YUGIOH card Club

Còi nhưng vẫn thắng được ông mà Quân, mai đánh ván không? Hôm nào mượn được bộ Rồng của Trung béo thì mới hay! :D

Giải Magic mới vừa chớm nở ý định tổ chức đă tắt phụt. Như khẹc. Đành fai hoãn vô thời hạn; anh em thông cảm nha:D:D:D:D

hè hè, P chỉ chờ câu kéo thời gian thui :))
Hôm wa có bác nào lên ko nhảy, muộn việc nên ko ở lại xem ntn.

hà hà cậu Hoàng lớp P2 sang lớp mình đánh đã thua chung cuộc và đã trở lại lớp vào tiết 5 của ngày thứ tư

vui vẻ wá

----------

Mai Thành Sơn đã viết:
lại còn có cả rule book nữa cơ ah
hôm nao sang L2 mượn nhá

ừ Rule book bằng tiếng anh nên cũng ko có gì khó đọc cả phải nõi sai chính tả vài chỗ

vd:point-> piont

chấp nhận được

----------

hôm nay chụp được vài kiểu post lên cho có phong trào

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

thông cảm login bang user này

demonofrock
pass laan

Chỉnh sửa lần cuối:
<------------- Avatar đẹp đây :))
To Lân : mấy cái link của ông không vô được , hình nhưng có ảnh tôi với thằng Phong đánh bài hồi chiều hả , up nhanh thật
Dạo này mình không đi sưu tầm --> bài yếu thảm , từ hồi mất bộ xịn --> chán . Các bác làm cái giải nữa đi , anh em duel mất bài cho hăng

Chả hiểu đứa nào mà chơi bài với Hài Anh lớp tớ thì có thắng nổi không cơ chứ :))

Các bác đồng loạt chuyển ava magic card à :)):))
Đề nghị tổ chức giải Miss Card đê :D:D:)):))

@Duy: Có ảnh anh em mình đánh bài hả? Thằng nào phó nháy mà mình không biết nhỉ? Hay thế! Up lên cho anh em xem với! :D
@Mems: Ai đấu với tớ không?

mới tìm lại đc bộ bài hồi cấp 2 hay chơi :x ai đấu không :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Fishing thì có :))
Mời mọi người đến, cò ji`, tổ chức luôn giải cá độ magic B-) cho nó xôm nhảy :))
Bạn nào muốn mua bài thêm thì chạy ra gần Hotgame có mấy cô hàng rong bán.

Bộ cấp 2 hả Biên? Dùng được không đấy, có mấy con cấm đó là mấy con Công ??? và Thủ ??? ! :)) Rồi bộ hồi xưa linh tinh lắm, xem kỹ đi đã! :D
@Lân: chưa đấu với ông lần nào! :D

Có quân bài 1 sao công ngút trời :)):))
Oi, chán quá, ngày thứ 6 vất vả, thui, đi học đây :|

Nguyễn Xuân Phong đã viết:
Bộ cấp 2 hả Biên? Dùng được không đấy, có mấy con cấm đó là mấy con Công ??? và Thủ ??? ! :)) Rồi bộ hồi xưa linh tinh lắm, xem kỹ đi đã! :D
@Lân: chưa đấu với ông lần nào! :D
ai chơi mấy con đấy [-x

à mà có chơi thần sức mạnh ko :D

:)) :)) có có! Ở lớp tớ có một thằng có đủ bộ thần sức mạnh! Đánh vui lắm! :)) Được rồi, hôm nào Biên mang đi đến lớp tôi đánh thử! Học hết các effect bài của mình đi! :D

Ai xuống 11 Lý 2 chơi bài magic thắng Lân nó cho có LiLy đấy :)):)):p:p
Lân ? dám ko ?

tôi học sáng :D có mấy khi đến buổi chiều đâu :D các vị thik thì tổ chức hẳn 1 giải bài magic đi :D đấu cho sướng :D

với cả chơi cái này, nhiều lúc bài đứa nào cũng gần gần giống nhau :D cứ táng những con mạnh nhất thôi :D mọi người có chơi luật mỗi bộ bài giới hạn số sao, rồi giới hạn số bài phép thuật ko :D (VD như là chỉ đc 5 con 7,8 sao, 10 con 5,6 sao, 10 con phép thuật ....) :D

Hehe , pác này chắc chưa chơi Yugi Online hoặc PC , không giới hạn phép với sao , chỉ có khoảng gần 50 con bị cấm , limit 1 , 2 hay 3 và quái vật 5 ,6 sao muốn xuống sân phải tế 1 quái trên bàn , 7 sao trở lên tế 2 quái và 1 số trường hợp ngoại lệ ... Chơi theo luật quốc tế mừ , mọi người chịu khó nghiên cứu

Back
Bên trên