Yêu, và không yêu

kệ chứ! Phải yêu thật nhiều thì mới cảm nhận được cuộc sống thế nào chứ. Phải yêu 1 người để còn lấy đó làm mục tiêu phấn đấu nữa chứ, không làm gì quá đáng là được mà.;;)
Tình yêu ko phải là thứ có thể nắm chặt, hãy để nó tự do. Tình yêu ko chỉ là cái chúng ta thực hiện mà còn là thứ chúng ta ko thể hình dung. Ko phải chúng ta chọn tình yêu mà chính tình yêu chọn chúng ta

Sao các em nghĩ lắm thế nhỉ :)) thích, yêu gì thì cứ thế mà suy nghĩ, sao phải lăn tăn. Ko yêu đi để đến già chết héo à? Gì mà học hành để khỏi ăn bám, anh thấy yêu tí vào học còn hăng hơn nhiều, thoải mái về tâm lí. Em cứ thử nhìn đứa này đứa nọ mà ko giải phóng ra xem có học nổi ko.

Học còn là chuyện cả đời, lúc nào cũng học với phấn đấu thì cả đời chỉ chạy theo cái bóng thôi, phải tận hưởng cái hiện tại chứ :> Cấp 3 thì chả sớm đâu, cứ nghĩ đến 30 tuổi thì còn yêu khỉ gì, đến tầm 25 là nguội rồi :-<

Ko yêu sau này già đừng ân hận ko nghe lời anh :)) Còn nếu sai thì là tại em làm ko đúng anh bảo :-"

lý thuyết của anh giống của em vãi =))
thấy yêu là yêu,thế mà cũng lăn tăn suy nghĩ nhiều =))

Nhưng mà.. nhưng mà có phải là chưa từng yêu, tại sao lại không thể có được hạnh phúc? Bây giờ liệu có..? :-s

xin cho hoi em Tuong Lan co gi dac biet ko, ma trong ttvnol co thay lap fanclub ham mo. Roi lai con vao day mo lop tinh yeu cho cac anh? To mo qua.

Dancer :)

I'm a dancin' fool :p

Không, người này không được =; Tiếp tục con đường, thật dài và sẽ còn dài mãi.... :)

Đôi khi cảm thấy chán người đó .

Ghét cái cảm giác người đó thành công hơn mình

Và cảm thấy thỏa mãn khi vượt đc người đó ..

Biết rằng trong tình yêu ko nên dành chỗ cho sự đua tranh ko lành mạnh, thấy mình thật ích kỉ :(

Giá mà bỏ đc cái suy nghĩ cạnh tranh ngoài yêu thương thì hay biết mấy ...

Ko thể nào ko yêu 1 ai đó vì phải thừa nhận rằng người đó giỏi hơn mình 8-|

Yêu ? có phải yêu không ? hay là không yêu ?

Rắc rối quá đi. Đã lâu lắm rồi, đã quên rồi, cố quên hẳn rồi.
Vậy mà chỉ một cái mes cũng làm mình sung sướng thế ư ? rồi thì cười nhăn nhở như con hâm suốt nãy giờ ?

Dừng lại thôi, không được đâu, không được ...

Vì sao không được :D
Cố lên, cuộc đời nhiều thử thách lắm, liều 1 lần xem sao \:d/

cái j cũng thử liều một lần...1 lần cũng đủ rồi
iu nồng nhiệt quá cũng khố ..mà lạnh cũng khổ ...
Lúc iu thì thấy thật hạnh phúc , cái j cũng màu hồng...
Nhưng cái j cũng có kết thúc hết...
...iu rồi ko iiu rồi lại iu...1 vòng tròn luẩn quẩn của cuộc sống..muốn từ chối nó cũng ko đc :)

Hoặc có thể ng đó không biết được ai đã yêu mình :x
Hôm trước trên báo HHT có một bài viết về ty :| đúng ty là chuyện trời kêu ai nấy dạ :))
Yêu là thế nào nhỉ :-/ :-/ :-/ hỏi chấm to bự

Chỉnh sửa lần cuối:
^^ Yêu và không yêu. Câu hỏi thì có vẻ ngớ ngẩn kiểu muôn thủa nhưng mà thật sự thì tình yêu là gì ^^? Không nhìn thấy được, không chạm vào được, đôi lúc không hướng tới được vì không biết phải hướng về đâu, và thậm chí không biết tình yêu có bao giờ đến không nữa :). Khi nó đã đến thì chắc cũng ko thể lựa chọn hay quyết định, có hay không :p. Dù nói là không thì vẫn cứ yêu mà... Nghe từ này, sao càng ngày càng thấy nó xa quá đến vậy?

Anh Minh cho em dc fanclub của em Tường Lan với để em đăng kí thành viên ạ :)

ttvnol.com/forum >> các trường cấp 3 >> trường HN Ams :D

Trong đấy toàn ném đá chị Vân ạ :p sợ lém :-ss

----------

Không yêu . bắt đầu . lại gần . xa cách . yêu . xa cách . lại gần . bất an . thỏa hiệp . vẫn không phải là yêu . lỗi lầm . tha thứ . day dứt. không yêu . quên ...

Đó là tình yêu !! Tin lắm :x

Có cuộc chia tay nào mà không buồn :) Cũng không có nghĩa đó đã từng là 1 tình yêu

Đơn giản YÊU LÀ KHỔ KHÔNG YÊU LÀ LỖ!:p!Thế nên thà khổ còn hơn chịu lỗ!Tưởng như đây chỉ là những câu nói đùa nhưng ai yêu rồi sẽ hiểu còn chưa yêu thì yêu đi rùi sẽ hiểu!:p

Có phải muốn là yêu được ngay đâu mà bảo người ta yêu đi rồi hiểu:|

Back
Bên trên