YUGIOH card Club

Trần Ngọc Lân
(funbacon)

lớp 11 Lí 2 đang có phong trào chơi YUGIOH card (theo luật quốc tế) vậy ai tâm huyết với trò này wa lớp 11 lí 2 tầng 4 sẽ có cơ hội tham gia trò chơi thú vị này

thân gửi tất cả mọi người

L2 có trò hay nhỉ
chơi có giống như Yugioh trên PC ko?

Mai Thành Sơn đã viết:
L2 có trò hay nhỉ
chơi có giống như Yugioh trên PC ko?
Chính là nó đấy.
Có ai nhảy vào cho zui, mà cái thread này ở CLB Games chắc hạp hơn :))
Tiết 4-5 ngày thứ 4 hoặc h ra chơi ngày thứ 7, đều rảnh :)) và lớp có 4-5 hội :)) ai rảnh mang bài lên chơi :))

hình như đã có 1 topic như thía này dc lập hồi hè song bị del sau 1 tuần thì phải
hôm nào ra L2 xem thử

Chời, luật như trên PC vậy . Không bít thì kiếm về mà chơi thử đi. Nêu trên này vừa khó hiểu vừa dài dòng.

Chiều qua có 1 bạn L2 để quên 1 bộ bài magic rõ đẹp trong ngăn bàn của tớ... Sáng nay phát hiện ra... May mà tớ ko có lòng tham...:D

Trần Minh Hoàng đã viết:
Hẹn thứ tư tuần sau lên lớp L2 duel một trận ra trò ^.^

được chắc đây là Hoàng em ông Hiệp đúng ko wa lớp tui chiến với tui vài ván

----------

Nguyễn Minh Phương đã viết:
Chiều qua có 1 bạn L2 để quên 1 bộ bài magic rõ đẹp trong ngăn bàn của tớ... Sáng nay phát hiện ra... May mà tớ ko có lòng tham...:D

bạn này tôt ghê ở lớp tớ là X Đ mất rùi

Nếu giống PC thì thoải mái, chơi mãi rùi, ko biết các bạn chơi có giỏi ko nhỉ?:D
Trường mình có n` người chơi ko?:))

Oài, chẳng thấy ai lên cả :)) mọi người hứa cuội à ????
Đặc biệt là lên vào chiều thứ 7 á, sau tiết thứ 3, đảm bảo là ko học TD thì có ối đứa vẫn chơi, wellcome to L2 :)):)):))

phải đó tui mún đấu thử với em ông Hiệp hay bất kì ai khác mấy đưas ở lớp đánh mãi cũng chán phải có gì mới chứ

bạn nào mún học chơi trò này lên lớp 11l2 tui cho mượn rule book

à ngoài ra có một thông tin thú vị về chủ đề này: thầy Cường dạy tiếng Anh cũng mún học chơi trò này

vậy nhớ lên nhé chuẩn bị một bộ bài lun

----------

à wên giới thiệu lun avartar của tui là INJECTION FAIRY LILY

lại còn có cả rule book nữa cơ ah
hôm nao sang L2 mượn nhá

Bài Magic đang phát triển rất rầm rộ ở Lý 2! Thậm chí có thể mở giải thi đấu cũng được! :)) Mời bà con đến thưởng thức trò chơi mới! :))

Ghi chú là Phong cũng còi lém, trình thua suốt :)):))
Tất nhiên là có chơi forbidden card chứ :D Ngày tàn của Dark Hole rùi, chơi nốt đi nào :))
Lily đúng ra nên cấm ....:p Nhưng ko bị cấm mà :))

Back
Bên trên