Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ngày đầu tiên đi học, ngày đầu tiên ra Đạt :|
Tuần sau nộp ch.đề =.=
Mình còn có 98 bài thôi :| 8-}

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Ngày đi học đầu tiên thú vị thật :D
Có 2 tiết chủ nhiệm đầu tiên thì đc nghỉ tiết đầu :)) Đến tiết 2 thì cô vào muộn, học có 1 tí rồi về :)), đã thế thứ 2 tuần sau mới phải nộp vở bài tập nữa :))
Sang tiết Hóa học tiết đầu tiên của giáo viên mới - thầy Hinh, chỉ ngồi ôn lại 1 số kiến thức cũ, thầy dễ tính vật, cho tan sớm :))
ờ hôm nay học trên lớp rất nhẹ nhàng:> :> :> , nhưng sau đó tao đi học toán xác suất của thầy Hiền thì chẳng khác rì tra tấn. Bùn ngủ we8-} 8-} 8-}

Hôm đầu đi học nhàn quá, học toàn những thứ...:)|
Chơi là chính.:D
Lại đc mua bộ đen mới nữa chứ.:)) Chiều đi tập khai trương liền.:)>-

ngày đầu tiên ... cũng nhàn nhạt
2 tiết đầu... chẹp chẹp... chả khác mấy
đến tiết 3 ngồi nghe cũng ko vui lắm...

nhưng muh .... hí hí... về đến nhà... vui lắm ế :x :x :*
thik thế :x

hôm nay 3 tiết học 1 :| ...

thầy toán có vẻ kool

cô địa có vẻ ...

------------------------------------------

hôm nay 13-9 , quyết tâm từ bỏ 4 năm chờ dài cổ mỏi mòn chả vì cái gì cả ... .... :) hard time

Lớp Sinh cũng học thầy Hinh ah?:-?
Thế thầy dạy thế nào?:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ, xin lỗi mày nhé. Tao hok cố ý đâu, thật đấy. Uh, mà thanks vì đã dịu dàng vs tao. Lâu lắm rồi ko ai nói vs tao như thế cả.
Tự dưng chạy trốn. Lần thứ 2 trong đời cảm nhận chính xác tn là regret. Lần thứ 2 trong đời cảm nhận rằng mình hèn nhát. Và cũng lần thứ 2 trong đời cảm thấy xấu hổ vs chính bản thân mình. Đây là ai thế? Có còn là mình nữa đâu.
Một lần nữa cái cảm giác mình đang lạc lối.

Ngày đầu tiên đi học, tưởng tiết đầu là 1 tiết khá vui vẻ của cô Oanh, ai dè chủ nhiệm vào chơi đòn phủ đầu mới ghê chứ! Nào là ko được xưng mày tao, nào là sổ liên lạc, nào là bản tự nhận xét tuần lễ tập quân sự...-> Thấy mình bé lại :))
Làm cho mình hôm nay cứ gào "Bọn mày ơi!" lại phải sửa lại thành "Các bạn ơi!!" :))
Tiết anh thì ngồi viết về sgk :))
Tiết sử ko có gì mới.
Nhìn các bạn lớp khác ra về mà mình phải ở lại học tiếng trung mới buồn làm sao!
Tưởng học ai hóa ra lại được học cô Việt:)) Cô này mới sinh con 1 tháng mà đã kiêm 2 lớp rồi, khỏe thật!
Đang học thì các em lớp 10 CE sang hỏi ai dạy tiếng trung cho các em mà ko thấy đến, chậc, bọn này sướng ghê, cô Việt bảo tuần sau chúng nó mới có giáo viên! Sướng thế! Mà sao ko vào học với lớp chị luôn cho vui các em ơi???:))

khi Hậu nói "Các bạn ơi!!" --> :-&

hí hí, hôm nay 7h dạy, thật là 1 kì tich ^^

@ Chicky: tao cũng đồng ý với mày :))

Hôm nay phải nộp bản tự nhận xét về tuần lễ giáo dục quốc phòng với sổ liên lạc cho chủ nhiệm rồi :)) Vui thế!

mk
7h dậy mà tao ko thấy mày đâu là sao hả ?

hôm qua thì phê phê, đầu óc ko tỉnh táo :| đi rửa mặt thì lại cầm bàn chải đánh răng
hôm nay thì quên ngay 1 cái hẹn 8-} thấy có lỗi khủng khiếp 8-} sợ nhất là ai nhờ mà lại thật hứa, hiz
dạo này mình giống 1 con điên 8-} :-&

Hôm nay là 1 ngày bình thường như bao ngày khác!Mấy hôm nay đi học chán quá!:-s Càng ngày mình càng cảm thấy.........:-s

Ngày thứ 3 đi học, mọi thứ vẫn hoàn hảo
Đang anh ách trong lòng học hành làm sao để bù cho cái hồi hè mình bê tha hic hic :(

...
chik's status (11h pm ) : " busy, training guitar : La cumparsita, fucking hard " :|
chik's status (11h30pm ) : " give up :| "

:"> pó tay, cái tội lười tập, cả năm nay ko tập được bài nào mới >"< trình đọ giảm đi chứ ko tăng lên, chỉ tại mua máy tính :|

tiên xư X( ... ừ, bài moonlight hay thật :-? , nhưng mà sao nó dài lê thê và khó thuộc thế 8-} ...

......hôm nay mua sách đia ban KHXH mệt wá :( ....
...sao người ta lại nghĩ ra sách thí điểm nhẩy ...làm đi vừa mệt lại tốn tiền bơm xăng X(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên