XXX"" Cô đơn đòng chí hội ""XXX

Hix, tao cũng đang cô đơn đây.Chưa hẳn là bị từ chối nhưng lơ mơ là đưt như Bin thui.

Mình đang cô đơn. Rất vui đc làm quen với các bạn (em) gái tuổi từ 15-16, ưa nhìn, ngoan hiền và biết chơi điện tử :))

Hix, tao cũng đang cô đơn đây.Chưa hẳn là bị từ chối nhưng lơ mơ là đưt như Bin thui.
=)) =)) Tưởng chú abc abc cơ mà =)) =))

Hô hô
Tao add nick đâu có bị denied hả TUấn ANh
Nhg cô đơn cũng có nhìu kiểu cô dơn lắm chỉ bùn là chả hỉu mình cô đơn theo kỉu gì nữa

Thằng Đông sao lại nói lộ hết của anh em thế tao lập để làm wen mấy bạn xinh đấy chứ lừa tình gì đâu

Còn theo tớ thì :D, cô đơn là thằng kia từng được con ý yêu, yêu chán roài sút :-s

đồng í với KA :)) , yêu thế thì yêu làm *** gì ?? xàm

*KA: open chat plz :D

*Mod MINH : ưa nhìn + ngoan hiền với biêt chơi điện tử , ngoài lớp tin ( như bạn MOD chẳng hạn ;)) ) thì ko kiếm được đâu :))

bị bơ đồng chí hội của Bin cũng đắt hàng ghê nhỉ=))

tao ko đến mức cô đơn,ko đến mưk bị bơ thì vào có đc ko????

gọi là đang phấp phỏng chờ đợi=)) =)) =)) =)) =))

bạn Minh A1 học chơi Audition đi :)) tha hồ vào đấy lấy vợ :> yên tâm khoản biết chơi game, còn xinh với ngoan hiền bạn phải tự kiểm nghiệm

ko cô đơn,nhưng hơi trống trải:|:|:|:|:|:|:|

tụt thảm thương=)) =))

Mong chờ 1 cái hội kiểu kiểu này ra đời cuối cùng cũng có rồi cơ đấy, hì hì ^^

thằng Bin bắt chước tao đn thảm thương nhá>:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p

các bạn ko ai cô đơn àh:-< :-< :-< :-< :-< :-< bi h tớ chả cảm thấy j` cả,tính sau8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 0:) 0:) 0:) 0:)

Tuấn Đen mà cũng có ngày này sao???? Ông trời đeo kính dâm rồi.:))

Hô hô,hóa ra cái cô đơn đồng chí hội của mày nó nhạt hoét thế này hả Bin=)) ,khổ ,sắp rớt xuống p2 rồi này,tao up lên đấy,ko cần cảm ơn đâu:D

Mà cái này phải đổi thành being ignored đồng chí hội chứ;;) ,hay being formated đồng chí hội cũng được.Có j` cho tao join vs;)) =))

Giời lạnh,kể có ny ôm cũng sướng :))

Back
Bên trên