Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế là xong, nhẹ cả ng`. Nhìn thấy mọi ng` vui cũng thấy vui lây, n buồn lắm. little angel :x :(
Giải quyết gần hết vấn đề, nhận thua thiệt về mình, thật lạ là bao nhiêu năm nay dù biết thiệt n chẳng bao h thay đổi con ng` mình cả. Có lẽ niềm vui của ng` khác quan trọng hơn, hay mình đã quen thế rồi?
Ngày đang ngắn lại, và mỗi luk trôi 1 mau hơn. N h cũng chẳng có luyến tiếc. Thời gian ở bên little angel thêm hay bớt hình như chẳng có ý nghĩa j cả. Ng` ta bảo là mình hết thik rồi, còn mình biết là trái tim mình hướng đến ai. Mà khi trái tim đã thuộc về ng` khác thì khoảng cách về không gian và thời gian không còn ý nghĩa j nữa.

trời ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! có 1 tháng ko đánh đàn mà giờ cầm vào ... X(X(X(X(X WTF !!!!!! ??

qua bàn 2-10 trong ngỡ ngang, ô la la, cái nhà hàng thứ 3 :D \:D/ cố qua bàn 3-4 nữa, nhà hàng thứ 4 thằng tiến :D thịt thú rừng chắc thế nhở

cuối cùng nó cũng chat được vài câu với mìn T_T , nhưng mà nghe nặng nề quá :(( :((

l. ơi tao nhớ mày wa :((
ko bít mày có đang nhớ tao ko :-/
chỉ cần băng 1/10 tao nhớ mày là wa đủ rùi:x

Buồn chuyện cá nhân!/:)
Chán chuyện tập thể!:(
Lo chuyện xã hội!:((

Mong ngày mai sẽ có nhiều điều tốt đẹp hạnh phúc hơn đến với mình :)

Ko ngờ làm TNXK lại khổ thế :(!

TNXK phải làm j` hả mày,mấy hum nay tập võ thế nào,tao phải lo vụ bông băng cứu thương cho lớp nên ko tham gia đc,ông thầy có nói j` ko8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-|

hehe,sáng nay lớp mình làm hay quá xá:)>- :)>- :)>-

phát hiện ra uống coffee sẽ học hành rất tỉnh táo :)) Chả biết sau này mặt mụn sẽ ntn 8-}

Nguyễn Thu Trang đã viết:
phát hiện ra uống coffee sẽ học hành rất tỉnh táo :)) Chả biết sau này mặt mụn sẽ ntn 8-}

nhìn mặt tao là sẽ ra tương lai mặt mày nếu uống cà phê để học =)

Tuần sau đi học rồi, bài vẫn chưa soạn, cứ ngồi net thế này, có ngày toạch mất.:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên