XXX"" Cô đơn đòng chí hội ""XXX

Lê Anh Tuấn
(blackmagican)

XXX"" Cô đơn đồng chí hội ""XXX

Lập topic này để nhg ai có cùng cảnh ngộ như tui vào đây chia xẻ với nhau cũng như xả xì-trét

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô đơn vì iu 1 người nhg người đó lại iu người khác thế mới đau đớn chứ

có hội đơn phương bị bỏ ngỏ cách đây 3 trang rồi :| lập thêm làm jey` nữa :)|

nhưng mà ... ừ , cô đơn nó cũng có cái thú của nó :|

Cô đơn vì iu 1 người nhg người đó lại iu người khác thế mới đau đớn chứ
ng` đóa iu ai chế ku ;;) ;;)
mà tao we^n cái cô dơn từ lâu roài,có đc nhập hội ko ku B-)

Tuấn mày cô đơn thì cứ lên lớp tao sẽ cho mày sung sướng ngay. Lớp tao cô đơn hay ko đều được sung sướng như bt. Nhất là An béo.

cô đơn là khi muốn có ai để nói chuyện màko có

Cô đơn nhiều lúc nhìn người ta cũng tủi thân lắm!

Cô đơn khác j` vs cô độc, khác j` với đơn độc, tủi thân ??? :-/
Ai jải nghĩa từng cái dùm tớ cái ;)

Cô đơn thì bi h không thấy mình cô đơn vì luk nào cũng có bạn bè:x, có anh yêu:x, có cả"bạn ấy" nữa:x
Nhưng có những luk ngồi 1 mình mà nhớ bạn, nhớ anh, hay nhớ"bạn ấy" thì cô đơn khủng khiếp...
Khó hỉu vl!

cô đơn với cô độc giống kiểu lonely với alone ấy Đức Anh :)) có gì đâu, còn tủi thân thì là 1 cái khác, chả liên quan

cô đơn thực ra là rất tốt, thấy anh nào đẹp trai cũng tha hồ tia, ko lo phải tội hay phản bội đứa nào :)) =))

Còn theo tớ thì :D, cô đơn là thằng kia từng được con ý yêu, yêu chán roài sút :-s
Cô độc là con này chưa kịp tỏ tí tình jề vs thằng ếh đã bị nóa cho ra de rùi :>
Tủi thân: là 1 con nào (thằng ấy) cùng dành tình cảm cho 1 thằng ấy (con bé nào đóa), xong roài 2 đứa đánh nhau, sứt môi mẻ trán => thằng ấy (con bé nào đó) tủi thân vì ko bắt cá 2 tay đc :D:D:D

còn theo tớ bạn Đức Anh là: người chưa bao giờ đọc từ điển :)) suy diễn bừa, chán bạn quá :-j

Đối vs những từ ngữ nhạy cảm thế này, nên lãng mạn hóa chúng, chứ ko nên quá hiểu máy móc thông qua tự điển bạn ah :D:D:D

Back
Bên trên