nào cũng quên một cái gì đấy :)) khó đỡ thật :))

You 2: great order :x did you do it on purpose, 'cuz everyone seems to fit nicely with his/her partner? yeah \:d/

You 3: See? A free-minded life is always the best choice honey :-j :x love you :* >:-D<

You 4: Your post makes me wonder dear :p 'cuz when people are in a "serene state" they don't write stuff like that. Are you really really really over?

You 5: Em đeo kính vẫn xinh em iêu ạ ;))

----------

Đời lúc nào cũng có tí muối thế này có phải hay k? :x :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ honey above :
I am. Really. I am really over it . I am really over that damn ass >"<

@Lanh: mất xe cũ được xe mới mà ;;) (và còn có thể đèo nn thoải mái nữa :-"). Ác giả ác báo thôi, khỏi phải rủa thì thằng đấy cũng sẽ bị trừng trị >:), mình tốn hơi làm gì :-j
@Các bạn: đề văn là gì đây :s

Chỉnh sửa lần cuối:
to LAnh: chúc sớm đc mua xe mới đẹp hơn >:-D<
rủa cho cái thằng đấy bị ám suốt đời >:p

to mama của con:
cố lên mama >:-D< mm của con thế nào cũng có cơ hội tốt hơn >:-D< iêu mama :* :*
con sẽ tặng riêng mm 1 bài nhé >:-D< :*

Chỉnh sửa lần cuối:
to Lanh:
thôi xe mới :x coi như mất đi được bù lại vậy, look on the bright side nào :p
>:-D<

to em.
đời thỉnh thoảng trớ trêu thật í. sếp thấy shock vãi cả tìe luôn :))
trên đời này có người mẹ xì tin ngang mẹ mình, dù mỗi người mỗi kiểu :)
lí lịch trích ngang của tôi :))

to em.
sếp k biết em over chưa í. nhưng mà hy vọng là tương lai sẽ sáng hơn ;)
vì nhận ra những gì trước đây em chưa nhận ra :) congrats honey :*
cậu thấy mình thiếu thốn tình cảm à : )) thứ tình cảm chân thành cậu có sẵn mà ko biét trân trọng rồi đạp đổ để đi theo 1 thứ phù du : ))
this sentence makes people think. :) and he will have to think if he reads this, too :)

Thật là tội lỗi, trước giờ thi văn đi nghe time after time :(( k cưỡng lại được :(( b-(

To em Nhân, Ngàn với sếp:
Muah muah muah yêu mọi người lắm í :x:x:x:x dù đời em vẫn là hell nhưng mà ít ra thì, em phải nói thật là, nó bớt khắm hơn rất nhiều.
Mà sao mọi người nỡ trêu em như thế :((
Tối qua nhờ mọi người em không học văn đấy :)) :)) :x:x >:d<

To Lanh:
Được mua xe mới mà, công nhận là tiếc thật, xe cũ có xấu thì vẫn yêu xe cũ hơn, nhưng mà thôi của đi thay người. >:d< >:d<
Thnx Lanh nhớ hôm nay k có Lanh thì mình cái bao bao của mình chả biết chém thế nào :))

To Z' em:
:x tối nay lại có cái để nghịch rồi

Back
Bên trên