Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay thật chán nản, mệt mỏi và bực mình quá đi, bao nhiêu vui vẻ hứa hẹn tự dưng chả thấy đâu nữa !!!

Cả hôm qua và sáng nay lo lắng cho bài kiểm tra Hình, làm hết bài tập này đến bài tập nọ.
Rồi lại cuống cuồng làm bài Trung vì sợ bị gọi lên bảng bù điểm 15' hôm mình nghỉ!
Cuối cùng cũng thoát khỏi 1 ngày khủng khiếp!!!!
Amen, tự thưởng cho bản thân 1 buổi tối ko phải học bài!!!:D

Cả hôm qua và sáng nay lo lắng cho bài kiểm tra Hình, làm hết bài tập này đến bài tập nọ.
Rồi lại cuống cuồng làm bài Trung vì sợ bị gọi lên bảng bù điểm 15' hôm mình nghỉ!
Cuối cùng cũng thoát khỏi 1 ngày khủng khiếp!!!!
Amen, tự thưởng cho bản thân 1 buổi tối ko phải học bài!!!:D
Y hệt em :|
Tối ngồi chơi xơi nước thế này :| đến sáng mai lại cuống cuồng làm bài đây :| Kệ b-) Ăn chơi nhảy nhót trc đã b-) :)>-

bây h mới có t gian để nói về ngày hôm qua.Hôm qua mọi thứ thật khủng khiếp,dường như mình ko biết phải làm cách nào,cảm thấy xấu hổ với bọn ở lớp,ngồi khóc như chưa bao h được khóc,như 1 đúa trẻ con bị bố mẹ đánh đòn:-s buổi đêm,mọi thứ đã sắp xếp ổn định,yên tâm đi ngủ.Nhg mãi đến cứ nằm trằn trọc mãi như có 1 điều j đó ko chắc chắn.Sáng nay tỉnh dậy từ 5h sáng,nằm nghĩ lung tung.Đên 6h có 1 cuộc đt gọi đến,mọi thứ lại rối tung hết.:(( sao mình lại khổ thế này:(( :-s

bây h mới có t gian để nói về ngày hôm qua.Hôm qua mọi thứ thật khủng khiếp,dường như mình ko biết phải làm cách nào,cảm thấy xấu hổ với bọn ở lớp,ngồi khóc như chưa bao h được khóc,như 1 đúa trẻ con bị bố mẹ đánh đòn:-s buổi đêm,mọi thứ đã sắp xếp ổn định,yên tâm đi ngủ.Nhg mãi đến cứ nằm trằn trọc mãi như có 1 điều j đó ko chắc chắn.Sáng nay tỉnh dậy từ 5h sáng,nằm nghĩ lung tung.Đên 6h có 1 cuộc đt gọi đến,mọi thứ lại rối tung hết.:(( sao mình lại khổ thế này:(( :-s

... ko hiểu đang nói về chuyên ji` nữa /-:

Một ngày mệt mỏi ... Tối qua đi show akala lắk điên cuồng .... Hum nai đi học đau tứ chi ... Đến lớp thì cô dạy toán nghỉ đi chơi bắt học sinh ở lớp luyện công học toán :(( Đến tít 5 , lại KT Hóa .. fê lòi .. Làm mút chỉ mới hết được .. Ôi đau đầu quá !!! Vẫn còn tiếng trống từ show hum wa đến h ... Đi ngủ thôi ( Tự sướng >:) )

Chỉnh sửa lần cuối:
hnay ở nhà 1 mình chán wá :(
các ae đi chơi hết ùi :(
đúng hơn là ai cũng đi chơi hết ùi :(

sáng giờ ngồi dọn dẹp nhạt thật 8-|

chờ đợi 8-|

Hớ hớ .. sáng CN mà fải học hả S ??? Tớ ngủ bét nhè h nài mới lên chào ấy được !! Xin lỗi ấy nhá :)) :))Mong 1 ngày tốt đẹp sẽ đến :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tập văn nghệ cả ngày . Candy vẫn chưa tập đc j cả :(( Chẳng hỉu có kịp ko :((
Bài Sinh dài quá :((

xàm quá -_-'' sau gần 2 tháng ko đánh đàn, phát hiện ra 1 điều .... cái cắt móng tay cùn quá >"< 8-}

Cả ngày hôm nay hết đi party sinh nhật Young Uno rùi đi với Newwave, mệt quá...nhưng vui :D

*** làm *** gì thế ko biết :)|
sướng thì *** thấy đâu :)|
khổ thì cả 2 cùng ' ăn đạn ' :)|

quyết định của mình vẫn là đúng :))

Sáng nay chán vãi, hic hic, điểm Sinh bây h trên 7,0 có 1 tí, gỡ lên 8,0 chắc khó lắm :(

Còn 1p nữa thui :| Cố lên :D :D :D
Mong là văn nghệ ổn thỏa :( Ko thay đổi j nữa :D
Thứ 7 đi tham quan rùi :D Hura :D :D

Hôm nay nhiều chuyện quá, thật là mệt mỏi, ko hiểu sao mình kém lượng giác thế nhỉ :(

cái *** gì thế ?? *** hiểu cái *** gì luôn, ức chế vãi ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên