Yearbook cho khóa 01-04 năm tới!!!!

Cái này mọi ngừoi nên gắng làm gấp đi để lúc mọi ngừơi máu thì còn gắng mà làm chứ để sau này, hết excited thì chắc là khó làm được lắm. Thế mọi người định bao giờ họp?

Thực ra, tớ thấy cái outline chỉ để định hướng thôi, chứ cũng chưa thể nào biết hết được là yearbook sẽ có cái chi đâu. Yearbook của Anh1 là 1 ví dụ điển hình hé hé.
Hiện tại, bạn nào chưa rõ cái yearbook mặt ngang mũi chéo hình hài sơ sơ thế nào(hình như có 1 bạn post bài trang trước bảo thế thì phải) thì sang yearbook của các anh chị 95-98 xem nhớ?
Thứ 2 tuần sau nữa (30/07) họp buổi đầu, các bạn thấy thế nào? Phạm ơi, Vân ơi, thông báo được hết các lớp chưa hả chúng mày? chứ đâu phải lớp nào cũng có đứa lên HAO, mà có lên, cũng ko chắc là nó vào xem cái topic nè, mà nếu có xem cũng chưa chắc sẽ nói lại với mấy tên máu mặt trong lớp( ôi, mình mắc tật dài dòng từ lúc nào ý nhỉ? ). Sẽ gọi điện báo lại cụ thể giờ, địa điểm.
To Vân( tao viết luôn ở đây cho tiện): Phần intro của yearbook trong máy tao hình như có vấn đề, tao lục tung mà chả hiếu mình để nó chỗ nào nữa, thế nên sau này, chắc là intro của tao sẽ thiếu mày, hay mày đổi yearbook cho tao? hé hé

Êu Hương ơi, mày có nhầm ngày không thế ? Ngày 3/7 họp à ?

Bạn Vân Trang có tài lôi kéo gớm , tớ ko biết có đại diện cho lớp Nga được ko, nhưng cam đoan là sẽ tham gia hết sức có thể. Các bạn lên lịch cụ thể được ko?

MỌi người xem tình hình thế nào sau 28-6, xem có họp mặt nhau một buổi được ko... thứ ba 1-7, mọi người thấy thế nào, địa điểm họp trong trường nhê, ko ra ngoài hàng lại ko nói được cái gì tử tế. Mọi người thấy thế nào cho ý kiến đeeeee....

lớp Sinh đây rồi. Xin lỗi, tại lớp Sinh ít người vào HAO nên lên tiếng hơi muộn, vậy thì cũng xin góp vô một tay vậy, chắc lớp Sinh cũng có mấy người tham gia, giả dụ như Cao Chung hay Dung liên chả hạn, mấy bạn ấy khá phết. À mà nhiều người tham gia có được không nhỉ ?

Vân ơi, họp thứ 2 ko được à? mà mấy hôm nay các thầy cô chấm thi lớp 10 ko biết có lé phé trong trường được ko? ở đây có anh1, anh3, sinh, nga, hóa 1, hóa 2, pháp, tin, toán..còn thiếu lớp nào cũng à pu HAO ko nhỉ?
Thế thì còn Ly1, 2, Pháp 2, toán 2, Văn..

Mọi người ơi, làm yearbook cũng phải đoàn kết chút chứ, sao có mấy bạn vào mà các bạn a1 chỉ nói chuyện 1 mình thế :) Bây giờ tập hợp mọi người tớ nghĩ là phải tập hợp các đại diện của lớp khác nữa, ai wen ai lớp khác thì thông báo... như thế thì mới ra quyển YB chứ nhẩy... ??? :D
hay lại mỗi lớp làm một phần rồi gộp lại thì ko được vui cho lém... :D

the thi thong nhat la hop mat vao thu 3 , 3/7 nhe .
nhat dinh to se den
nhung moi nguoi cung nen nghi truoc xem hom ay se ban ve nhung van de nao khong co lai lac de lung tung
vdu : noi dung chinh , cac muc chinh cua yearbook
ai se chiu trach nhiem ve phan nao
van de "dau tien" se ra sao
lien lac the nao
con phai co mot lich lam viec gom mot so đeadline cho cac phan trong yearbook nua , vi thoi gian khong con nhieu dau .
het a .
bb moi nguoi

Van de nay hay ra phet day nhung moi nguoi hop ma chang noi truoc noi dung se la ve nhung gi thi bao gio moi hop xong???

TO Minh HẰng: tớ hẹn cả khối đấy chứ có hẹn A1 đâu ???

vậy chính xác là thứ 3 ,3-7 sẽ họp chứ gì.Đề nghị bạn nào hẹn, hẹn cho chính xác vào nhé .Bây giờ ở trường không vướng bận việc gì đâu

Mọi người xem bản đề án và cho ý kiến nhá, thanks;)

Thế quyết định là sáng thứ 3 hả? Được rồi, sáng thứ 3, bạn nào có thể xây dựng được bản đề án thì cứ làm và mang đến, bàn bạc thống nhất sau. Tớ sẽ gọi thêm lớp T2 và A 2, thế là ổn rồi đấy. Đúng là cần phải làm ngay thật không thì lại nguội ngắt hết!
To Vân: làm xong bản đề án rồi, khi nào về sẽ đưa cho mày xem.

To bạn Hiệp: giờ giấc và địa điểm cụ thể tớ sẽ xem xét lại và thông báo đến từng lớp sau, okie? Tại vì tớ cũng chưa bít xem ngày 2-7 trường có làm gì ko, hình như thi đại học đúng ko nhỉ ???

Thế thì phải để qua kỳ thi đại học rồi, chắc chắn là trường mình là địa điểm thi cả 2 đợt rồi, cứ củ từ vậy...

chẳng nhẽ 3/7 mà nhà trường đã phải niêm phong để thi ah ??

Back
Bên trên